Báo cáo điệp vụ 23/8: lên đỉnh cùng em gái 33 bé nhỏ

Lượt xem: 1,340

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Chào anh em,
Lờ tui lại trở lại Sài gòn sau một thời gian đi công tác hà nội. Lần này may mắn được bác Lục điều đi điệp vụ đén thăm cơ sở Shangri-la. Lờ tui hăm hở xách cái xe đi liền. Sau khi đến nơi thì vẫn quy trình như cũ: dắt xe, vào nhập code và được dẫn lên phòng. Lần này Lờ tui lại được gặp người cũ - em gái số 33. Phải nói là lần gặp này em là ấn tượng khó quên nhất.
Em dẫn tui lên giường để mat xa trước. phải công nhận là em hơi nhỏ người, nhưng đấm bóp rất chắc tay, làm bao mệt mỏi thời gian công tác vừa rồi tan biết hết. Vừa matxa em vừa có trò thọt lét, bác nào gặp em đảm bảo cười cả buổi luôn. Sau khi đấm bóp xong rồi thì em dẫn tui vào tắm. Em tắm rửa kỳ cọ cho tui rất kỹ, sau đó tới màn chà Thái kinh điển. V1 của em trườn lên trườn xuống, đi tới đâu là rợn da gà tới đó. Phải nói là rất sướng! Sau đó em đi đường lưỡi tới từng milimet trên người, rồi dần dần chuyển qua BJ thằng em. Em làm rất bài bản, cứ BJ một lúc lại chuyển tư thế khác, để Lờ tui tận hưởng trọn vẹn nhất. Em làm bài bản và nhẹ nhàng. Sau khi vờn được một hồi thì tui đánh phải thất thủ trước em.
Đánh giá chung: 8d
- Face xinh, Thân hình cân đối

Tic: bù thêm vé tắm tiên, cám ơn tài trợ từ bác Lục, Tip: 5xx
Cám ơn anh em đã xem bài.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.