báo cáo điệp vụ ngày 8/8 với số 17

Lượt xem: 820

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

conan1306

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/9/15
Chủ đề
1
54
3
33
0 ₿
sorry bác Lục hôm nay mới rảnh làm bài report
số là hôm 8/8 mình nhận được nhiệm vụ bác lục ngay lần xin đầu tiên
quá háo hức mình xách xe vọt đến shangri la ngay
vào đưa code và yêu cầu số 08 theo như nhiệm vụ thì được bé tiếp tân bảo là ở đây ko có số 08, bác Lục A Ka có nhầm ko nhỉ, thôi thì mình cũng lên đại số khác vậy
mình thêm 100k up vé lên tắm phao cho thoải mái
lên phòng thì 1 bé nhỏ nhắn xinh xắn đã đợi sẵn, bé số 17 nhé
vào mở cửa ku locker bảo em ngồi ngay ngoài này, anh có cần gì thì gọi em nhé, làm mình cũng thấy ngại ngại , anh đâu cần chú m ở ngoài đây canh làm gì, lỡ chú nghe những gì ko nên nghe thì sao nhỉ ^^
vào thì em 17 vui vẻ đón tiếp cởi áo giúp mình, để em cất áo cho anh, anh vào xông hơi cho khỏe nhé.....
mà ở đây phòng xông hơi nào cũng nóng vãi lúa ra, vừa vào ngồi hồi bỏ chạy luôn vì hình như nó ko có chế độ ngắt hay sao ấy, xả phà phà phỏng đít, thôi thì qua xông khô , trong khi xông thì ngắm em ngồi ở ngoài càng ngắm càng khó chịu thôi vọt ra lẹ lẹ vậy
hôm trước mình đi số 20 thì sau khi xông xong là lên massage khỏe trước, bé 20 nói anh vừa xông xong khoan tắm vội để cảm lạnh, còn hôm nay bé 17 bảo tắm liền cho sạch sẽ, sao ai nói cũng có lý nhỉ :D
phần mệt thì mình thấy em nó làm rất nhiệt tình nha, da trắng bóc, cứ như hotgirl vậy, vòng 1 vừa đủ xài, hàng real là mình thích, mình ko thích hàng fake dù đẹp to cỡ nào cũng ko thích, vòng 2 thì hơi hơi có mỡ tí, em nên tập gym thường xuyên nhưng ko phải là phì nha, vòng 3 săn chắc đẹp khỏi nói, vòng 4 ko check, em có vẻ ngại hay sao ấy, hỏi em có 69 ko em bảo em ko thích đâu, mà mình thì thích cả 2 thoải mái nên ko ép em làm cái gì hết em ko thích thì thôi
kỹ thuật làm thái của bé cũng rất bài bản từ chân lên dầu từ trước ra sau , cũng đá bi lau cột nứt trứng cút đầy đủ, ko có WC, ko đá lưỡi , ko CIA, mà bé làm nhiệt tình lắm dù mình hôm đó cũng hơi bị lì, bé rất là cố gắng, xong việc thấy bé muốn xỉu luôn thấy cũng tội :)
sau khi làm thái thì lên giường làm khỏe cũng đầy đủ bài đá nóng bẻ tay bẻ chân, massage đầu mặt dậm lưng bẻ eo, nói chung là phục hồi sức khỏe ok
mình muốn góp ý là mấy phòng mình đi sao giường gối cứ có cái mùi thủm thủm khó chịu lắm, cơ sở xem lại nhé, nhiều khi tuột cả hứng ấy
sau khi xong việc anh em tâm sự chút rồi về
túm cái quần lại bé là 1 số đáng đi, xinh xắn dễ thương chiều khách, kỹ thuật bj thì cần rèn luyện thêm chút, bác nào pro vào hướng dẫn em nó
thế thôi cũng dài rồi cảm ơn mọi người đã đọc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.