Báo cáo hoàn thành điệp vụ Dubai Bình Tân - số 11

Lượt xem: 1,920

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Khangblack

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/19
Chủ đề
1
34
6
28
0 ₿
Mình là newbie của diễn đại, được bác L.A.K. chiếu cố tài trợ cho code VIP thái để nhận trinh sát em số 11 tại Dubai Bình Tân gần nhà.

Đến nơi đúng giờ đã đặt trước, mình lên phòng ngồi chờ, cơ sở vật chất ở đây khá ổn, xông hơi khô uớt đầy đủ nhưng vì thời tiết nóng quá nên không vào.

Ngồi đợi 1 lúc thì nghe tiếng gõ cửa, bước vào là một bé dáng chuẩn, face xinh, đúng gu của mình, cảm nhận đầu tiên thế là ok. Trong khi chờ pha nước để tắm cho mình thì bé ngồi trò chuyện với mình 1 lúc đủ thứ chuyện trên đời, mới biết bé mới vào đây làm khoảng 1 tháng thôi.. Sau đó mình đi vô bồn để bé tắm cho mình. Bé tắm cho mình khá kỹ và không quên vuốt ve thằng nhỏ. Sau đó bé lau mình và ra nằm lên giường để tiếp tục massage khỏe.

Massage khoẻ: đủ bài, đủ lực, có đá nóng, đặc biệt có nhiều tư thế mới mà trước giờ mình chưa thấy, cảm giác khoẻ hẳn người ra các bác ạ. Mình đánh giá cao bé khoảng này.

Matxa mệt: bé bôi dầu dưỡng thể lên người, bắt đầu dùng cặp ngực chà khắp lưng mình kết hợp với đường lưỡi tê tái làm mình sướng không trượt phá nào. Sau đó 1 hồi, bé bảo mình nằm ngửa, bé bắt đầu BJ thằng em, tay thì xoa ngực, liếm ti mình. Bé làm vừa BJ vừa HJ, được 1 lúc sau thì mình out trong sung sướng.

Đánh giá chân thật:

Face: 8/10. Kiểu xinh xắn, dễ thương

Vòng 1: 7/10. Cam Việt nhưng hàng thật và săn chắc

Vòng 2: 7.5/10. Vòng eo ổn hợp với dáng

Vòng 3: 8/10. To, săn chắc

Vòng 4: 7.5/10. nước nôi đầy đủ.

Thiệt hại

Ticket: Bác L.A.K

Tip 5xx.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym. Tuy nhiên v1 pé này nói đúng phải là Quýt. Nhỏ hơn cam nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: Gà con 1357

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Hihi huynh ơi bé nhà muội hàng việt nam chất lượng cao đấy ạ nhỏ nhỏ nhưng có võ B09

• Like
Điểm cảm xúc: hacgiay

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội sẽ nhớ và chăm sóc đặc biệt cho huynh . Lần sau muội sẽ cho mấy bé hiếp huynh đến quên lối về B10

• Like
Điểm cảm xúc: hacgiay

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Điệp vụ thành công tốt đẹp bác hỉ