Báo cáo điệp vụ 29/10 PA Relax

Lượt xem: 1,326

Likegirl

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/10/20
Chủ đề
4
17
10
0 ₿
Thấy bức xúc trong người bèn thử vận may inbox cho bác Lục , ai ngờ bác tặng luôn cho cái code VIP Thai trong vòng 1 nốt nhạc. cảm giác được tặng quà vui quá,phóng xe ngay tới PA relax, lúc 17h vào gặp bé tiếp tân dễ thương hỏi có bé 39 mà mình hay đi không thì xui quá vì bé đang làm khách khác, lựa iPad một lúc bé giới thiệu cho mình bé số 9 . Đang oải trong người xông hơi nóng phát thấy đã gì đâu, ra ngoài bé lau người cho mình, sau đó bé kêu mình vào bồn để tắm, cảm giác được trở về tuổi thơ thật là thích, bé thoa sữa tắm và kỳ cọ mọi nơi trên người mình, làm thằng nhỏ chịu không nổi dựng đứng ngay luôn trong bồn . Bé nói để matxa trước khỏe, bé làm rất tốt, mình thích gu mạnh, nên bé làm đủ bài, đá nóng chà sát rất khỏe người, bé nói làm khá lâu ở PA cũng khoản 4 năm rồi, nên nhiều kinh nghiệm, bỗng nhiên mình thấy một cảm giác mềm mại và trơn ấm cạ trên lưng của mình, thì ra bé đã đưa mình đi Thái,rồi cái lưỡi mềm mại của bé liếm láp từ lưng xuống chân, mình chỉ biết tê cứng người nằm thưởng thức cảm giác sung sướng đó, rồi mình chủ động chổng mông lên cho bé dễ làm,bé như hiểu ý nên tích cực đi lưỡi và hj ngược cho mình, bé liếm láp rất say mê, dọn WC rất kỹ, rồi bé kêu mình nằm ngửa ra , lúc này mình được ngắm toàn bộ bầu ngực xinh đẹp của bé, núm hồng tuyệt đẹp, mình xin lịch sự xin bé cho anh bú tí nhe , bé vui vẻ chịu ngay , mình liền ôm lấy bú mút ngon lành, bé như cũng được kích nên rên lên, rồi bé chụp lấy thằng em của mình đang cứng ngắc nóng hổi và ngậm một phát lút cán, rồi bé mút lên mút xuống một cách ngon lành, toàn thân mình tê cứng trong sung sướng, tất mình cũng mò vào con bướm xinh của bé kích thích cho bé, một cảm giác trơn ướt các đầu ngón tay , mình móc tay mạnh hơn, thì bé mút thằng em càng mạnh hơn,
2 đứa cùng tạo cho nhau những kích thích thật sướng, một lúc mình chịu hết nổi, mình rên rỉ anh sướng quá bé ơi, đồng thời thằng em của mình co giật giữ dội và phọt 1 phát thật mạnh vào miệng bé, bé vội nhả ra một dòng tinh trắng sữa của mình, bé làm sướng quá nên mình ra hơi nhiều, rồi bé vẫn tiếp tục dùng tay vuốt trụ cho ra hết giọt cuối cùng, mình còn chưa đã xin bé cho bú bình thêm 1 lúc nữa, rồi bé đi lấy nước xúc miệng, bé còn đánh răng nữa, bé nói em kỹ cho em và cho khách . Mình tip cho bé xong 2 đứa tạm biệt nhau với một sự sung sướng trong người. Một lần nữa xin cảm ơn bác Lục đã tài trợ code

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San and Ximendo

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM