Bắt Đầu cho Sự Trở Lại | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bắt Đầu cho Sự Trở Lại

Lượt xem: 1,610

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
17
124
90
39
0 ₿
Lời đầu tiên cho mình gởi lời chào tới tất cả các bạn!
cùng với đó là lời cầu chúc tất cả các bạn luôn được an lành và mọi việc luôn được thuận.
sau đây là mình xin phép các bạn cho mình review lại một cơ sở massage thuần khỏe ( khi mình nhắc tới cái tên này thi chắc sẽ có người hiểu mình sẽ nói đến cơ sở nào rồi đúng không? ). Đúng vậy hôm nay, mình sẽ mô tả sơ về một cơ sở massge khỏe và được tên là thuần khẻo.
thú thật sự là mình đã khá lâu rồi, vì điều khiện khách quan hoặc chủ quan đaã không có bất cứ một sự góp mặt nào?, vì quỹ thời gian, công việc, học hành kèm với thời gian mình thường xuyên duy chuyển khắp nơi trong nước và nước ngoài nên không có còn nghĩ đến những thú vui ngày xưa nữa,
và dù thế nào thì nói thật lòng là mình không thể từ bỏ thói quen của mình được, và tối hôm vừa rồi là một ví dụ như thế, hôm vừa rồi là mình có công việc nên chạy xe máy từ tp Bà Rịa về lại tp hồ chí minh để có công việc, và các bạn thử nghĩ xem ngồi xe máy chạy một mạch không nghỉ gần 3h đồng hồ thì sẽ thế nào? đó là lí do vì sao mình lại tìm kiếm một nơi nào đó để nghỉ ngơi sau khi lên tới tphcm. Lúc này, mình nhìn đồng hồ là hơn 22h30 tối, sau khi ngừng lại ăn tối và uống cafe cốc ở đường tô hiến thành xong, mình nghĩ ngay đến cần phải kiếm một nơi để giải tỏa nỗi mệt nhọc này, trong lúc mình đang bâng khuâng chưa biết chọn chỗ nào thì mình tình cờ thấy trên titkok có một tiệm massage khỏe đang livetream, tính mình cũng hiếu kỳ nên mới xem thử, và khi mình thấy được địa chỉ cơ sở này cũng gần với chỗ mình đang ngồi uống nước, sau 3 phút suy nghĩ thế là đứng dậy và tới nơi luôn, điều đặc biệt khi tới nơi này là chú bảo vệ kêu mình để xe chú ra sắp xếp, bước vào bên trong tại bàn tiếp tân là 02 em tiếp tân lịch sự: 01 em thì pha cho mình ly trà nóng và mời mình ngồi xuống ghế, 01 em thì đưa cho mình menu dịch vụ kèm theo hỏi có order em nào không? nói thật lòng là cho dù có biết nhưng mà vì đi lần đầu mình sẽ luôn làm chuột bạch để trải nghiệm.
và sau 5 phút suy nghĩ mình chọn gói dịch vụ 90 phút, thay vì trước đó mình chọn gói 60 phút. bỡi vì 02 gói này nó chênh lệch chỉ có 50k mà thời gian lên 30 phút, mình sẽ có nhiều thời gian trải nghiệm hơn.
sau khi mình được em lễ tân dẫn lên lầu 1, tại đây giống như ngày xưa những cơ sở massage thì lễ tên sẽ trao cho bạn 01 cái ví đựng đồ dùng tư trang và 1 quần đùi thay, sau đó kêu mình vô toile thay còn em sẽ ra mở phòng xông hơi ( điểm trừ là không gian quá nhỏ nên chỉ có xông khô mà mình lại thích xông ướt, và cho dù là xông khô nhưng mà nhiệt độ không lên nổi mặc dù mình có đổ nước vào cho nó nòng lên cũng không thể nào làm mình đồ mồ hôi ra được).
sau khi mình ra tắm rữa lại xong sẽ được em lễ tân trao cho một bộ đồ thay và dẫn lên lầu 02, tại đây trpng không gian phòng nhỏ hẹp với chiều ngang phòng tầm khoảng 1m5 với cái cái giường massage thấp, phía dưới là một chậu gỗ có nước sẵn để mình ngâm chân trước khi được các em massage body và foot.
với thời gian 90 phút mình được trải nghiệm massage khỏe, một bài massage thuần khẻo đúng với cái tên quả quán này là Massage thuần khỏe. Bé kỹ thuật viên sẽ massage đầy đủ từ cổ, vai gáy, đầu, xuống lưng, tay, foot, và các màn đi lưng bằng cùi chỏ, đầu gối vừa đủ lực, sau đó tiếp tục là màn chà đá nóng cực phê,
với những ai thích massage khỏe thì mình cho rằng đây là một cơ sở đáng tin cây.
Cũng cần nói thêm là vì là Massage Thuần khỏe nên các bạn đùng có nghĩ sẽ có ngoại lệ gì đó nha!
về thái độ phục vụ của các em từ lễ tân, bé kỷ thuật viên hay chú bảo vệ lịch sự nói chuyện rất nhẹ nhàng.
thông tin sơ bộ mình cập nhật như sau:
Tên cơ sở 158 bắc hải Massage thuần khỏe
Tên Kỹ thuật viên: Tên Linh
Xuất Thân: Tràm Chim, Tam Nông, Đồng Tháp
Giá vé: 03 gói: 60 phút là 200k, 90 phút là 250 và 120 là 320k, Tip sẽ bằng tic nha!
Miễn phí: 01 ly trà nóng, 01 trứng gà hồng đào, một dĩa trái cây nhỏ, sau khi xong ( sau khi xong xuống quầy tiếp tân mình được em tiếp tân cũng là quản lý mời ngồi xuống ghế nghỉ ngơi và mời những thứ trên)

