Q.1 Bão tố chèm nhẹp cùng với DDCN 27

Lượt xem: 1,588

Zozo

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/22
Chủ đề
11
166
45
Tp thủ duc
0 ₿
Tháng này công nhận mưa gió suốt ngày nhất là về chiều tối xém tí nữa là tui dầm mưa luôn rồi hên là đi sớm về sớm.Trước tiên mình xin cảm ơn BTC và mod @Dory đã tổ chức event rất hào hứng dành cho mọi ngừoi chơi và sau cả chục lần hụt thì nay e đã trúng số

Ngày hôm sau khi nhận đựoc code của mod Dory thì liền lên diễn đàn nghiên cứu xem bé nào hợp gu của mình sau 9 lần 9 het 81 lần coi nhưng vẫn chua thấy bé nào dc vì bé nào công xinh hết sẩy khó chọn thiệt thôi đành nhắn tin cho dubai để dc tư vấn và cuối cùng chốt đựoc 1 bé rất xinh và khá cao thế là xách xe chạy ngay qua bên Dubai q1.

Đến nơi vào ngay lễ tân để trình code và báo là a có hẹn trứoc rồi bé lễ tân liền xem và làm thủ tục xong tui ngồi chờ 1 chút rồi đựoc dắt lên phòng mà lễ tân xinh cao đẹp lắm ta ui mê nhahên có thang máy không leo bộ mệt nghỉ lên tận tầng 4 vào đến phòng thì cơ sở vật chất như các bác đã biết cao sạch thoáng tiếc phòng tui chỉ có xông ướt nhưng không sao kệ tui toàn đi xông ứot nên không sao nhưng hy vọng là cung cấp cho cái quần nha xông không quần cũng hơi kỳ tại có mấy bác thích có quần chứ tui không quần cũng không saothế là tòng ngồng vô xông tầm 5 phut là bé vào nhìn thoáng qua màn cửa kín là cô bé dáng cao hơn 1m6 dáng nhìn khá nuột nà nhưng không phải mình dây chỉ toàn xưong không,bé có da có thịt thịt trắng và mịn thơm đã lắm kèm theo là 1 chiếc kính nhìn rất sang và lộ ra vẻ dâm ngầm nhìn là khoái liền.

Sau 10 phut xông đi ra bé đi lại lau khô người và hai anh em ngồi tám một chút chờ nước đầy bé rất cỡi mở nói đủ thứ chuyện sau khi đầy nước bé dẫn vô tắm bé tắm rất kỹ và sạch sẽ thơm tho trước khi mần thịt tui nha sau khi tắm xong thế là bé làm thịt tui ngay trong bồn bằng những đường lưỡi điêu luyện không thể chấp nhận được quá đáng mà ai cho làm vậy kỳ quá nhưng thui cứ làm tiếp đi a thích mà bé quá đáng vô cùng lắm luôn người gì mới sờ tí vô khe suối mà chưa gi ướt nhẹp lênh láng không hơn gi khe suối đang chảy ầm ầm với đôi bàn tay điêu luyện tui cũng quần e lên láng nước nôi phê phê gi đâu mà bé xinh hớp hồn tui mất rồi nhìn vừa xinh vừa dâm dâm càng làm càng phê (nói sơ thui chứ noi nhiều mất hay ) nói chung đôi tay tôi nhướt nhẹp het bàn
Massage khỏe: làm rất có lực đầy đủ bài massage khỏe có tí bẻ xương bé xoay lắc đầu nghe cái rớp tưởng đâu gãy cổ bà luôn rồi chứ hên ghê trườn đá nóng đắp thảo mộc các kiểu con đà điểu...

Massage mệt: chả thể nào diễn tả het nổi cái độ dâm vô cực thần thánh của bé chỉ bằng chữ "đỉnh" người gi đâu ta nói tui mới sờ vô đã ướt nhẹp tầm 5 phut và cả bàn tay đầy nước het chỗ nói luôn nói chứ bé cũng làm thái và trườn nuru cực kỳ phê bằng cô bé đã cạo sạch lông rất sạch sẽ thơm tho những đường lưỡi vàn đôi tay điêu luyện đã đưa tôi vào cơn mê không biet gi nhưng không được phải tỉnh để hành hạ bé và tôi đã tung het những kỹ năng thượng thừa do tích lũy dc và làm bé rên la không ngừng nghỉ đến nổi đuối người mà bé vẫn bắt tôi làm tiếp tiếng rên rên ngày càng lớn "sướng quá a "....."tiếp đi a e sứog quá " và do quậy quá nên rớt đồ ra khỏi giường nhưng kệ luôn tiếp tục phê pha cùng nhau và đôi tay tôi tiếp tục ướt nhẹp con suối thần thánh của e em cực kỳ dam dang quá e ơi (noi chung còn làm nhiều cái phê lắm mấy ông khám phá đi nha) sau 9 lần 9 het 81 phut phê pha hên cuối cùng cũng het sức và out ra trong sung sướng và rã rời nhưng vừa đúng het giờ luôn xui ước gi được thêm tí giờ nua ngồi ôm e tâm sự chút là được nhưng phải tắm rồi đi về ket thúc ngày sóng gió bên xuống gặp lễ tân chào hỏi thanh toán rồi ăn tô mỳ xong ra về.
##(Tất cả đều là cảm xúc và cảm nhận riêng của mình nên mình cảm thấy bé cực kỳ suất sắc đối với mình gu bé mình thích đừng ném đá nha mấy bác )##
Csvc tốt
Nhân viên ổn áp
Face xinh nét sang dâm ngầm
V1:8/10 to bự (pttm) bóp bú vẫn phê
V2:8/10 có da thịt nhưng ko có lipit
V3:9/10 bóp tét đã
V4:10/10 nước nôi bao nhiều như suối
Tic:event BTTC
Tip: chẵn củ
Locker,lễ tân bảo vệ mỗi người đều có cafe
Bonus tô mỳ

Đính kèm

187.8 KB · Lượt xem: 43

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Hoá ra đây là bé đeo kính, lúc nãy đi thang máy xuống có thấy bé đang đi lên, tò mò ghê :2onion2:

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
944
3,426
1,825
850 ₿
Chúc mừng anh có buổi thư giản cùng bé 27 tại cơ sở Dubai Quận 1.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
  • Love
Điểm cảm xúc: MeVius

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Luxury Q1 chúc mừng anh @Zozo đã đến trải nghiệm và gặp được nàng dâm dâm cô nương bên e
Rất vui được phục vụ anh lâu dài, gọi 0941012041 đặt lịch cho lần sau ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Zozo