Báo cáo điệp vụ khám phá số 32

Lượt xem: 580

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hunter_dimond

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/1/19
Chủ đề
9
57
14
32
0 ₿
Chào các đông râm, chúc các đồng râm ngày làm việc cuối tuần vui vẻ nhaa :p
Hôm qua may mắn được bác @Lục A Ka tin tưởng giao cho điệp vụ khám phá em số 32 ở Tây Thi. Tan làm xong, lập tức phi ngựa tới sào huyệt Tây Thi để nằm vùng :D

Bỏ qua các màn check code, vé các kiểu nhe. CSVC thì cũng vẫn vậy, không có gì thay đổi nên mình cũng ko có gì để nói nhiều.

Vào xông hơi được tầm 10p, nhìn thoáng qua lớp kính thì thấy em nó bước vào. Lúc này chịu hết nổi rồi nên mở cửa bước ra. Nóng quá mà (cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng. kaka)

Em ấy lau khô người cho mình, ngồi tán gẫu 1 lúc thì em nói để em vào tắm cho mình cho mát, em kì cọ người mình rất kĩ, đặc biệt là súng ống và WC.

Tắm xong, em lau khô người lại cho mình, kèm theo 1 chút nghịch phá thằng em mình :mad: Rồi em bảo mình lên giường năm xấp lại, ko cần mặc quần luôn :rolleyes:

==>Mass khỏe : em làm lực vừa đủ, đối với mình thì ko đủ đô cho lắm (tùy bác thôi nhé). Được cái là em làm rất bài bản, đầy đủ bài, và mỗi bài đề rất kĩ. Riêng phần này thôi là đã hết 1 giờ đồng hồ rồi, cảm giác khỏe khoắn thoải mái cực kì ^.^

==> Mass mệt : Xong xuôi phần trên, thì em thủ thỉ vào tai mình "Giờ để em đưa anh đi Thái nhé" B04 Nghe mà muốn rụng rời tay chân. Tuy nhiên, điểm yếu của em là ở đây. Ngực em thuộc dạng cam Việt, mà đã bị vắt nhẹ qua rồi ấy, không còn săn chắc, khá mềm nhũn. Bóp không sướng tay cho lắm. Có vẻ em cũng khá tự ti về ngực của mình, nên sau màn chà thái là em lập tức mặc bra vào ngay.

Bù lại, em có skill BJ ngược rất phê phaaa nhaaaa. Mình thì trong tư thế nằm sấp, cong mông lên, còn em thì miệt mài đằng sau :p Khúc này mình phải gồng dữ lắm mới không out. Được 1 lúc thì mình mỏi lưng quá chịu hết nổi =)))) Đành chuyển sang tư thế lật ngữa vậy :D Lúc này cả 2 cùng nóng rồi, em thì ngày một tăng tốc, mình thì cũng chu du khắp "đất nước Thái Lan" :D Rồi chuyện gì đến cũng đến ^.^ hehe

À, cả giọng nói lẫn nụ cười của em đều rất giống với con gái miền Tây. Nhưng mà em nói em là người SG. Mình ko tin lắm, nên xin lại sđt, có gì hẹn hò tìm hiểu kĩ xem có thật là con gái SG ko. Muahahahaha :D
...
Đánh giá :
Face : 6,5d (dễ nhìn, hơi đứng tuổi)
V1 : 5dd (cam Việt, hơi nhão)
V2 : Có chút lipit, ôm sướng tay
V3 : bình thường
V4 : mình ko khám phá
....
Tic : Được bác Lục tài trợ
Tip : 5xx
Locker : Cafe, thuốc lá

Trạng thái