Q.7 bạo dăm xíu cùng em 16 wd2

Lượt xem: 617

ông trùm chơi đồ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
4
94
41
0 ₿
mưa dầm thì thấm lâu sau khi thấy quá trời mấy bé hotgirl bên windy 2 mà nay lên camapro giá cũng phải chăng nên phóng thẳng qua bên windy 2 chơi , sau khi vào thì nhân viên niềm nở mời chọn ktv mà nhìn đẹp nhất là bé 16 body như hotgirl bạn nhân viên còn tư vấn bạn này bao dăm kinh nghiệm đầy mình thì tội gì không thử

chốt vé check code nhanh gọn lẹ rồi được đưa lên phòng , ngồi xông được xíu thì em gõ cửa vào chào mình , lúc đầu nhìn body có vẻ ngon trắng không 1 vết muỗi đốt lúc ra em lau người cho mình nhìn mặt em hơi cứng nhưng chọn rồi nên ok luôn mà mấy bé như này thường thì làm tốt nên thôi chờ em lau người rồi vô thẳng bồn luôn , check vội 3 vòng thì v1 trái cam v2 có xíu lipid , vòng 3 đúng mẩy luôn to tròn tắm táp bé làm kĩ từ đầu xuống từng ngón chân luôn , nhìn bé cạ cạ kích thích thì thằng em cũng lên bé phô trương tuyệt chiêu bú ciu liền kèm theo tiếng rên như hát khẩu dâm nghe nứng nừng nưng , mình ngồi lên thành bồn cho em dễ làm em bú đúng phê luôn thêm cái shot đầu nên bắn lẹ luôn , xong em cẩn thận lau người rồi đưa mình lên giường

lên bé làm bài bản các bài khỏe , đúng là có kinh nghiệm có khác làm đã phết lại còn chiều , 1 câu dạ 2 câu vâng , xong hết phần khỏe em liếm chân làm mình giật cả mình , mình lật người lên nhìn em liếm từng ngón chân 1 như ông chủ á máu bạo dâm nổi lên quánh mông em mấy cái nhìn em rên mà thằng em lại ngỏng đầu dậy , mình nhét con ciu vào miệng em liền , vừa nhìn em bú mình lại đẩy đẩy con ciu , em bú lút cán luôn mà , rồi chuyển qua màn wc , nhìn em mê mẩn mà liếm láp từng chỗ một nhìn quá là chuyên nghiệp làm lâu mà hay chọc chọc vô lên nứng càng nứng , rồi em leo lên người mình vào thế nuru mà khiêu khích ,mình đè em xuống liền nhìn dăm thế này mà không nhét ciu vào miệng thì tội em , vô thẳng luôn thế 69 mình liếm láp cô bé em , gọn gàng nên bú êm , lại còn nhiều nước nên bú cứ bú liếm hột le không quên lâu lâu làm cú đẩy sâu hết thằng em vô miệng bé , em cũng cố nuốt , nghe tiếng rên mà bị con ciu cản lại chỉ thoát ra được tiếng ư ử thì mình cũng tới cực điểm mà bắn thẳng hết vào miệng bé , em vừa ngậm hết vừa kêu mình hư quá vì cứ đẩy làm bé xém sặc haha , xong việc em cẩn thận dùng khăn ấm lau cho mình rồi đưa mình về

vé nay mình mua là luxury có nói ở đầu bài là có code camapro nên vé còn 1 nửa là 599
tip 1tr2 cho bé yêu

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: zeus phịch thủ and lucky phan