Báo cáo nhiệm vụ

Lượt xem: 1,252

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Đây là lần thứ ba trúng vé free vipthai. Nếu lần này lại bận nữa không đi thì lần sau Mod sẽ loại mất nên phải bỏ mọi việc phi trâu hơn 50km để đến ML. ...Vừa đến nơi có nhân viên ra chào đón và dẫn vào tiếp tân. Trình thủ tục và chọn em 35 vì đoán 35 nên trúng vé nên chọn em 35 là vậy chứ có biết em đó như thế nào đâu.
Ngồi đợi chút xíu rồi locker đến mời lên phòng. Phải leo 3 hay 4 bậc cầu thang mới đến nơi cũng khg nhớ lắm. Phòng bố trí đẹp và gọn gàng, ánh đèn đủ mờ và đủ rõ. Đang xông hơi thì em bước vào có lẽ thấy mình đang xông hơi nên em lặng lẽ vào một chút rồi lặng lẽ đi. Xông khoảng 10, 15 phút thì bước ra vì mồ hôi ra quá trời luôn. Đang ngồi lâu mồ hôi thì em bước vào. Theo mình nghĩ em cũng khá xinh. Em lau mồ hôi lưng cho mình và tranh thủ nghịch thằng bé làm mình nhột quá và bảo em từ từ thôi. Em vừa lau vừa bóp lưng nên cũng cảm thấy dễ chịu. Tắm xong em bắt đầu masage khỏe lâu lâu em dùng tay làm kiến bò thấy nhột quá trời luôn.
Khỏe xong thì đến mệt. Em đi lưng bằng đường lưỡi rồi lấy cam chà lưng, xong em bảo lật ngược lại rồi líc ti, kẹp bánh mì đến đây hết chịu nổi liền bắn pháo bông cầu cứu.
Theo cái nhìn của mình thì nhìn em cũng khá
V1- cam việt ( có hỏi thì em nói là cam héo)
V2- có chút lipit
V3- thấy cũng vừa tay vì chỉ nhìn rồi đoán vậy thôi
V4- không check
Bé này rất bạo nên cứ nghịch thắng bé của mình lại còn gợi ý bú bình và khám phá thêm .
Tổng massage khỏe và mệt cỡ khoảng 1 giờ. Xong xuôi ngồi ăn trái cây và nói chuyện tếu táo một hồi rồi cũng phải về thôi. Chắc kì này phải ơn ẩn dưỡng thương thôi vì tháng này mất nhiều tinh binh rồi.
Cám ơn Dorry đã tổ chức sự kiện

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,289
1,686
850 ₿
Dory cảm ơn anh đã tham gia chương trình và đóng góp bài rp đến anh em congdongmassage. Chúc anh luôn vui khỏe và mau hồi sức để tiếp tục chiến đấu nhé.yociexp54yociexp54yociexp54yociexp54yociexp54

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
S chưa thấy đoạn BJ HJ gì v ta B04 chả lẽ ẻm lười ko làm luôn trời

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Cam ép nà trọng thương nặng rồi bác đi em 8 hay em 7 gặp bưởi ép chắc đi cấp cứu liền

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Sao lwn toàn thay ae xin điệp vụ dễ thế. Còn mình xin hoài ko đc toàn bị từ chối với im re 1 lần cũng ko đc bữa giờ muốn héo luon hixxxx