Bảo Trì Súng Ống mà Em Dâm Thế Này , A chịu sao nổi >.<!

Lượt xem: 3,212

Anh 2 Phê Cần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
3
71
27
32
0 ₿
Chả là mấy khi trúng đợt dịch làm ăn ế ẩm quá , được thời gian nghỉ dưỡng nên hứng thú đi ăn nhậu . Tiện luôn đưa súng ống đi bảo trì , cũng lâu lắm rồi chưa thay dầu thay nhớt , thẳng ra là cũng mới chia tay chia chân ny mấy tháng nay rồi nên súng ống khá thiếu sự chăm sóc như trước kkk . Nhấc điện thoại lên alo cho a quản lý dễ thương đẹp trai ở Bình Tân vì cũng nhậu nhẹt bên tên lửa rồi ghé về đi luôn cho nó tiện đường .

Đầu tiên là hỏi thăm sức khỏe ,thấy cười kkk là khoái rồi đó . Tý a trai sắp cho e1 số nào đc đc tý nhé . hihi .Sau tiếng ok cúp máy thì cũng đã phi tới cơ sở . Gặp luôn a ở đây , vậy thì còn gì bằng . Vào ngồi nc bla bla 1 lúc thì tạm chia tay để lên phòng, cũng vì có men rồi nên người hơi hừng hừng , lên lẹ còn xông hơi tý còn lấy lại hình ảnh kkk

Nói chút về cơ sở thì ở đây khá là ấn tượng , không phải mình hay đi ở đây rồi giờ còn pr thì ko có . Luôn luôn có ấn tượng với những nơi mình đi chơi . Từ nhân viên tới phục vụ , khá làm mình cực kỳ thoải mái .Khớp cái đang đúng dịch , tới nơi đã đc vệ sinh khử trùng các kiểu là thấy khoái rồi đó , lên trên còn đc rửa tay kháng khuẩn nữa thì chẳng còn gì để chê đúng ko ae.

Thôi vào luôn vấn đề , lên đang xông xả cho nó êm êm lại người thì bé xưn tươi cũng bước vào . Đứng trong nhìn mờ mờ thì cũng thấy đc cái vóc dáng mảnh mai con nai , ko biết hàng họ thế nào kkk

Mở cửa đi ra chơ nóng quá chịu hết nổi rồi ,mồ hôi đầm đìa cũng đã thoát đc ít lượng men trong người ra . E cất tiếng chào kèm thêm nụ cười hơi bị duyên dáng .Xà hẳn vào lòng mình , lấy khăn lau khô mồ hôi mồ kê. Rồi mình cũng tranh thủ luồn tay qua eo ôm em cái , vòng eo 69 đây chứ đâu, hàng họ cứ bồng bềnh trước mặt thế này , chết dở kkk

Nước cũng đã pha xong thì bắt đầu 2 đứa thoát hết y phục trên người ra , bay vô quấn quýt nhau trong bồn .Tiếng nhạc du dương , pha 1 chút tiếng nước chảy “ róc rách “ trong bồn làm cho mình cảm giác như đang được hòa quyện trong thiên nhiên cực kỳ hoang dã mà chỉ còn có 2 đứa mình tồn tại vậy . Thực sự mà nói các ông muốn đi thưởng thức được hết cái vé onsen này thì đây chính cả những cảm nhận đó , ngâm mình thả lỏng con người , kèm theo sự vuốt ve mơn trớn từ bé nó , thực sự rất là Chill kèm theo sự nứng nhẹ , thằng bạn dưới đâu chịu nổi , thằng trên thì đang hưởng thụ , thằng dưới thì cứ ngóc lên hóng , đã vậy bé nó còn chọc gẹo nữa chứ . Bắt đầu mà màn tâm sự mỏng , trò chuyện đủ thứ xàm xý đú , ,miệng tranh thủ thả thính , tay thì cứ như có tật , quấn quýt mò mẫm đủ thứ trên người của nhau , bé mới BJ xã giao đã xém trào đờm , đầu ban thì rưng rưng nước mắt mới ngại ngùng . Hên là nói bé dừng lại kịp chứ ko là chào sân thua luôn ngay phút đầu tiên thì còn gì để chơi nữa kkk , chán lắm các ông ạ.

