Báo cáo điệp vụ ngày 26/03 học sinh 01 bé tập đánh vần

Lượt xem: 1,452

Nhan_ngo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/11/19
Chủ đề
4
20
9
27
0 ₿
Lời đầu tiên cho phép e gửi lời chào tới các bô lão. Hôm nay e xin phép có đôi lời tâm sự về sự may mắn và quan trọng hơn là sự sung sướng, đê mê trong 1 chuyến điệp vụ ngày 26/03. Sau khi e nhận được code từ a Lục vào buổi trưa thì ôi thôi háo hức, rạo rực đến nỗi mà ko còn tâm trí để làm việc luôn cứ mong chờ tới lúc cho thằng e của e được xả đạn. Đi làm về tắm táp cho sạch sẽ, xịt ít dầu thơm cho nó rù quyến nữa :))) (dù biết là khi đi trinh sát sẽ dc e nó tắm cho, nhưng ít ra mình cũng phải sạch sẻ thơm tho, e nói thế các bác thấy đúng ko ạ :v) à thêm tí nước hoa vùng kín với đầu tóc vuốt keo các thứ nữa để tự tin khoe cá tính với e nó chứ :))))). Chuẩn bị xong xuôi e phóng xe đi tới nơi thực hiện nhiệm vụ. Vừa chạy xe vào trong thì mấy ae nhân viên đều vui vẻ mở cửa chào hỏi. Đứng ở quầy lễ tân sau khi bạn lễ tân check code điệp vụ và up lên vé onsen 2 thì e được 1 bạn nhân viên khác đưa lên phòng. Được bạn hướng dẫn kỹ lưỡng từ phòng xông hơi đến nơi cất vật tư trang cá nhân xong xuôi đâu đó thì mình yêu cầu bé 01. Ngồi ở phòng xông hơi mà người cứ rạo rực trông ngóng miết, tầm cũng dc 5p thì e ra, vừa ra thì bé cũng vừa vào. Bé lau khô mồ hôi cho e xong thì cởi đồ ra rồi 2 ae có ngồi mơn trớn nhau. À e xin miêu tả chút về bé:
E nó có gương mặt trái xoan, mũi cao , miệng móm duyên,...đánh giá tổng thể e nó có nét xinh đẹp và....dâm :))) (ý là nhìn e nó là thấy gợi tình ấy ạ :v).
Vòng 1 của bé e ko thể hình dung ra được là cam lai bưởi bởi vì đại khái nhìn như 2 cái bánh bao v ấy, tại 2 cái ti của e nó nhọn ra như cái chóp nhọn của bánh bao v á :))) ( e nói thế các bác hiểu ý e ko :v, này dân play hay gọi là vú sừng trâu ý :v)
Vòng 2 thì có chút mỡ nhưng hợp với dáng người e nó, ôm sướng. (Bụng có chút mỡ ôm mới sướng các bác nhể??)
Vòng 3 thì săn chắc, bóng mẩy, tát 1 cái thì nảy nhìn đã con mắt :))) (mông này mà cho e doggy thì có mà lết tới tết 2022 :v)
Ôm ấp, bú mút xong cặp vếu của e nó thì e nó dắt mình vào bồn tắm. Nước vừa đủ ấm thì e nó tắm cho mình còn mình thì ngồi nghịch vú e nó :v (cái này ae ko trách e dc tại bé nó có cặp vú ngon bá cháy bọ chét :((). E nó nhẹ nhàng gội đầu kỳ cọ cho e xong thì cũng gội đầu luôn thằng nhỏ ở dưới. E nó hỏi mình có muốn dc BJ ở trong bồn ko thì mình đề nghị để massage xong đã tại cũng hơi mệt bé cũng thoải mái ok.
Lau khô mình xong bé kêu mình lên thớt à nhầm lên giường nằm cho bé massage. Bé massage ở đầu thư giản thoải mái. R e nó đi đá nóng bài bản cũng rất ok. Thoải mái nhất vẫn là ở chân (công việc e phải đi tới đi lui nhiều nên nhiều lúc chân mỏi lắm) bé cũng biết nên cũng massage kỹ chân của e. Xong xuôi nằm quay người lại bé hình như cũng biết e thích ăn bánh báo nên vừa xoay lại là bé để cặp bánh bao trước mắt. E thì cũng ko ngại ngùng bú mút lấy mút để sợ có ng giành mất :))). Mình bận ăn bánh bao, bên mút bên se, bé thì tập đánh vần a á ớ :v, còn dư 1 tay thui thì bắt luôn con bum búm :v. Con bum búm khít rịt và nhiều nước, đích