BÁO CÁO ĐIỆP VỤ NGÀY 25/10

Lượt xem: 825

Vũ Đại Đồng

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
8
132
31
24
0 ₿
Cám ơn bác Lục đã tin tưởng giao điệp vụ cho mình.
Lần này mình nhận điệp vụ tại cơ sở với số chỉ định là ktv 07. Xác định đối tượng là số hot nên mình có nhắn tin hỏi đặt trước. Nhưng chắc là không có duyên vì ktv 07 đang nghỉ phép, đầu tháng 11 mới trả lại. Thế là mình nhờ cơ sở đặt số 35 vì đang định trải nghiệm một trong hai số trên. Đến nơi lúc 17h30, mình check code. Do mình đặt 18h nên vào phòng thư giãn ngồi đợt. Bạn có thể chọ trà oolong, red bull hoặc nước suối nha (cái này free). Mình mặc định nước suối. Trong lúc đợi thì có lễ tân vào nói chuyện hỏi thăm chu đáo. Mình cảm nhận được sự nhiệt tình chứ không phải kiểu hỏi thăm đại khái.
Đến giờ thì mình được dẫn lên phòng. Phòng không rộnh lắm nhưng bố trí hài hoà hợp lí nên ok. Có chỗ treo đồ, bồn tiểu đứng, phòng xông ướt. Lúc mình đang thay đồ thì bé vào. Thân hình hơi múp, khuôn mặt xinh xắn, giọng dễ thương. Trong lúc chờ phòng xông lên hơi thì bé nói chuyện với mình, đồng thời nghịch thằng em. Mình vào xông được hơn 15 phút thì ra. Bé nhẹ nhàng lau khô người rồi chỉnh nước. Bé tắm nhẹ nhàng và kĩ. Xong rồi thì lau khô người và lên giường.
Giường ở Minh Long có chỗ úp mặt để khi nằm sấp được thoải mái và không bị ngộp. Massage khoẻ đủ bài, đủ lực. Đặt biệt trong lúc mass sẽ hay được thả kiến bất ngờ. Mình rung lên vài lần vì chịu không nổi. Không có đá nóng nhưng bé có dùng dầu gì đó mà mass lên nó nóng bừng luôn. Mình thấy ok, cơ thể được giãn ra, thư thái lắm. Rồi bé lật lại tiếp tục mass mặt, tay và chân. Xong rồi bé ngừng lại, bất ngờ thả kiến thằng em khi đang nằm ngửa. Tê thằng em lắm. Rồi bé cởi áo ngực đi Thái luôn chứ không có tinh dầu như mấy chỗ khác. Mình thì ok, cảm nhận được đầu ti rõ ràng. Xong bé nói mình nằm sấp lại chổng mông lên. Lầu đầu tiên mình được thư giãn lỗ nhị nên hơi bất ngờ. Nói chung là sướng. Mà chưa hết, màn vui chỉ mới bắt đầu. Sau màn lỗ nhị thì bé nằm ngửa lại mút bi của mình. Mút bi thì cũng đc mút rồi nhưng lần đầu tiên trong tư thế này các bác ạ. Mình chống hai tay lên cho bé dễ làm. Rồi bé luồn hai tay qua đùi mình trườn lên và bắt đầu BJ. Bé chủ động lấy tay đẩy mông mình để mình nhấp. (Như trên phim JAV luôn). Thật sự thì với một thằng còn trinh như mình thì quả tư thế này sướng lắm rồi. Được tầm 5 phút thấy mình mỏi tay thì bé kêu mình ngồi ra sát mép giường. Bé ngồi quỳ dưới sàn rồi BJ cho mình. BJ 100% luôn ạ. Được 10 phút thì mình đầu hàng và xuất trong miệng bé luôn (lần đầu tiên mình được xuất trong miệng). Xuất xong bé nhẹ nhàng dùng tay vuốt thằng em rồi dùng lưỡi liếm sạch sẽ. Ngồi nghỉ một lát rồi bé tắm lại cho mình. Sau đó ngồi nc một lát rồi ra về. Bé nhẹ nhàng ân cần luôn hỏi thăm suốt buổi.

Đánh giá
CSVC: 10
V1: Cam Việt, săn chắc
V2: mỡ nha các bác
V3: mịn màng
V4: Không check.

Chi phí:
Tic: bác Lục
Tip: 600k

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở