Gò Vấp Báo cáo điệp vụ số 12527 Massage Ozawa GV.

Lượt xem: 2,447

Iris

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/2/21
Chủ đề
2
28
2
0 ₿
Review bé 18 non mơn mởn Ozawa Gò Vấp
Sáng sớm đăng kí điệp vụ với bác Lục, đang làm nhận được tin nhắn bác Lục gửi. Em xin off đi về luôn. Sang đến nơi nhân viên tiếp đón nồng nhiệt.
Đưa mật mã xong em up lên Nuru rồi ngồi uống cốc trà nóng locker rót cho. Ngồi đỡ mệt 1 lúc sau quãng đường dài thì locker dẫn lên phòng.
CSVC khá oke, rộng rãi. Phòng xông nóng vl luôn chứ bác nào bảo ko nóng. 1 bóng đen lướt qua trong làn khói mờ ảo trong buồng kính. Em giật mình hoảng hốt lao ra. Thì thấy 1 bé tầm 1m55, dáng mi nhon, mang váy xẻ dây màu đen với mái tóc dài đậm chất con gái miền Tây. Phù.. hốt cả hền.. định thần lại thì em đã ở trong bồn tắm. Bé trườn luôn trong bồn rồi nhìn mình cười. Mình hỏi sao thế thì bé bảo em tưởng anh dễ ra. Haha...
Tắm rửa bé rửa kĩ, nhẹ nhàng, rửa thằng em mình mà cứ hỏi có đau ko anh, em sợ em rửa anh đau.. Điểm 10 cho chất lượng. Dáng bé nhỏ nhắn nhưng v1 thì to so với người, sờ nắn đã tay, đầu ti hồng hào nhỏ nhắn.
Phần massage mệt bé làm cực kì đủ bài, ko thiếu tí nào. Nhìn bé nhỏ nhắn nhưng ko ngờ làm lực đến vậy. Mình nhiều lúc còn thấy hơi nhói vì bé massage lực. Nhưng sau cái nhói là cơn phê chữ ê kéo dài.
Phần mệt thì khỏi bàn, bé đi Thái siêu phê, thêm màn cứ cá lau bể hút lưng lên tận gáy chỉ biết nằm mà ơ ơ ơ ơ.
Đi thái 1 hồi bé đi v3.. những chỗ mệt mỏi đều tan biến. nằm phê chữ ê kéo dài mà ngủ cmnl. bé vỗ vỗ gọi dậy mới tỉnh lại ngơ ngác nhìn bé.
Sau 1 hồi kìm nén thì mình out trong sung sướng. Bé và mình vào tắm lại rồi nhà ai nấy về :v
Hẹn gặp lại bé vào 1 ngày gần nhất.
Tip = tic ( Bác Lục hỗ trợ Tic + 300k)
Locker 50k

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
Đầu tiên admin xin chúc mừng bác đã có buổi trải nghiệm cực kì tuyệt vời cùng bé ktv 18 siêu xinh hihi
Về phần trẻ trung và kĩ thuật các bé của cơ sở thì khỏi phải nói lun ạ hihih, tay nghề cực cao luôn đó ạ
Cơ sở còn rất nhiều bé khác cũng xinh xắn và tay nghề cao, hẹn gặp bác vào những lần tới nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Iris