Q.1 - Bắp tới ... bé 138 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Bắp tới ... bé 138

Lượt xem: 497

Anton

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
21
109
90
45
0 ₿
Trong lúc chờ được làm anh trai dubai tại Cần Thơ viết vài dòng hôm gặp bé 138 bên dubai luxury q1 lấy may nào.
Chuyện là trước khi nhận đi công tác cũng tranh thủ ghé thăm bé 138 phát để qua tuần mới được gặp lại. Bé thì hợp gu tui theo kiểu tui vừa gặp tự thấy hợp với bé từ nói chuyện đến lúc bé chăm sóc tui .

Lên phòng ngồi đợi bé luôn , được 5ph nghe giọng nói quen thuộc em chào anh. Tui quay lại nhìn bé , bé nhìn tui hú hà. Lại ngồi ôm bé tâm sự trong lúc bé cỡi từng nút áo cho tui còn tui mò mẫm cặp ngực căng mọng của bé, 2 đứa cứ quấn lấy nhau một hồi rồi cũng đến lúc vào bồn onsen.

Onsen cùng bé rất khác, bé vừa gọi đầu vừa cạ cặp ngực vào lưng lâu lâu ôm lấy tui phát hôn nhẹ lên cổ chỉ vậy mà thằng nhóc tui đứng dựng lên tui xoay lại ôm bé hôn cổ bé rồi hôn xuống cặp ngực và từ từ xuống tiếp tiếp và tiếp nữa bé chiều theo chiếc lưỡi của tui đang rà lấy từng chút của bé, tay tui sờ bướm bé nước cứ thế mà ri rỉ ra bé đè tui ra bồn và bắt đấu bắp tới tú tui . Phê không tưởng , tui bị bé dồn lại cho mấy lần rồi đến lúc được bung ra thì nó phê lòi.

Sau phần onsen vật vả tui lên nằm ôm bé tâm sự , uống nước, ăn tý bưởi rồi đến lúc bé cũng đấm bóp massage cho tui nhẹ người đê chuyển giao hiệp 2.
Nuru bé làm cực nhiệt, đăc biệt tui cảm nhận rõ mà làm thái, trường ngực rồi đến bướm bé cạ cạ nhột nhột mà tê người, bé để tui xoay lại cạ cô bé vào thằng nhóc lúc này tui như muốn bắn luôn một phát cho đã cái nư nhưng không được, bé không cho bé kềm tui lại rồi để mấy lần lên bờ xuống ruộng mới kéo tui bắn lần nữa như hứa hẹn 1 tuần sau mới dồn đủ tinh để vào gặp bé .

Dù bên bé cả 2 tiếng mà tui chỉ thấy mơi chớp mắt thật sự, bé như chỉ thoáng qua mà để lại bao cảm xúc trong tui .
Hẹn bé qua tuần lại gặp nhau . 138 yêu đấu

Tic onsen 2. Tip 1200

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,135
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh đã dành thời gian đến thăm bé cưng 138 tại Đặc Khu 41 ạ...Chúc huynh đầu tuần thật nhiều sức khỏe và may mắn ạ:cuteonion41::cuteonion41: