Báo cáo điệp vụ 20 P.A

Lượt xem: 1,802

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
560
123
1 ₿
Cuộc sống dạo này hơi nhàm chán, loanh quanh công việc, gia đình không có gì mới mẻ, bản thân lại F.A mà lâu quá cũng chưa đi mas Thái, vô diễn đàn xem có gì rửa mắt ko thì thấy bác Lục tuyển điệp vụ liền inbox chờ cơ hội. Hình như bác Lục cũng biết tâm trạng của mình nên không chờ đợi lâu, mình đã có 01 code free vé Thái tại cơ sở P.A Relax với KTV số 20. Trước khi đi cũng tìm hiểu số 20 như thế nào, mà ko có bài rp nào cả nên dấn thân làm chuột bạch tìm hiểu để báo cáo tình hình cho các ae được biết. Cơ sở có uy tín từ trước tới giờ nên mặc dù đi số mới, mình vẫn rất yên tâm.
Đi làm về là mình cưỡi trâu phi thẳng tới cơ sở để xả stress, tiếp tân là 1 e dễ thương chứ ko phải mấy a như các lần trước, qua các thủ tục check code này nọ thì mình cũng được lên phòng tuốt trên lầu 3. Phòng mình vô đợt này khá nhỏ và không có chiếc giường thần thánh với cái khe ở giữa cho thằng nhỏ (tội cho thằng nhỏ rồi) :(. Sau khi xông hơi này nọ thì e đã vô, khuôn mặt dễ nhìn, e nói e 20 tuổi, trang phục của e nhìn rất sexy, chỉ có 1 áo mỏng bên ngoài nên nhìn thấu hết nội y bên trong ;), nghỉ ngơi cho ráo mồ hôi chút thì vào cho e tắm táp. Sạch sẽ thì lên thớt cho e đấm đá.
Mát khỏe: Vừa đủ xài có cả đá nóng, do đi mát mệt nên mình không để ý phần này, nhưng so với quy trình tại các cơ sở mát khỏe thuần túy thì tất nhiên không bằng rồi.
Mát mệt: Sau khi làm khỏe xong (mà mình vẫn chưa thấy khỏe) thì e đổ sữa dưỡng thể lên người để chuẩn bị đi Thái. E dùng cặp ngực chà tới lui phần lưng trước, e làm từ chân lên tới đầu nhưng ko có đi lưỡi và thổi lỗ tai nên ko kích thích lắm, sau đó thì lật lại e cũng chà từ dưới lên trên, tay mình cũng tiện thể khám phá body e để tạo cảm xúc cho bản thân, chứ kỹ thuật của e ko có gì đặc biệt lắm. Cuối cùng là e chăm sóc thằng nhỏ, e cũng dùng ngực chà tới, lui và nuốt bi, vuốt trụ, tới đây mình ko chịu nổi nữa nên đành out trong sung sướng.
Một số đánh giá về e nó như sau:
Face: Dễ nhìn.
V1: Cam việt.
V2: Thon thả.
V3: Căng tròn.
V4: Không biết do không khám phá.
Kỹ thuật làm Thái của e theo mình đánh giá là bình thường, ko có các tuyệt chiêu gì đặc biệt (chắc do số mới) nên phải nhờ các ae và cơ sở chỉ bảo thêm rồi.
Tổng thiệt hại: Tik thì bác Lục tài trợ, tip 5 xị.
Hoàn thành điệp vụ, báo cáo cho mod và các ae biết. Cám ơn mod đã tài trợ và các ae đã đọc bài rp của mình. :)

secret.le6691

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/4/19
Chủ đề
0
1
0
32
0 ₿

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,658
5 ₿
Chắc phải nhờ các cao thủ vào đào tạo thêm cho em nó thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.