Q.7 Bất chấp gặp lại NYC 07 Phát Tiến

Lượt xem: 834

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
157
57
0 ₿
Chào anh em diễn đàn congdongmassage!

Như tiêu đề của report hôm nay mình diễn tả chi tiết về số 07. Số là mình biết 07 từ trước rồi vì đã đi em, phải công nhận là hài lòng lắm luôn, riêng mình hài long nhất so với những số mình đã đi. Hôm đó trong long cũng muốn gặp 07 nên tranh thủ xong việc phóng xe đến ngay và liền

Tới nơi gọi 07 cũng đang rãnh nè! Vào căn phòng quen thuộc lần trước cũng gặp bé. Tưởng bé quên ai ngờ bé cũng nhận ra mình là người quen nên khá tươi. Bữa nay bé mặc chiếc váy gì che được có nữa quả mông to tròn à, nhìn thôi đã kích thích rồi.

Đánh giá về 07
Face: mặt hotgirl, xinh lắm luôn nha. các bác có thể xem ở mục hình ảnh của ktv Phát Tiến
Vòng 1: phải gọi là bưởi đẹp, to tròn cho 9đ
Vòng 2: cho 8đ
Vòng 3: cho 10 điểm luôn vì phải công nhận là sexy và căng lắm
Vòng 4: đẹp, biết mặc lọt khe khiêu gợi nữa. nên cho 9đ luôn

Về kỹ thuật massage thì theo đánh giá là bé nào cũng như bé nào. Mình cũng không quan trọng phần này lắm vì vào đây thì đâu để đi massage khỏe
Thái & thư giản: bé đi bài thái khá bài bản, không biết phải mình là khách quen hay sao mà bé làm thái khá lâu. Ngoài vòng 1 bé dung đi khắp cơ thể, bé còn dung chiếc lưỡi của mình để kích thích từ chân lên trên luôn. Bé bj mình khá lâu, 90% là bé bj. Và cuối cùng là điều gì đến cũng đến. phải nói cực kỳ hài long về 07. Sẽ còn gặp lại

Tổng thiệt hại:
Tic: Đồng giá 299k camapro
Tip: vé +

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
22
63
65
0 ₿
đúng là may mắn được biết các anh, các anh sưu tầm toàn là gái đẹp

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
157
57
0 ₿
Đời Là Thế Thôi em Trai, trải nghiệm nhiều, va chạm nhiều, sụp hầm nhiều, thì sẽ lọc được 1 số gái đẹp thôi
Quan trọng có lúa để gặp em nó mãi ko

Massage Phát Tiến

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/11/21
Chủ đề
24
83
36
0 ₿
Cảm ơn anh đã bất chấp đường xa để đến gặp lại NYC