Bảo Khang ngày sau tết.... 15.2.19

Lượt xem: 4,897

HappyEnding

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/19
Chủ đề
3
38
46
0 ₿
Hêllo anh em đồng râm.
Nay rãnh rỗi viết cái report cho anh em về Bảo Khang.
Trước khi viết nói với anh em đôi lời để có nhận xét so sánh các lựa chọn trước khi đi.
Số là đây là chỗ khai sinh cho cái sự tò mò của tui về dịch vụ massage khỏe thời còn sanh diên. Những lúc tài chính eo hẹp thì Bảo Khang là nơi cho anh em có thể xã lũ và thư giản tạm thời. Tui đi random nên hầu hết cũng đã quen hết các em ở đây. Và lọc ra được số nào là GOOD.
Nhưng kể từ hôm nay tui sẽ hạn chế quay lại Bảo khang vì sau khi hôm vừa rồi đi tui bị mất 70% cảm xúc khi CSVC ngày càng đi xuống. Giá vé lại lên thành 150k nhưng đó không phải vấn đề, vấn đề là chỗ ở đây sau khi tui đi em 29 quen thuộc thì biết một thông tin là các em có kỹ thuật tốt, chièu khách, vui vẻ hòa đồng hầu như đã nghĩ vì lí do là môi truong làm việc không thỏa đáng cho các em. Tui cũng nói với em 29 qua những chỗ mà tui đánh giá là ok theo như tui đã trải nghiệm. Hi vọng sẽ được gặp em ở những chổ tui chỉ.
Thôi vào bài review cho anh em.
Số là sau tết tui đi làm suốt tết mà xui cái ngay mung 5 tui bị té xe... vài hôm sau nó nhức cả người oải quá tui chọn BK để thư giản.
Thế là xách cái xe đi lên đó sau 1 tuần té xe.
Vào thì dàn locker đã được đổi nhưng vẫn thói quen cảm ơn anh 2. Minh thì ko thích kiểu ấy lắm nên để 20k vô thùng gỗ cho xong.
Sau đó vô xông hơi các kiểu rồi tắm ra chọn ngay em 29. Vào phòng được lúc em xuất hiện... vẫn vui vẻ như ngày nào... em vừa cười vừa xloi tui trước vì nay đông khách nên nếu có yếu lực mong tui bỏ qua...
Okay bình thường không sao vì các em ở đây đa phần dù có mệt thì vẫn bài bản thay vì 10 cung còn 8 vẫn ok với em ngay.
Em làm bài bản đủ hết rất là phê... tui vs em cung trò chuyện vui vẻ... lâu lâu em kích thích nhẹ thằng em đã đã. Tui làm 30'còn 30' tui kêu em thư giãn thằng nhõ bằng tay theo kiểu như ấn độ ấy... kích thích nhẹ hưng phấn bao phê hahahaha. Tui nằm im huong thụ tung khoảnh khắc em vuốt. Gần ra em leo xuống đứng cạnh tui để tui tự do xào chẻ... em sợ tui luồn tay vao ko dc vì BK nổi tiếng ko nude. Em vẫn dạng chân để đủ tui khám phá. Rồi cái gì đến cung đến tui phải vỡ òa trong sự phê pha. Em lau sạch người cả 2 chia tay trong sự vui vẻ.
Tic 150k.
Tip 300k. Vì em này kỹ thuật ổn nhất trong các e tui đi.
Locker 20k.

• Like
Điểm cảm xúc: Khoai15p

Khoai15p

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/3/19
Chủ đề
0
3
1
31
0 ₿
Hình như em 29 nghỉ luôn rồi phải không anh, em đi hỏi lễ tân nói nghỉ rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: HappyEnding

HappyEnding

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/19
Chủ đề
3
38
46
0 ₿
Đúng rồi. Mình đi là bữa cuối em làm. Dàn tay cứng bảo khang nghĩ hết hinh như 4 5 em rồi. Nên chỗ đó chủ yếu xả lũ thư giản lành mạnh khi bác không cho phép thôi hehe

boypoorsg

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/7/13
Chủ đề
2
64
35
0 ₿
Cứ tưởng gần tết vé lên 150k qua tết quay lại giá cũ , thì ra là lên luôn

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
887
41
1 ₿
Đù, 150k rồi à. CSVC ẩm mốc vậy mà lên giá ^^!

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Lên luôn rồi đó bác, cơ mà thấy lúc nào cũng đông xe, bất kể ngày hay đêm :)

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Vì Bão khang thấy ngày nào cũng đông khách quá kễ cã ngày thường và ngày chũ nhật mình cứ lên giá mình là số 1 massager rồi ae đâu có bõ mình được nên lên giá 150k mà kg biết cơ sỡ thì đang xuống cấp NV massager tốt thì đã đi chỗ khác làm hết rồi ae bõ đi Bão khang một thời gian thữ xem sau

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Mém tắt thở, may là ngưng đọc giữa chừng :D

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Môi trường làm việc, quản lý k chặt chẽ + thái độ của các phục vụ nên mình ít khi nào ghé chỗ này lắm, tuy nhiên k hiểu sao quán này vẫn đông khách mặc dù ai cũng biết điều đó, có thể họ chấp nhận như vậy chăng hay sự nhiệt tình của các em KTV đã giữ chân khách hàng.

Kun Kun

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/3/19
Chủ đề
0
26
0
32
0 ₿
Chỗ này đông 1 phần là giá bình dân, vé 150k thì nếu đúng thì chỉ có các bài khoẻ thôi.

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿
Chia sẻ các số:

08-15-24-27-30 : Ok dạng tình cảm tâm tình.

Thích vú bự, biến thái, bdms thì 03. Em này rất giang hồ, dành cho đầu gấu vào thôi nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội

Hacker02

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/8/18
Chủ đề
3
12
4
31
0 ₿