Q.5 Bất chợt nổi hứng matxa random – 38 Big Bang tương đối ổn

Lượt xem: 550

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
225
1,805
1,300
0 ₿
Mấy bữa nay có thấy nhiều bài RP về matxa Big Bang nên làm khơi dậy máu tò mò matxa chỗ mới lạ nên sẵn đang quỡn lên ngâm cứu mấy số hot bên Big Bang, coi hình KTV ban đầu chấm đc em 68 nhưng gọi vô lễ tân thì báo nghỉ luôn rồi, haizz, thôi thì random luôn cho đủ bộ

Tới matxa Bigbang, cơ sở ở mặt tiền đường Nguyễn Biểu, khu vực trung tâm Q5 gần Q1 cũng thuận tiện, chỗ hầm để xe cũng rộng rãi thoải mái, vô quầy checkin cũng nhanh gọn, cho coi ipad thì đúng là giờ cao điểm tối thứ 7 nên chỉ còn 2 số trống, thấy có số 38 trùng với tờ vé số mới mua hồi chiều nên chơi luôn số 38

Ngồi chờ chuẩn bị phòng khoảng 3 phút thì đc dẫn lên phòng, nhìn chung là cơ sở vật chất còn mới đẹp, phòng ốc rộng rãi, phòng xông hơi xông khô theo kiểu phòng xông 2 in 1, thay đồ vừa xong là bé cũng vừa vào luôn

Face: 6.5đ mộc mạc đơn giản, cũng dễ nhìn

Chiều cao:1m55, dáng mình dây hơi ốm

Xuất xứ: Bạc Liêu

V1: 7đ vừa tay, ko to lắm nhưng nếu so với dáng mình dây thì cũng đủ bóp

V2: 7đ mình dây nên eo ót nhỏ gọn

V3: 7đ khá đẹp so với body,bóp cũng sướng tay, doggy cũng ngon đó

V4: lông cắt tỉa cũng gọn gàng, nhiều nước, do mình yêu thích húp sò mấy em non tơ mới lớn nên em này minh chỉ sờ mò và húp 1 chút xíu thôi nhưng cảm giác cũng dược, có gì anh em tự khám phá rồi tự cảm nhận

Do lần này mình đi random và em này chưa đúng gu gái non tơ yêu thích của mình nên mình ko có dâng trào cảm xúc nên cũng ko có ôm hôn nồng cháy như lúc gặp mấy em cửu muội Bình Tân, bé thỏ bên đặc khu 41, chào hỏi nhau chút rồi 2 đứa vô bồn tắm

Vô bồn tắm em tắm rửa cũng sạch sẽ kỹ càng, đi lưỡi trườn ngực liếm láp cũng khá kích thích nhưng hơi ít chiêu

Tắm rửa xong ra khỏi bồn thì anh em đi matxa ở đây lưu ý cẩn thận vì sàn trong phòng rất dễ trơn trượt dễ té nguy hiểm lắm đó, mình cũng khá cẩn thận khi bước ra nhưng cũng hơi trơn trượt sém xíu là té rồi, nên anh em lưu ý bước chân lên dép, xỏ dép cho xong rồi hãy bước đi

Trong lúc lau khô người, mình và em trò chuyện với nhau 1 chút thì được biết em tuy là dân Bạc Liêu nhưng ra ngoài Hà Nội làm karaoke gần 8 năm (2016), mới vô lại SG năm ngoái và làm matxa được 1 thời gian ở SG, em từng làm ở đặc khu 41 mang số 78, bác nào là người quen của em thì vô Big Bang thăm em nha

Phần matxa khỏe, em làm khá tốt, bài bàn, có lực tốt lắm, anh em nào chú trọng phần matxa khỏe giảm đau nhức mệt mỏi thì em này good lắm

Phần matxa nuru em đổ dầu nuru hơi quá nhiều nên cảm giác người mình hơi nhầy nhụa hơi không thoải mái cho lắm nhưng làm nuru cũng ok, liếm láp, chà ngực, cạ bướm, 69 cũng kích thích lắm, nhất là màn cạ bướm cảm giác muốn….đút vô luôn thì sướng lắm haha. Phần BJ thì kỹ thuật BJ khá ổn có điều hơi ít skills, ngậm bú mút kiểu truyền thống thôi, chắc là do lúc ở Hà Nội người đào tạo chiêu BJ của em chỉ dạy em nhiêu đây thôi nên ko có những tuyệt chiêu độc đáo như huyền thoại cửu muội,nhưng cách BJ của em cũng khá nhiệt, có CIA cũng đủ phê. Bắn pháo bông xong nằm nghỉ tắm rửa lại rồi xuống quầy thanh toán và kết thúc đêm matxa random cũng khá ổn áp

Tổng kết: 6.75đ, em 38 này tuy không phải quá đỉnh, chưa lên hàng huyền thoại nhưng cũng khá ổn áp, thích hợp cho anh em nào matxa thư giãn nhẹ nhàng

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
798
247
0 ₿
Dạ Em cảm ơn Anh đã ghé qua ủng hộ cơ sở và viêt bài cho Bé ạ. Chúc Anh sức khỏe ạ :cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86