Báo cáo điệp vụ ngày 16-12-2019 gặp bé 07 tuyệt vời

Lượt xem: 2,144

thánh chém gió

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/3/18
Chủ đề
2
50
9
30
0 ₿
chào ae

trưa nắng lên đọc report vài bài về dubai q1 của bé 07 thầm ước hôm nay mình gặp được 1 bé 1 lần cho biết hot face với anh em là gì haha.
thần may mắn mỉm cười khi inbox đăng kí điệp vụ gửi a @Lục A Ka trúng tuyển code điệp vụ hôm nay luôn tranh thủ xong việc vác súng qua dubai q1 check ,con đường quen thuộc dẫn mình đến dubai q1 1 cách nhanh chóng .
gửi xe ở hầm lên check code chọn bé 07 , may mắn là mình đến sớm 5 phút nên có phòng luôn với bé 07 không thì bị a khách khác book vé onsen đợi 2h sấp mặt luôn ruiii .

ơn giời tui được a locker quen thuộc mời lên thang máy vô phòng xông 1 lúc cho tỉnh táo, bé bước vào nhìn bé xinh v1 v3 to tí tha hồ bóp đã tay chào hỏi mình quen thuộc như bao a khác chỉ có điều bé không biết mình là a điệp vụ hay tìm bưởi to ở dubai thôi hehe.
bé tắm sạch sẽ định massa khỏe cho tui luôn nhưng nay nhìn bé có hứng quá nên bảo bé làm thái thư giãn cho a trước a thích khỏe sau cơ )))

bé cười hiểu ý ,chiến luôn với mình tháo hết mấy lớp vải vướng víu trên người ra để lại cặp vếu khá là to to nha bé chà thái kết hợp đi lưỡi từ lòng bàn chân đi lên rất kích thích rên nghe khá là đã lỗ tai kiến bò kích thích vô cùng, lúc này thằng em mình cứng dần dần rồi em ngoạm lấy mà mút sâu 100% vừa mút vừa rên như ăn kem vậy .
tui tranh thủ bóp bưởi lần mò tìm hang động v4 nước lũ của em càng móc sâu vào càng sướng tay nước ra liên tục đi lưỡi lên cặp mong của em nữa em thì đang bj không ngừng rên thì nghe đã thôi rồi chịu hết nỗi nên bắn phát quá đã.
bé massage khỏe cho mình 1 lúc rùi tắm lại chia tay bé ra về vì hết thời gian .
vé vào cửa a @Lục A Ka tài trợ cám ơn a nhé.
tip theo thị trường

• Like
Điểm cảm xúc: oketete and ALEXANDER1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội cám ơn huynh đã ghé ủng hộ ạ ^^

• Like
Điểm cảm xúc: thánh chém gió

Jean

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/12/19
Chủ đề
4
17
18
37
0 ₿
Lần trước minh rất hai lòng với bé 14 rồi. Chắc lần sau phải thử bé này nữa...
Nhiều em HOT quá làm sao chịu nọi.

• Like
Điểm cảm xúc: thánh chém gió