BÁO CÁO ĐIỆP VỤ NGÀY 12/09 TẠI CẨM THY

Lượt xem: 1,270

Vũ Đại Đồng

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
8
132
31
24
0 ₿
Một ngày nóng bức liền mạn phép inbox bác Lục nhận điệp vụ. Mình inbox khá trễ nhưng may sao bác Lục chiếu cố. Cảm ơn bác @Lục A Ka đã tin tưởng giao điệp vụ.

Sau khi tan làm lúc 5h chiều, mình phóng nhanh xe từ quận 2 tới Cẩm Thy. Vừa đến thì có nhân viên ra chào, hỏi thăm và mở cửa. Đoạn đến quầy lễ tân thì hơi rối chút nè. Chị nhân viên hỏi mình đi gói nào thì mình bảo có code free vé Thái, (đoạn này chị ấy hơi khó chịu) sau đó chị ấy tư vấn mình lên hẳn gói lên mây gì đó bù thêm 300k. Xong mình mới hỏi về gói onsen thì chị ấy kiểu như sao hông thêm 300k đi gói lên mây gì luôn. Mình thiết nghĩ nên tư vấn kĩ rằng gói đó có những dịch vụ gì, giá cả ra sao cho khách lựa chọn chứ hông nên cứ kiểu "anh thêm 300k đi gói này cho sướng", vì thật sự ai cũng muốn biết mình bỏ tiền ra để sử dụng cái gì mà. Sau đó mình bù thêm 100k để lên onsen.

Rồi nhân viên dẫn mình lên phòng, hướng dẫn mình phòng ốc có gì ra sao. Sau đó có hỏi mình có yêu cầu số nào không, mình bảo cứ ngẫu nhiên thôi (với tính chất đi làm điệp vụ mà). Trong phòng có chỗ xông ướt, bồn tắm, và giường mát-xa. Có kèm cả một chai nước suối, một đĩa trái cây nhỏ và một lon tiger.
Tầm 10 phút thì bé lên. Một bé nhỏ nhắn, mặt mũi khá ưu nhìn. Mình không xông nên vào tắm luôn. Trong lúc chờ nước tắm thì bé trêu thằng em của mình. Rồi hai người vô bồn. Bé tắm rất ổn, mình không muốn gội đầu nên chỉ tắm người. Bé tắm khá kĩ và chăm sóc thằng em nhẹ nhàng. Mình cũng tranh thủ nghịch vòng 1 của bé chút. Mình góp ý thêm cơ sở nên làm thêm thảm kế bên bồn tắm để đi ra chân ướt đỡ té, chứ kiểu này có ngày té như chơi. Một cái nhỏ nữa là khăn khá cứng và thô, lau người hơi rát.
Tắm xong thì lên mass khỏe, lực tốt, mình có bảo bé làm lưng thôi do mình đang mỏi lưng. Đá nóng không được nóng như mình muốn với khá ít. Nhưng bù lại bé lưng rất ổn, mình hết mỏi lưng luôn.
Mass thái: do lúc tắm mình có nghịch nên ti bé cứng lên, mass thái phải gọi là tê tái. Thêm cái khoản đường lưỡi của bé thì càng thêm phê pha. Sau đó lật người lại mass thái phần trước rồi bé cũng nhẹ nhàng thư giãn thằng em. Nay mình được trải nghiệm thêm mút trứng cút, phải gọi là mới lạ vô cùng. Bé BJ cực kì kĩ và có tâm, 95% luôn các bác, mình cảm nhận được lưỡi của bé đi từng đường tròn xung quanh thằng em luôn. Kết hợp thêm tiếng rên nữa thì cũng out trong sung sướng.
Ngồi nói chuyện một lát rồi bé tắm lại cho mình. Sau đó mình mới hỏi số. Kết quả thì ra là bé 69 được review gần đây (không biết là vô tình hay hữu ý). Quả lời đồn không sai.

Tổng kết:
CSVC: 9/10
V1: hệ cam mĩ, chắc tay
V2: hơi tí mỡ nhưng mình thích vậy
V3: săn chắc
V4: nước nôi ổn

Tic: bác Lục + 100k
Tip: 500k

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

HoangTu1988

Binh Nhì