Q.7 Banh hàng hun hột điều khủng bé 20

Lượt xem: 2,350

Đi Tìm Em

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
16
74
36
0 ₿
Chào mọi người diễn đàn, tui xem trên trang diễn đàn thấy bên Sala cập nhật hình ảnh 3 bé tui chọn bé 20. Gọi điện check hàng và bé có đi làm nên hốt luôn.
Không chần chừ, máu lửa đang lên nên tới nơi lấy vé lên phòng xông hơi, nhìn sơ bộ thì phòng ốc đều ổn. Xông hơi gần xong thì bé vào phòng, tui nhìn bé thân hình nóng bé bỏng khiêu dâm tui chịu hết nỗi. Đành khoác tay lên hông bé bắt chuyện chào hỏi em này nọ, bé cũng cười và hỏi anh hẹn em đó hả. Uhm, chính là anh đây, anh hẹn em miệng vừa nói tay vừa bóp tận hưởng chút rồi tắm. Tắm sàm sờ bú liếm vờn nhau tron bồn tắm, banh hàng bé ra mút, cây hàng của tui chóc ngược vầ bắn ra một phát ướt phà, xìu xuống bé gội đầu lau khô lên gường. Biết đi vé 2 phát nên bắn 1 phát trong bồn và dành 1 phát khác bắn pạc pạc trên giường.
Bé mát xa khỏe, bé nói bé mới làm nhưng tay nghề bé cao siêu quá. Đấm bóp xoa từ a-z như đá nóng thảo dược sướng người, nằm phê chút cho bé chuẩn bị tinh dầu này nọ xoa lên người và xoa lên cây hàng mút liếm, cặp ngực bé to cực to, cái ti như hai trái nho tui mút chụt chụt, bé le lưỡi liếm lên liếm xuống, tui sờ mò vuốt ve cái háng của bé liếm luôn con chim với râu rậm cà cho bé sướng háng, móc lên móc xuống, tui bắt được một phát trong bồn rồi phát hai này có vé lâu hơn, bé làm nhiệt tình liếm lưỡi hj rồi bj qua lại đung đưa làm tình sướng rân. Tui chịu hết nổi đè bé ra liếm háng và làm 69 bé đưa lưỡi kèn sáo còn tui thì tui nút cái hạt điều của bé bé rên rên như đang sướng tới G tui làm mạnh hơn bé cũng hăng lên làm tui beng beng liếm một hồi thì bắn phà ra lần hai và xìu, tui nằm đờ ra vì bắn hai phát vắt hết tinh rồi, nằm ôm vuốt ve bé chút rồi hết giờ out luôn.
V1: ngon ngon bốc sướng tay
V2: Đưa lưỡi liếm kết hợp môi, v1 và v2 rồi xuống luôn hạt điều sướng thật
V3: To căng tròn
V4: Nước vừa thơm và khít nhưng hơi rậm mò hạt một hồi hạt điều mới lò lên đã quá
Đánh giá, bé đáng yêu, mát xa khỏe tốt, mát xa mệt quá sướng, nhớ nhất là cái hạt điều to dài gu của tui nên rất thích, ngậm kệnh miệng. Cho bé 9/10 đ.
Cơ sở vật chất ổn áp.
Vé: 6 xị đã giảm
Tip: 1tr2
Tổng: 1tr8 bú sướng miệng thật.
Bé này dâm lắm, anh em nên đặt hàng trước nếu không phải chờ.

Căng Ngực

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
18
78
51
0 ₿
Đọc bài của bác mà mình chịu hết nổi chắc phải đến gặp bé ngay thôi