thị là con bướm chúa r :))). Thấy e tấn công mạnh bạo quá bé cũng chụp ngay cây súng của e mà sóc nhiệt tình. R bé xoay người lại nhẹ nhàng dùng lưỡi liếm nhẹ thằng nhỏ làm e sướng run người.Bé bất chợt ngậm 1 phát cây súng e mất tiêu luôn, 1 phát 1 lút cán các bác ạ, tay bé thì xoa 2 viên bi. Bé làm bằng miệng rất nhiệt tình, e ở dưới đẩy hông lên bé thì cũng phối hợp theo nên cảm giác mỗi lần như v là sâu trong miệng bé. Bé cũng khá là kích thích nên thi triển luôn kiểu 69, e nhẹ nhàng tách hai mép ra cho ngón tay vào thì bé giật nảy ng phát ra tiếng rên kích thích hơn nữa, con bươm bướm co thắt dữ dội theo mỗi nhịp rút ra đẩy vào của ngón tay (mọi ng thử nghĩ thay ngon tay bằng thằng nhỏ xem, co thắt v thì nó phê chữ ê kéo dài :))))). Tầm cũng 10p thằng a thì uốn éo cầm cự còn thằng e giương cờ trắng đầu hàng luôn :( out ra sung sướng miệng bé (cảm giác out trong miệng sướng các bác nhể).
Xong shot đầu bé đưa e vào bồn tắm vệ sinh xong r chuẩn bị massage nuru. Cặp vếu đó mà chà trên lưng thì quá đã các bác ạ. Bé chà ngực chà mông xong xuôi r đánh lưỡi hết cả lưng e tê rần cả người. Nuru xong thì 2 đứa nghịch nhau xíu nữa thì bé cũng làm shot 2 cho e. Lần này e chuẩn bị tâm lý kỹ càng và cũng là vì shot 2 nên hơi lâu 1 chút, cũng kiểu 69 bé thì chăm sóc thằng e còn e thì nghịch khe nước nhỏ hihi thế là bé chơi đòn tâm lý thi triển dirty talk (khẩu dâm ý e dùng từ dirty talk cho mọi ng cảm thấy e có sự chuyên nghiệp thui :)))). Bé rên nhẹ a ơi e sướng quá, a ơi cho 2 ngón vào đi, mạnh hơn đi...cuối cùng thì e cũng out ra trong miệng e vì kỹ năng và kinh nghiệm của bé quá đỉnh. Gút chóp bé 01 :v
Ok chốt hết tất cả e đánh giá như sau: (vì là 1 bài review nên e sẽ nêu điểm dc và ko dc, chứ ko phiến diện về một mặt).
Đánh giá về bé:
Face: 8/10
V1: 9/10 (tuy e thích v1 của bé nhưng ko gì là tuyệt đối đối với e)
V2: 8/10
V3: 8/10
V4: 8+/10 (cộng cho e vì con bướm chúa đó co thắt quá đỉnh, amazing).
Massage khỏe: 8/10
Massage mệt: 9/10
Tổng quan: e xinh xắn, dễ thương dâm (sẽ gặp e nữa).
Còn về cơ sở:
Ae check lịch sử sẽ thấy e có viết vài bài nhưng toàn là về Cẩm Thy (e có viết về 79 cũ hiện nay là 39, 16 cũ, 69 cũ còn 01 thì có thể coi là bài come back của e :v). Ở vùng ven ngoại thành này có 1 cơ sở như v đã là quá tốt r, tỉ lệ sập hầm gần như ko có (nếu có gì ko vừa ý thì ở đây cũng có chính sách cam kết các kiểu nên ae ko cần lo) điểm trừ là e gặp 2 lần tình trạng bị thiếu nước gây khó khăn cho các bé (mỗi lần như v bé phải xách nước thùng lên tắm cho e, thương lắm, thả tim cho bé, còn cơ sở thì nhận reaction phẫn nộ nha :v) với giường massage hơi nhỏ cần phải thay giường bự hơn chút nữa.
Tổng thiệt hại và hậu quả:
Tic: code vip thái+ 300k up lên osen 2
Tip: 700k+xxxk
Hậu quả bước ra khỏi phòng cặp giò run lẩy bẩy :v (sung sướng quá mà :)))
Sẽ tiếp tục ủng hộ cơ sở và các bé. Chúc cơ sở tuyển thêm dc nhiều hot girl để phục vụ ae.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Cám ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ... Cẩm Thy luôn sẵn sàng phục vụ bác...

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
ngon thiệt ta