Bảo Khang Đón Ngày Mưa Sg

Lượt xem: 11,861

Nguyen3636

Bé Tập Massage
23/7/16
40
10
41
Chỗ này mà ko vòi mới sợ,em út thì đứng sóc như cái máy,ra giữ xe ko co tiền lẻ đưa nó mặt nó kênh kênh lên nhìn như đống cứt chó,cái thằng cao cao ấy,csvc thì tồi tàn dơ dơ,vé 100k thà đi plt2 còn ngon hơn nhiều
Like bác. Chỗ này có mấy e đứng tuổi có chút skill, còn mấy e trẻ toàn họ nhà sóc. Hehe

• Like
Reactions: Bvanminh

boypoorsg

Bé Thích Massage
23/7/13
66
35
Nghe hơi chém bão :))))
Tôi đi BK 5 năm rồi mà cũng chưa gặp em nào CẠ BƯỞI LÊN LƯNG như thớt...chắc do đen rồi :(
Hồi xưa có số 30 v1 bự còn cạ kích thích, giờ thì ko còn thấy nữa

buzz1020

Luyện Khí Massage
11/7/15
267
127
29
Xưa đi BK còn sướng sướng e út hơi chịu quậy 1 tí so vs mặt bằng chung. . Nay thì cứ 1 bài khỏe xog đứng sóc là hết. . Giờ qua bên Thiên Hải đóng đô. . Tic tip ngang BK nhưng e út thoải mái tẹt ga.

P/s : Đừng ai xin share số nhé vì đi nhiều lần nên các e thoái mái cho quậy quọ thôi. . Khách lạ đi lần đầu k đc đâu :))

truongmao

Tiểu Đệ Massage
18/7/14
475
59
Xưa đi BK còn sướng sướng e út hơi chịu quậy 1 tí so vs mặt bằng chung. . Nay thì cứ 1 bài khỏe xog đứng sóc là hết. . Giờ qua bên Thiên Hải đóng đô. . Tic tip ngang BK nhưng e út thoải mái tẹt ga.

P/s : Đừng ai xin share số nhé vì đi nhiều lần nên các e thoái mái cho quậy quọ thôi. . Khách lạ đi lần đầu k đc đâu :))
Bác nói Thiên Hãi ỡ Nguyễn ngọc lộc phãi kg bác ? bộ ỡ đó mấy em chịu quậy lắm hã bác cho vài số chịu quậy đễ mình đi thữ xem ! Thank bác

Tinlamanh

Bé Thích Massage
26/5/16
66
21
33
Bác cho em hỏi em số 3 còn làm không? em nó có chịu anh em thoải mái khám phá không bác? Bác cho em xin thông tin 3 vòng em nó, có động lực em phi thẳng đến đó luôn ạ.
Số 3 đấm ok. Còn thư giản thì đứng sóc.ngực thì làm gì có bưởi,độn nên nhìn vậy thôi. Nên bác đi rồi sẽ thấy thất vọng

An123

Bé Tập Massage
6/3/18
20
4
Bk e la mối ruột.đi suốt. Nói chung mệt la đi bk thì massa khỏe bài bản.bao khỏe.còn bác nào mun mệt thi kg có gi đặc biệt đâu nhé.

Zlat

V.I.P Member
24/11/13
885
415
Chỗ này ai muốn khỏe thì đi, còn mệt chả có j đặc biệt. Đã đi 3l 3 e khác nhau và ko có ấn tượng gì.

• Like
Reactions: yulawboy

Sóc Con Phố Núi

Bé Tập Massage
7/6/18
39
2
26
Bên BK mấy em đào ok ko bác, có đi ngang qua mấy lần mà chỗ lạ nên không tiện ghé vô thử, quen đi chỗ quen rồi

DrStrange

Luyện Khí Massage
31/5/18
244
75
38
Hôm qua mới đi em số 9, face rất xinh, ngực rất bự. Mỗi tội ẻm lạnh như tiền, làm còn ko thèm dòm mặt mình nữa chứ. Lại cũng chả thèm bắt chuyện mình.
Thư giãn thì sóc như 1 cái máy =))
Haiizzz, hơi buồn, chắc tại mình ko phải khách quen, nhưng đc cái xinh và v1 bóp đã.

• Like
Reactions: MauRaTiênSinh

Luckystardl

Bé Tập Massage
17/8/20
27
10
HCM
Ktv Bảo Khang đấm khoẻ thì quá ok luôn. Giá vé cũng ok nữa. Lâu rồi ko có đi

Mở ảnh nền