Bảo Khang - ngày trở về

Lượt xem: 3,500

Bi Bé Bỏng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/4/21
Chủ đề
3
67
7
0 ₿
Số là cũng lâu rồi không ghé về "Thánh địa" Sư Vạn Hạunh. Ngày xưa cứ HBO, rồi Bảo Khang, Chi lan Vy...suốt, giờ các anh em tập cho hư, cứ DUBAI, rồi ADAM, rồi Hoàng Gia! ^^
Hôm thứ 6 anh em ngồi quán bia Hà Nội bên Hồng Hà tưng tửng mỗi thằng 3 bom xong thì thấy thiếu thiếu gì đó, nên ông anh chợt nảy ra ý kiến về Bảo Khang thử xem sao. vậy thì cứ Thiên đường SVH mà thẳng tiến!
Quán xưa chốn cũ, giờ vẫn vậy, thậm chí có vẻ rộng hơn (hay do đi phiòng riêng quen cái không gian nhỏ nhỏ đó, nên giờ về phòng chung thấy nó to hơn ta? ^^)
Mấy khoảng xông khô, rồi xông ướt ổn, ngồi lát là ướt mồ hôi, tỉnh cả beer.
sau khi thay đồ lên phòng chờ tầm hơn 15p locker mới dẫn lên! (Chắc cuối tuần các bác tranh thủ đi nên đông! ^^)
bé này mình quên khgông hỏi số, nhưng mình dây, mặt cũng dễ thương, nói chuyện khá tình cảm.
Phần khỏe: vô đối luôn! lực đủ, đấm phát nào ra phát đó, bẻ tay bẻ chân phê chữ ê kéo dài luôn!
Phần mệt: hơi chán (Thật! Sorry các bác, không bằng các bên mình hay đi, vì chỉ có dùng HJ thần chưởng thôi, nhưng bù lại phần kia rất tốt) Bé kéo áo ngoài lên cho mình thoải mái vân vê , nhưng không dám cởi hẳn như bên Tân Đông Kinh. được cái thân mình dây cây cảnh, đầu ti bé bé thôi, nhưng ngực hịn, nên sờ mềm, đã đã! phần dưới thì cứ thọc tay vào, chứ bé không dám tuột, nên thôi, tui cũng không đụng đến (Vì tay tui to, mất công làm đau bé ấy)

Tổng kết:
Ngon - bổ - rẻ: tic chỉ 150k, đấm đâu ra đó
20k cho locker
tip cho bé 300k
Bài Report hơi lủng củng, nhưng cảm ơn các bác đã đọc! Lần sau em report Tân Đông Kinh cho, được món này mất món kia! ^^!

Nunew

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/8/22
Chủ đề
0
2
0
33
Tphcm
0 ₿
Xin nhẹ số mấy Bk mà dc thoải mái tay chân như thế bác