Báo cáo hoàn thành điệp vụ ngày 16.5 thành công mỹ mãn

Lượt xem: 1,317

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Đầu tiên xin cảm ơn a @Lục A Ka đã tài trợ chương trình này. Sau đây là bài đánh giá của em như sau:
1. Cơ sở vật chất: Như những bài report khác, và cũng như bài report trước e đã viết thì ko có gì ngoài những từ khen như ĐẸP, SANG TRỌNG, PHỤC VỤ TẬN TÌNH.
2. Không lan man dài dòng, em xin được phép vào chủ đề chính luôn. Sau khi nhận đc code, e xách ngay con Dream cà tàng bắn thẳng từ Bình Chánh sang Bình Tân. Tới nơi cũng trình cho a Tiếp Tân đẹp trai check code trong vòng chưa tới 3 phút. Sau khi check code cũng ra cầu tuột ngồi uống nước chờ 5 phút, rồi cũng lên phòng như mọi lần, ko có gì khác biệt.
3. Vào phòng ngồi bấm đt cũng tầm 5 phút thì có 1 cô bé khẽ bước vào nhìn mình cũng với 1 nụ cười mỉm trên môi. Mình vào phòng xông hơi trong khi em chuẩn bị nước để tắm cho mình.
Xông hơi xong, ra gặp e nói để e lau mồ hôi cho a. Lau xong 2 ta ngồi tâm sự loài chim biển để cho khô người rồi đi tắm. Điều mình thích ở em là em nói chuyện rất có duyên, lôi cuốn, hấp dẫn kiểu như tiếp thu và lắng nghe câu chuyện của mình.
Sau đó thì tới TẮM. cũng như bao người khác, hồi nhỏ mẹ tắm cho như thế nào thì e tắm cũng y như thế ấy. Hehe.
4. Mass KHỎE: đầu tiên e hỏi mình có làm đá nóng ko? Mình kêu khỏi, để đốt cháy giai đoạn càng lẹ càng tốt. :p,
Đáng giá sơ bộ, em làm có lực, tuy chưa mạnh lắm, kiểu như sợ mình đau hay sao í, mà trong khi sở thích của mình thì lại khoái bạo lực :). E có bẻ người răng rắc, tuy nhiên lại ko có màn dậm lưng. Lại một trong những cái mình khoái mà e ko có.
5, Mass MỆT: đang nằm lim dim hưởng thụ thì e thỏ thẻ với mình: Để e làm Thái cho a nha. Mình Ừ cho có lệ chứ chả nhẽ đi Thái mà ai chả làm Thái :p.
Em từ từ trút bỏ bộ đồ Thủy Thủ ra, rồi từ từ cởi áo ngực ra, Ôi, giây phút ấy sao mà lại làm cho mình hứng lên thế ko biết. Thằng nhỏ cứ đòi ngóc dậy hoài. Nhưng đáng khen cho Cơ Sở là thiết kế cái giường có cái lỗ :p. Nên cũng ko sao, chứ những chỗ khác là khúc này hơi bị ức chế. Điểm 10 cho chất lượng CSVC ở DUBAI.
Đầu tiên, e làm từ chân đi lên, Hai cặp vếu cạ qua cạ lại từ chân trái xong lên chân phải, Chà tới đâu miệng e hôn tới đó. Cảm giác cứ lâng lâng khó tả sao ấy. Ko những dùng cặp ngực của e ko mà em lại còn dùng cả lưỡi. Lâu lâu cho thưởng thước chiêu ĐẦU TI QUẸT KHE MÔNG cái rẹt :p.Lưng xong em cũng kêu mình nằm ngược lại. Em cũng làm từ dưới lên. Em dùng đủ mọi chiêu pháp, ko thiếu chiêu nào, từ ĐÁ BI, LAU CỘT ĐIỆN. Vừ HJ,BJ thay phiên nhau theo tỷ lệ HJ/BJ: 30/70. Sau khoảng 13 phút, cũng out trong sung sướng, Tuy nhiên em này thì lại KHÔNG có CIA như pé hôm bữa mình đi.
6. Đánh giá sơ bộ về em:
Số báo danh: 11
Mặt: Có nét, nhìn được.
V1: 7d Quýt, nhỏ nhưng đầu ti rất là hồng. Chống chỉ định cho bác nào thích CAM, BƯỞI. Kẻo đi lại mang cục tức về.
V2: 8d Có tí Lipid, Âu cũng thông cảm cho mấy pé thôi vì mấy pé ở đay cứ 12h khuya mới ăn cơm mà.
V3: 8d
V4: Do em mặc quần nên ko thể cho điểm như những vòng trên. Nhưng em cho khám quá, Tuy nhiên cảm giác hơi bị khô. Thôi thì cũng tôi nghiệp em, 1 ngày em phải tắm rửa, phục vụ bao nhiêu khách. Nên mình ko ý kiến khen chê gì ở đây.
Tóm lại: Pé rất thích hợp cho ai thích tâm sự nhỏ to, tình cảm, tuy nhiên không dành cho ai thích CAM, BƯỞI.
Có đi nữa, mình cũng sẽ trở lại tìm bé.
7, Tick: Bác Lục tài trợ.
Tip theo sự hài lòng. Thường Tip = TICK.
Kết bài: Cảm ơn Bác Lục và ban quản trị cộng đồng massage cũng như chủ các cơ sở đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích cho anh em chúng ta. Em xin hết.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã đến thăm các bé bên muội ạ . Hôm nào anh thử vé onsen sẽ cảm nhận thêm nhiều điểm khác biệt ạ B47

• Like
Điểm cảm xúc: hacgiay

HTONE

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/2/18
Chủ đề
0
27
5
32
0 ₿