Bảo Khang Đón Ngày Mưa Sg

Lượt xem: 18,060

congdongmassage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/1/18
Chủ đề
1
10
6
0 ₿
Chào các bác,

Mấy tháng rồi SG rực lửa nóng đổ mồ hôi hột. Thế nhưng tình cờ đúng hôm em đi thăm thú matxa Bảo Khang lại là 1 buổi chiều tối mưa lả tả.
Chẳng là hôm Chủ nhật tuần vừa rồi, nhân dịp tháng lương đầu tiên, em có rủ tụi bạn gồm 3 thằng đồng râm đi matxa. Do trước đó có bị sập hố 1 tiệm không được ưng ý cho lắm, nên em cũng nghiên cứu 1 vài tiệm trong diễn đàn, trong đó có matxa Bảo Khang nổi tiếng là ngon, bổ, rẻ. Vậy nên em đã chọn cơ sở này.

Chiều hôm đó cũng thấy mây mù rồi, nên cũng thấy mát mẻ sau những ngày SG nóng chảy mỡ. Tầm 7h 7h30 là tụi em đến tiệm, vừa kịp lúc trời đổ cơn mưa.
Ấn tượng đầu tiên là matxa Bảo Khang chỉ có 1 loại vé 100k (điều này em cũng biết trước, nhưng khi thấy biển báo giá như bảng tên giám đốc thì em lại buồn cười). Quả thật đúng với tiêu chí rẻ mà em đã định trước.
Sau đó là thăm thú các phòng thay đồ, xông hơi, xông khô. Phòng thay đồ thì rộng rãi, tủ đồ khá lớn. Khu xông hơi, xông hơi cũng ổn, đủ sức chứa cho 4 5 người chém gió. Ấn tượng tiếp theo là phòng xông hơi mịt mù, công suất chạy hết sức, không như lần em đi tiệm matxa khỏe thì xông hơi rất yếu. Được tầm 5 10p là em hết chịu nổi nhiệt phải chạy ra ngoài tắm rửa chuẩn bị đón em út.

Và rồi em lên lầu, ấn tượng tiếp theo là phòng matxa rất nhỏ, vừa đủ nằm, bàn để đồ cũng rất nhỏ, vừa đủ để đồ đạc của nhân viên. Và 2 phòng thì chung 1 máy lạnh. Khoản này thì hơi tiếc nhưng cũng phải thôi, cơ sở mình cũng khá lâu rồi khá khó để thay đổi phòng ốc.
Em út vào phòng cũng chào hỏi nồng nhiệt, có mang cho em 1 cốc nước trà nóng.
Em bắt đầu matxa khỏe cho mình. Cơ sở Bảo Khang thì khá nổi tiếng về dịch vụ matxa khỏe. Em út matxa rất bài bản. Trong quá trình đó thì em hay cạ "núi đôi" vào đầu mình, vào lưng mình. Ái chà chà, khoản này thì rất ok luôn. Em út chủ yếu matxa lưng, dùng chân bấm huyệt rất đã.

Em út tên Thư, quê ở Cam Ranh, cùng quê với em nên 2 đứa tâm sự khá là hợp, nói chuyện trên trời dưới đất, đến cả chủ đề ở SG thì nên mua nhà hay mua chung cư (à ờ nói chuyện 1 hồi em cảm thấy hình như hơi lạc đề =]).
Rồi em lật ngửa mình lại, lúc này thì các bài kiến bò, cua bò của em Thư xuất ra liên tục, khiến thằng nhỏ của em phải ngóc đầu dậy. Rồi em Thư vỗ thằng nhỏ của em, làm em giật cả mình, tưởng chừng em chuẩn bị matxa mệt, thì em lại cua bò tiếp làm thằng nhỏ của em căng cứng.
Thấy em hết chịu nổi rồi, thì em Thư bảo "đến phiên thằng nhỏ ra đây chị chăm sóc nào", =].
Và màn matxa mệt cũng thú vị không kém, khi em Thư dùng ngón tay quay vòng đầu khấc của thằng nhỏ. Cảm giác rất là bót, còn em thì tranh thủ xoa đùi, xoa mông của em Thư.
Em làm nhẹ nhàng, tình cảm, không hối thúc, khiến em cũng đê mê trên thiên đường. Và sau 10p thì em out trong sung sướng.

Kết thúc buổi matxa, và do phòng không cách âm nên thằng bạn em chửi "sao bên mày rầm rầm rì rì suốt cả buổi".

Đánh giá :
CSVC : trung bình.
Phục vụ nam: tương đối, không vòi vĩnh (trước em nghe kể là các phục vụ hay vòi vĩnh) nên em có tip cho phục vụ 20k.
Em út: cao ráo, nhiệt tình, tay nghề OK.
Thiệt hại : 100k vé + 200k tip
Tiệm Bảo Khang xứng đáng là địa điểm ngon bổ rẻ cho các anh em có túi tiền eo hẹp.

Cảm ơn các bác đã xem em tám nhảm ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Cu Vang and Bvanminh

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Phục vụ nhắc khéo liên tục 1 câu gì đó quên rồi :D

Boysaigon

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/4/18
Chủ đề
0
37
10
38
0 ₿
Bảo khang sao không không cho quấn khăn xong hơi Ma phải mặc quần

lp4ever

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/9/14
Chủ đề
4
60
9
32
0 ₿
Nghe hơi chém bão :))))
Tôi đi BK 5 năm rồi mà cũng chưa gặp em nào CẠ BƯỞI LÊN LƯNG như thớt...chắc do đen rồi :(

lp4ever

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/9/14
Chủ đề
4
60
9
32
0 ₿
Haha, từ từ khám phá mới vui. Nhưng yên tâm ko bị sụp hầm đâu, đa phần các em ở BK mặt bằng như nhau cả. Đấm là chính.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿

congdongmassage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/1/18
Chủ đề
1
10
6
0 ₿
lúc bắt đầu matxa thì em đứng ở phía trên đầu của mình....rồi dùng 2 tay xoa lưng....lúc đó thì em cuối thấp người xuống nên cạ bưởi vào đầu
Minh ko nhớ số nhân viên....em nói tên Thư
Lúc ra về mình để quên chìa khóa tủ ...nhân viên nam gọi với lên thì có nghe loáng thoáng là số 19
nhân viên nam phục vụ quần, khăn thì ko vòi vĩnh
có nhân viên gửi xe thì có nhắc nhiều lần là "em dắt xe cho anh rồi ạ"
mình hỏi ở đây có lấy tiền xe ko...thì nhân viên bảo là "anh cho bao nhiu thì cho ạ"
mình tính tip 10k rồi nhưng hết tiền lẻ nên thôi :"V

• Like
Điểm cảm xúc: Bvanminh

congdongmassage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/1/18
Chủ đề
1
10
6
0 ₿