Báo cáo điệp vụ ngày 21.2.20 số 29.

Lượt xem: 1,162

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Năn nỉ ỉ ôi mãi chú 6 @Lục A Ka mới chiếu cố cho thằng này. Nhận được code lập tức phóng con chiến mã củ chuối lên đường thực hiện nhiệm vụ liền
Về CSVC thì như những bài trước đã report rồi, giờ mình xin mạn phép ko nói nữa. Chỉ đánh giá 1 chữ là OK từ anh ngồi bàn cho tới anh locker. Phòng ốc Ok, ko có gì để chê, duy có cái là phòng VIP tuốt trên lầu cao chót vót nên leo bộ lên cũng hơi bị đuối.
Lên phòng đang ngồi xông hơi thì em vào, điệp vụ bác 6 cho số 19, nhưng lại 1 em khác vào hỏi nhẹ với mình là hôm nay chị 19 off, em làm thế được ko? Thôi thì cũng gật đầu đồng ý.
Xông hơi xong cũng tới màn tắm, tắm cũng bthương, mẹ tắm con thế nào thì em tắm mình cũng như thế ấy.
Tắm xong lên giuồng nằm ms khỏe, em làm cũng có đủ lực, đặc biệt em có chiêu ấn huyệt chỗ mông rất là đã.
Massage khỏe xong em lột áo ra, bắt đầu màn Massage Thái. Em lấy sữa tươi ko đường thoa lên người mình, từ trên xuống dưới. Xong em áp đôi gò bồng đào vào lưng mình, chà lên chà xuống. Vừa chà vú, em vừa đi đường lưỡi. Khắp lưng xong e bảo mình quay lại. Quay lại e bắt đầu màn lau cộ, đá trứng..... Xong e dùng tay HJ và miệng lick ti mình. Trong lúc đó, mình cũng tranh thủ thám thính em thì có vẻ em ko hợp tác cho lắm, cứ né né ra, làm tay ko với tới v4 của e 1 cách thoải mái được. Ngoài ra em mặc cái quần bảng lưng to nên nhìn cũng hơi mất hứng. Và thư giản khúc sau, e chủ yếu là HJ và miệng thì lick ti, thôi thì mình cũng ráng out cho xong. Xong rồi thì e cũng tắm lại cho mình rồi kết thúc 1 buổi sung sướng dù ko lên được tột đỉnh lắm.
Đánh giá về em:
SBD: 29
Mặt: Có nét, trẻ hơn em 19 vì mình nghe e bảo 19 là chị nên đoán là vậy.
Dáng: vừa người, ok
V1: Hơi nhỏ tí
V2: Vì người vừa nên có eo
V3: Tạm ổn, nhưng vì e cứ né tránh mình khi thám thánh v4 nên mình ko đánh giá cao.
Ngoài ra, khi ôm em, thì mình nghe mùi thuốc lá, ko biết do em hút thuốc hay em làm khách trước rồi bị ám mùi. Mình bị bắt bỏ thuốc nên giò hơi nhạy cảm với mùi thuốc?
Một lần nữa xin cảm ơn bác @Lục đã tin tưởng giao nhiệm vụ cho em ạ. Chào thân ái

• Like
Điểm cảm xúc: thien2000 and Thông Bảo San

thien2000

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/3/19
Chủ đề
1
6
0
34
0 ₿
Ẻm teen ko cậu??? Có hình xăm kg cậu? Do hồi xưa tôi đi ML hợp với em kia mà nay coi hình lại số 29 ko biết phải ẻm trở lại ko nữa.