Góc tâm sự Hỏi đáp Bao nhiêu phần trăm các em thì thích ***? 10%??

Lượt xem: 1,933

Bulo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/10/21
Chủ đề
5
32
8
0 ₿
Không biết có bao nhiêu phần trăm các em theo dõi diễn đàn này? Mình nghĩ các em có tâm sự với nhau về mơ ước, những xai lầm trong quá khứ, lấy chồng ăn chơi sớm, tình dục, tính xấu/tốt của đàng ông...khi rảnh rỗi.

Mình biết mỗi người một hoàn cảnh, tiền là sức hút, thậm chí ông già Noel cũng cần nó.

... nhưng mình nghĩ trong đám đông này, có em làm vì vừa thích tiền vừa thích ***. Mình hy vọng con số này lớn để cho công việc hằng ngày của các em được nhẹ nhàng hơn.

Hy vọng có vài em thật tình tâm sự bí mật này cho các anh tò mò (và quan tâm) biết, bao nhiêu phần trăm thì thích *** ở chỗ làm của em?

NB: mình thì ước mơ lấy được một cô vợ dâm (nếu không thì buồn chết), các bác chắc đã xem những *** show của Nhật, con gái họ xem dục tính như một trò chơi lành mạnh (nó ra hoóc môn endorphins, chống stress ).

clouds

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/1/19
Chủ đề
3
43
40
44
0 ₿
Chỉ có những tấm chiếu mới mới nghĩ các em gái không thích ***.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
vấn đề này ở nước khác thì chắc cởi mở hơn, chứ ở VN thì mình nghĩ nó vẫn là một cái gì đó khá tế nhị B07

Bulo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/10/21
Chủ đề
5
32
8
0 ₿
Buồn quá không em nào gỡ bí mật, thôi chắc các em làm việc 12t mỗi ngày đâu còn sức đâu mà tham gia diễn đàng.
Hy vọng các em giữ sức khỏe như trong link trên (tập thể dục cả trên giường và bên ngoài)
Gameshow