Đâu có cỡ hơn 30p rồi thôi thì lên chứ ngâm nữa là bịnh chết , mai là khỏi dậy . Bước ra khỏi bồn để lên giường tẩm bổ , lau khô sạch sẽ bước lên , nằm cho e dã nhão luôn cả người , về đấm bóp thì cũng ok đấy , do mình mảnh nên lực cũng vừa . Tiếp đến là đá nóng các kiểu , khá là thoải mái sảng khoái tinh thần để chuẩn bị cho những pha cao trào sắp tới .

Những đường lưỡi huyền ảo , cùng với bàn tay ma thuật mơn trớn chạy dọc sóng lưng như điện đang chạy , đi tới đâu tê tái cùng sự nhột nhạt tới đó . Cảm giác nứng tràn ngập con người kkk . Vuốt từ cổ xuống tận gót chân , nhợt cực kỳ luôn . Xoay người lại thì thằng nhỏ lại 1 lần nữa lại biểu tình , dương cứng ngắc 45 độ với thân mình , 1 lần nữa e lại dùng những đường lưỡi huyền ảo ấy rà toàn phần trước cơ thể mình như rà mìn , tới đâu là muốn rạo rức tới đó . Xe đầu ty , đá lưỡi xuống bụng , dò nhẹ qua thằng nhỏ , như 1 luồng điện 3 pha chạy vậy kkk nút tứng cúc chùn chụt . Chuyển vế đổi dấu xoay người lại thế chấm mút 69 huyền thoại luôn , mình cũng tranh thủ đột nhập rập rình luôn ko thì lại hoang phí quá. 1 tay hái đào , tay còn lại vừa thập thò thập thò , alo cứ thế mà húp chùn chụt , đánh lưỡi liên tục , nước nôi cứ như vũ bão kkk . Ko biết phê thật hay giả chứ e nó cứ thế mà rên như chưa đc rên , nhẹ nhàng ko quá lố thực sự rất phấn khích . Bên dưới cứ thế bé nó chăm xóc thằng bạn cực kỳ kỹ lưỡng , Bj nhẹ nhàng cứ thế mà lút cán, mút chùn chụt cực kỳ cao độ , mình rất thích pha này vì ko quá nhanh cho mình ra , mà cứ từ từ để mình đc cảm nhận . Lưỡi đánh liên tục , khi bắt đầu rà thân thằng nhỏ thì lúc đó ứa chịu nổi nữa ,đành bất lực ngậm ngùi chịu trận . Xả như vũ bão luôn , bắn như tên lửa đạn đạo bắn , dứt khoát mạch lạc kkk Bé nó ngậm trọn gói , cứ thế mà tuôn ra trong miệng bé. Ko còn gì để tả lúc đó , phê quên cả lối hihi Ra hết rồi còn mút thêm vài cái nữa cứ như thằng trên mây luôn .Cuộc vui khá là trọn vẹn , đúng là hàng việt nam chất lượng cao kkk .

Xong xuôi rồi thì bé cũng đứng dậy vệ sinh lại cho gọn gàng sạch sẽ , mình thì nằm im như thằng chết rồi cả trên lẫn dưới . Rồi bé lại ôm ấp rồi matxa đầu cho mình , ngước lên đồng hồ thì cũng khá muộn rồi thôi thì đứng dậy tắm rửa lại và mặc đồ để còn đi về . Cùng nhau ôm ấp đi xuống , chào e trong ánh mắt dịu tuyệt đối . Xuống dưới thì hỏi anh đẹp dai đó đâu rồi để cảm tạ thì bảo là đi rồi nên thôi mình cũng về luôn .

Lần tới sẽ gé lại thăm e thêm lần nữa , nghe nói đâu còn mấy số mới tươi lắm nên để dành đi từ từ kkk .Mãi mới đi về gọi điện lại mới biết số 20 các ông ơi . khổ thế chứ ,đầu với chả óc .

Thôi dài quá cũng chẳng đc gì , đọc mỏi cả mắt , tổng chào các ông đã xem bài , cũng lâu lắm rồi mới RP nên văn vở chẳng còn như trước , thôi đọc đến đây rồi thì cũng quý giá lắm , tiếc gì 1 like đúng ko các ông kkk . Thanks thêm lần nữa hihi

Thiệt hại : Onsen 750k có CAMA tài trợ . Tip 1 củ . Phục vụ + dữ xe 100k .

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
B04Em cũng nghe a vào nhẹ nhàng rồi thì....bị hiếp dâm là sao ?B09Mấy người còn có cho tôi sống không hả ? yociexp53