BÁO CÁO ĐIỆP VỤ NGÀY 21/09, MASSAGE ÁNH DƯƠNG GÒ VẤP

Lượt xem: 2,886

Vũ Đại Đồng

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
8
132
31
24
0 ₿
Chân thành cám ơn bác @Lục A Ka đã tin tưởng và giao điệp vụ

Hôm nay cuối tuần dù trời mưa gió nhưng không biết sao trong lòng rạo rực bèn inbox bác Lục, và được chiếu cố. Lần này mình chọn Ánh Dương để tiện đường về nhà luôn.
Như mọi thứ bảy khác, mình tan làm lúc 15h. Hướng chiếc xe về DQH, len lỏi qua dòng xe cộ đông đúc trong chiều lất phất mưa bay. Đường đến Ánh Dương khá dễ, cứ đi theo địa chỉ là ra. Vừa vào mình hơi hoang mang một chút vì không thấy bảo vệ. Đang ngơ ngác chống xe thì có bạn nhân viên ra hỏi và dẫn mình vào lễ tân. Mình check code luôn. Vẫn như mọi khi mình hỏi thăm về các giá vé, phần để viết review, phần cũng để tham khảo lần sau còn lui tới. Nhân viên nam lễ tân dù biết mình đi free vé nhưng vẫn nồng nhiệt "Ai cũng là khách mà anh". Mình thấy khá ok khoản tư vấn. Tư vấn tên gói, từng dịch vụ đi kèm, giá gói. Phần nữa là cực kì chu đáo tư vấn mình nếu đổi gói sẽ bù bao nhiêu, tiền tip rồi tổng số tiền thanh toán. Khi mình e dè bảo không đủ tiền thì vui vẻ nói có thể chuyển khoản. Mình ấn tượng về cách phục vụ, không như một số chỗ khác. (Sorry các bác vì ưng quá nên phải viết để khen ạ). Mình chỉ đi VIP THAI thôi ạ. Lần sau mình sẽ đi ONSEN, còn gói 2 lần thì mình luôn không quá mặn mà.
Trước khi lên phòng, ngoài nước suối thì bạn có thể chọn bia hoặc bò cụng (cái này khuyến mại thêm, không mất tiền). Mình thì chỉ thích nước suối nên không lấy thêm.
Nhân viên dẫn mình lên phòng, giới thiệu phòng và không quên chúc vui vẻ (thêm một cái mình thấy rất ổn ở Ánh Dương). Phòng ốc rộng rãi, ánh sáng vừa dịu, mình rất thích. Trên phòng có thêm cả túi nhỏ để các bác đựng tiền, điện thoại, những vật có giá trị mang theo vào phòng xông. Có cả bồn tiểu đứng nữa ạ, đỡ phải chạy ra ngoài =]]. Một góp ý nhỏ là nên có chỗ treo đồ cho khách, mình tìm mãi không thấy nên bỏ lên ghế luôn.

Sau 5 phút thì bé lên, mình hơi đơ một xíu vì khuôn mặt bé rất xinh, dùng từ đáng yêu mới đúng. Dáng người cũng xinh như mặt luôn, giọng nói thì ấm ngọt như mật ong nóng luôn. Mình vào xông ướt, do thích nên mình ở trong đó 10 phút lận. Ra ngoài bé chủ động lau người rồi chỉnh nước tắm. Bước tắm cũng như bao chỗ thôi nhưng bé nhẹ nhàng ân cần lắm ạ. Rồi lên giường massage ha. Theo trình tự khỏe, thái, thư giãn.
Massage khỏe: lực tay phải gọi là không đùa được đâu ạ. Đủ bài, nhưng cái đá nóng không được nóng như mình muốn. Mass phần lưng xong thì bé bất ngờ thả kiến ạ. Quả này không đùa được ạ. Bé thả từ hai đùi dần lên mông rồi phần lưng dưới, lúc thì đi vòng tròn từ ngoài vào trong, lúc thì phải trước, trái sau rồi lại trong ra ngoài. Phê tới não luôn nha, cũng may mình súng chắc chứ không thôi bỏ cuộc rồi. Rồi bé lật lại massage mặt và tay
Massage Thái: lúc này thì mình được chiêm ngưỡng vòng 1 của bé. Hệ cam việt nhưng săn chắc, đầu ti vừa, sờ khích thích lắm ạ. Đi Thái trước, sau đó là đường lưỡi. Đường lưỡi không quá xuất sắc nhưng mấy quả nút của bé thì phải gọi là điểm 10 cho chất lượng. Rồi lật lại lần hai để thư giãn nà.
Tỉ lệ BJ-HJ: 90-10. Ban đầu bé dạo nhẹ nhàng một vòng, rồi dùng tay mơn trớn nhẹ, đồng thời mút bi ạ. Mỗi quả mút chất lượng vô cùng. Tay còn lại bé se ti, mình nhắc lại là se chứ không phải rờ bình thường ạ. Rồi bé cũng BJ. Lưỡi bé không tha cho thằng em một giây các bác ạ. Rồi cứ hễ mỗi lần bé dùng tay thì ti của mình thay thằng em chịu trận. Đánh lưỡi cực kì bài bản và điêu luyện. Sau gần 15 phút thì mình cũng chịu trận out sung sướng trong tiếng rên êm dịu của bé, nhẹ nhàng đúng gu mình.

Tổng kết:
CSVC: 9/10
Nhân viên: 10/10
Vòng 1: cam việt, 10/10 (gu của mình)
Vòng 2: êm, 9/10
Vòng 3: mịn màng, săn chắc (mình sờ ngoài quần thôi ạ)
Vòng 4: không khám phá

Tic: Bác Lục tài trợ
Tip: phá giá, 5xx
Đây là một trong những lần đi massage mà mình cảm thấy hài lòng về tất cả mọi thứ, nhất là thái độ nhân viên. Còn bé mình đi là bé 24, rất hài lòng luôn ạ (từ cách nói chuyện, khuôn mặt, ngoại hình đến phong thái, kĩ thuật massge)
Sẽ quay lại Ánh Dương lần nữa với bé 24 nhưng ở gói ONSEN ạ

P/s: Do mình làm bên ngành dịch vụ và chức cũng khá cao nên mỗi lần đi như vậy mình để ý cực kì đến thái độ nhân viên, cung cách phục vụ (các bác thông cảm bệnh nghề nghiệp ạ, không bỏ được). Và cũng để đáp ứng đầy đủ yêu cầu mỗi lần làm điệp vụ thì các bài báo cáo của mình khá chi tiết nên sẽ hơi dài. Chân thành cám ơn các bác bớt chút thời gian.

Chúc các bác cuối tuần máu chảy về chym

dibovaodoi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/9/19
Chủ đề
4
23
16
36
0 ₿
Gần nhà em quá nên ngại ko vào được, bị úp sọt thì khổ

Nhut3006

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
13
222
39
0 ₿
từ lúc bước vào đến lúc ra luôn hài lòng với phong cách phục vụ bên này, lịch sự và chịu lăng nghe khách . mình đi lần nào ra cũng được hỏi thăm về ktv làm tốt không , hai 2lòng không. hẹn gặp bé 24 trong thời gian gần nhất.

• Like
Điểm cảm xúc: Vũ Đại Đồng