báo cáo ngày 19.9 của em Npk T.H và Q.N quận 10 cia đầy kỉ niệm

Lượt xem: 16,287

thich_htgd

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/7/18
Chủ đề
6
22
27
33
0 ₿
Nay là ngày đẹp trời, tôi được cia với 2 em phải nói là dịch vụ quá tốt
Hôm nay 19.9 tôi có chạy vòng vòng nhìn bầu trời trong xanh sao những ngày mưa bão, sáng dậy tôi ăn sáng và lòng thấy muốn được giải quyết nhu cầu của người đàn ông
Đầu tiên tôi đi QN bên quận 10 trước:
1 tuần trước tôi có ghé Maika nhưng dịch vụ không được tốt cho lắm nên lần này tôi ghé sang QN quận 10- bước vào do đông khách tôi ngồi đợi khoảng 15p - rồi em Thanh xuất hiện- hay chắc do tôi đến sớm- khoảng 10h tôi đã đến
Rồi em bảo tôi lên phòng nằm chờ em lên.
Đánh giá sơ bộ
Mặt : có nét nhưng tầm 28tuoi rồi- mặt tầm trung thôi- bình thường nhưng k quá già- dáng người tròn tròn , lùn lùn, thú thật tôi nghĩ chắc sẽ công nghiệp vì đi lần đầu em này
nhưng dịch vụ thật bất ngờ
nude 100% - cia vào miệng- bj 100%- nút bi khi kêu ngưng- nhưng nút ti ít- mông căng tròn- ăn nói nhỏ nhẹ.
nhưng bù lại vòng 1 : bình thường
vé 150k và típ 200k ( e nói thẳng luôn là 350K , không như mấy em trước k nói - tôi thích ở điềm này thà nói bao nhiêu để đưa luôn chứ k thích muốn cho nhiêu cho )
Thứ 2 tôi chạy đến T.H bên đường NPK
Do vừa ra- người bạn gọi qua bên nhà nó ăn lẩu và uống tí rượu nó mới mua- nên tôi chạy qua cầu bông
Ăn rồi uống ít rượu do uống yếu nên về hơi say- đi vào đường NPk lúc nào k biết- chạy ngang thấy 1 em đang ngó mặt ra ngoài- sao xinh thế- nhìn lên là thấy T.H. thôi vẫn còn sức vào nằm nghĩ tí
Vào đúng như e mình nói. mặt xinh. da trắng. tầm 22tuoi đây là lần đầu đi htgd mà được mặt xinh dậy
T.H vắng khách. lên lầu tối nên hơi sợ vào phòng mình hỏi thì e tên yến
vào em mặt chíp lọt khe màu đỏ. mình nói thôi e đừng cỡi ra. a thích
a mặc áo ngang bụng
vòng 1 cũng chảy rồi nhưng cũng được
em này thì dịch vụ y như e trên cia - bj 100%- đặc biệt là phần nút ti và nút bi. mình bảo e ngưng e mới ngưng
nó sướng lắm luôn các bạn ạ
em vui tánh. hay cười và lẽ phép
vé 150k và tip 250k xong mình ra về đau lưng luôn
- mình k thích đi check hàng, cũng k đi maxa - mình thích đi htgd cho dễ chọn
anh em có hứng đi chung ib mình nhe- giao lưu là vui rồi
nếu có sai sót xin mod chỉnh giúp em- em văn thơ yếu lắm

p3m8

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/11/15
Chủ đề
7
63
8
0 ₿
Thank bác, dự là sẽ ghé lấy tai và thưởng thức...
Thank bác lần nữa, đi về em sẽ báo cáo

Superkia

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/18
Chủ đề
0
16
0
34
0 ₿
Bác inbox địa chỉ tôi với . Bác viết tắt ko bít tiệm nào

Longson86

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/10/18
Chủ đề
1
17
1
37
0 ₿
Thiên hương đường nguyễn phi khanh ở q1 nha mấy pro,cung đường nổi tiếng đó là mà

cu-dang-xung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
39
17
0 ₿
htgd Thiên Hương,nguyển phi khanh tầm 7-8 tháng tr'mình vs thằng bạn có từng vào:gặp cá xấu nên k mấy hài lòng nhé,trừ khi biết chắc e nào xinh hay vào...r cho mình report luôn nhé

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Thiên hương tui có đi rồi cách đây mấy năm lận, một tg sau do đào quá già và dịch vụ xuống cấp nên ngưng hẵn luôn, hóng cái report của ae khác nào

hieu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/1/20
Chủ đề
2
265
61
32
0 ₿
O đâu vay bác....Cho xin địa chi