Báo cáo điệp vụ 1/11 Eva số 19

Lượt xem: 1,575

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
187
48
0 ₿
Chào toàn thể ae cộng đồng!
Số là chơi event hoài mà số nhọ quá chả trúng lần nào nên em liều mạng inbox cho bác 6ACa xin cái code để check mấy số mới bên Eva.
Đến cơ sở trong cái nắng gay gắt của buổi trưa SG đổ lửa nhưng không sao vì sắp được gặp mấy bé xinh tươi mơn mởn hehee... Vừa dừng xe chưa kịp dựng thì e nv chạy ngay ra đỡ cho mình (+1 cho sự nhanh nhẹn của nv). Vào quầy đưa code thì số 08 bữa nay off nên không được gặp như bác 6 nhắn nhủ B18 thôi thì ta đành random theo tính chất điệp vụ vậy, được biết cơ sở tuyển thêm nhiều bé mới để đổi gió cho ae.
Thủ tục xong lên phòng, đánh giá về csvc thì theo e rất ok xông ướt, xông khô, wc trong phòng đầy đủ, không đẹp lung linh nhưng rộng rãi sạch sẽ, điểm cộng nữa là có ngâm chân thuốc bắc trong phòng xông rất. Vào xông khoảng 10p thì mồ hôi ra ướt cả 2 cái khăn, thấy khoẻ hẳn B38 giờ thì sẵn sàng ra xà quần với bé thôiB36
Bé mình gặp mang sbd 19, 24 cái xuân xanh. Bé lấy khăn lau khô người rồi bảo mình ngồi uống nước nhưng chúng ta đi ms mà, sao phải tốn time cho cái việc mà mình làm hàng ngày mấy bác nhỉB32 thế là mình cầm tay kéo e ra ngồi với mình, bé cũng thoải mái cho mình thả 35B36 ngồi tâm sự mỏng tí bé nói mình đi tắm để lát làm 75 cho nhiệt khà khà
Ms khoẻ bé làm rất tốt, kỹ lưỡng và đầy đủ. Trong khi làm bàn tay cứ lướt nhẹ qua các điểm nhạy cảm làm mình hứng hết cả lên nhưng phải kìm nén lại để cho bé show hết bài vở.
Sau khoảng 30p thì việc gì đến cũng phải đến....vì mình chỉ đi vip thái nên bé chỉ nude nửa trên để làm. Ngực bé vừa tay còn săn chắc nhưng e tin cái lưỡi mới là điểm mạnh của bé heheee...bé đi lưỡi rất kĩ, ướt cả thằng e lẫn thằng a. Bé bonus thêm cho mình màn wc nhẹ nhàng (bé có nói là ko phải ai bé cũng làm, chắc mình dẻo miệng heheee..) Đi lưỡi chán chê bé nói nằm sát ra mép giường, bé thì đổi lại tư thế để mình dễ khám phá. Bé liếm đầu thằng e nhẹ nhàng rồi từ từ sâu hơn, sâu hơn đến khi cả thằng e nằm gọn trong miệng bé....tay thì bé khều khều nhẹ lỗ2 mang đến cảm giác phê pha tột đỉnh, mọi noron thần kinh bị kích thích tột độ dưới kĩ thuật mouth + hand của bé. Sau khoảng 10p dể giải thoát khỏi màn tra tấn khoái cảm ấy thằng e khóc như mưa đầu mùa, như nước lũ vỡ bờ đê tràn đầy ra cả bàn tay bé...thằng a thì xụi lơ tận hưởng B87
Đánh giá cơ sở: 7đ. Phòng rộng rãi sạch sẽ. Điểm trừ không đáng có là khăn + gối có mùi cở sở nên khắc phục cái này
Đánh giá nvpv: 9đ. Nhanh nhẹn nhiệt tình không vòi vĩnh.
Đánh giá số 19
Face: dễ nhìn, không còn teen.
V1: 7đ. Cam lai còn săn
V2: 7đ. Hơi có lipit nhưng tướng e cao ráo nên cũng cân đối
V3: 7đ. Vỗ kêu bôm bốp
V4: mình không check. Sorry các bác.
Vé bác 6ACa tài trợ, tip theo giá tt, giữ xe caphe.
Cám ơn bác 6 tài trợ và các đồng dâm đã đọc!!! Báo cáo xin hết ạ.B11

• Like
Điểm cảm xúc: Massage EVA

Chú Ong Chăm Chỉ

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
18/10/18
Chủ đề
13
259
80
35
0 ₿
chúc mừng bác nhé, hôm qua tính ghé mà xỉn quá không muốn làm mấy em mệt mỏi B05

Massage EVA

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/8/17
Chủ đề
10
153
61
30
0 ₿
Lời đầu tiên thay mặt cơ sở ad xin cảm ơn bác đã ghé thăm nàng eva của chúng em và cũng cảm ơn anh về những ý kiến chân thực cho cơ sở ạ! Sau bài đánh giá cơ sở cũng đã khiển trách và thay đổi vú mới để thực hiện đúng tiêu chí nhà sạch thì mát mà giường sạch thì cảm giác thăng hoa ạ! Thay mặt cơ sở thành thực xin lỗi bác và cũng gửi lời mời tới tất cả các huynh đài xa gần ghé ủng hộ cơ sở thêm nữa ạ! Mong dc tiếp lại bác trong nhưng chuyến ăn chơi tiếp theo ạ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.