Báo cáo điệp vụ số 21

Lượt xem: 1,790

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sunshinekid

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
17/9/16
Chủ đề
15
101
43
0 ₿
Trưa nắng bỏng da bỏng thịt như cc cứng ngắc. Mình nhận "mật thư" từ Lục Aka. Liền tức tốc phi xe đến Ozawa Gò Té.
Trưa nay có vẻ vắng. Xe mình để hiên ngang giữa sân như xe của chủ quán. Thế là 1 chú lính chì chạy ra đon đả đón vào.
Ấn tượng đầu tiên: cô tiếp tân nhìn "hợp gu" quá. Làm mình lúng ta lúng túng mở đt lên tìm mật thư. Em nói gì mình cũng gật lia gật lịa, mắt thì dán keo 502 vào nụ cười của cô tiếp tân. Thế là bù 150k để đi tắm tiên.
Mình vốn tính dễ dãi. Mình không xông hơi. Ngồi phì phèo điếu thuốc được 2 ngao thì em vào. SBD 21 (theo lời em nói là số 1 ngày xưa). Bác nào có tìm số 1 ngày xưa cũ thì giờ là số 21 nhé.
Thế là tuột đồ vào tắm. Em cũng tuột đồ theo. Thế là thằng em chào cờ ngoi lên mặt nước.
Trong ánh đèn mờ nhìn em ngon nghẻ như một món quà từ thiên nhiên kỳ thú.
Face: dễ thương với cái cằm 3000usd
V1: 8/10 theo hình dáng trái xoài chín mọng căng tròn. Nhưng cái cuống xoài thụt vào trong. Làm nhớ người yêu cấp 3 dễ sợ. Mà người yêu cấp 3 chỉ như trái cóc thôi chứ không được trái xoài. Thiệt sự muốn đè ra mút mà bữa nay bị "mặt trăng" ngay cái môi. Tức ghê.
V2: 7/10 hợp với dáng em dù hơi xíu xiu lipid
V3: 8/10 khá mẩy và mịn màng. Mình nằm sờ v3 suốt.
V4: mình chỉ khám qua loa nên đánh giá 7/10. Cắt tỉa rất gọn gàng. Đặc biệt sờ vào mềm mại và còn non.Tui chỉ sờ bên ngoài, không dám chọt vô vì bữa nay chưa cắt móng tay, sợ đau con người ta. Ông nào đi vé 69 thì đánh giá chính xác giúp tui nha. Đánh giá không chính xác tội người ta.
Về mát khoẻ mình chả đánh giá gì vì mình ít khi mát khoẻ. Mát khoẻ chi đâu mỏi tay con người ta thêm.
Thế laf em đè ra chà Thái. Em làm Thái kỹ càng mọi ngóc ngách. Đánh giá 5 sao.
Đến mát mệt thì tui cho em 9/10. Kỹ thuật khá điêu luyện và biết quan tâm chăm sóc thực khách.
Nói tóm lại em là một số đáng trải nghiệm. Phù hợp ông nào thích tình cảm nhẹ nhàng. Ông nào thích ddcn thì tuihông biết vì chưa khai quật được con mãnh thú trong em.
Tic: có bác Lục lo+150k đi tắm tiên.
Tip: thị trường chung. m
Một lần nữa cảm ơn bác Lục đã tài trợ chương trình này.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Ozawa Gò Vấp

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
Dạ thay mặt cơ sở xin cám ơn a e đã ghé trải nghiệm dịch vụ của cơ sở bên em! Hẹn gặp lại anh một ngày gần nhất để cơ sở có thể phục vụ a tận tình và chu đáo hơn ạ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.