Đánh giá chung là đây là một cơ sở đáng được quan tâm nếu như ae nào thích massage khỏe thuần tùy!
Tuần sau mình sẽ tiếp tục với sơri tuyển tập review massage với một tiệm mới vừa được chuyển địa điểm về chỗ mới tại Thị xã Phú mỹ - BRVT, hẹn gặp lại và chào thân ái!

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
581
245
0 ₿
đọc hết bài ko biết địa chỉ ở đâu luôn? cs khỏe mà mở cửa sau 10h30 tối hơi hiếm

hạng vũ

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/10/23
Chủ đề
0
13
16
Tp hcm
0 ₿
Tip tối thiểu 150k, méo j tip bằng tic , massage khỏe mà cứ bày vẽ, t đi hoài, mấy e vẫn vui vẻ

tom2024

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/7/24
Chủ đề
0
5
6
Tphcm
0 ₿
Do mày nghèo nên tuy duy hèn mọn thôi
Luật chơi thì cứ tip = tic, ko thì cao hơn
Do có những loại như mày mà dân chơi như t bị vạ lây chơi hèn chơi bẩn
Thứ mạt hạng thì nên nhờ má mày matxa cho

• Haha
Điểm cảm xúc: hạng vũ

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
572
325
39
0 ₿
luật chơi do mỗi nơi qui định riêng. Luật tip = tic chỉ có ở mass mệt. Một số chỗ mass khoẻ có ghi chú là tip tối thiểu 150k hoặc 200k
Bác bị chơi bẩn là do cách chơi của bác. Ko phải tip nhiều thì mấy em sẽ vui vẻ chiều hết mức

valkyrie1990

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/12/16
Chủ đề
0
53
40
34
0 ₿
do mày chơi bẩn nên bị đối xử như bẩn,đừng có đổ thừa người này người kia
ms khỏe thì tip = tic thì dẹp cho rồi,xàm loz,ms khỏe thì tip khi nào làm hài lòng và tip bn tùy khách,chơi ngoo đừng đổ thừa người khác

hạng vũ

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/10/23
Chủ đề
0
13
16
Tp hcm
0 ₿
Tuổi trẻ non nớt. Chưa trải sự đời, về tập bú *** đi hẳn bước ra đường dạy khôn người khác, cách nói chuyện là biết gia đình giáo dục ntn hoặc không có giáo dục rồi :))
Để mọi người dạy m lớn vs cách xử sự

hạng vũ

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/10/23
Chủ đề
0
13
16
Tp hcm
0 ₿
Tuổi trẻ non nớt. Chưa trải sự đời, về tập bú *** đi hẳn bước ra đường dạy khôn người khác, cách nói chuyện là biết gia đình giáo dục ntn hoặc không có giáo dục rồi :))
Để mọi người dạy m lớn vs cách xử sự

Vuitrekhoe123456

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/10/22
Chủ đề
0
37
18
0 ₿
Này thấy tiệm ghi tip tối thiểu 150k với gói 90p, và 200k với gói trên 120p, thấy cũng hợp lý mà

Lạc Đời

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
8/9/23
Chủ đề
7
474
325
12589
0 ₿
Massage khoẻ mà típ bằng tic vãi lòng.
Típ bằng tíc chỉ những nơi như massage mệt và spa vuốt lướt.Còn spa khoẻ thì làm đúng quy trình của giá vé còn típ thì tùy theo sự hài lòng k típ cũng chả ai bắt.
Giờ thấy nhiều spa khoẻ ảo vcl k làm mà muốn có ăn,làm ít đòi hít nhiều.Giá vé thì dịch vụ nhiêu đó chả làm gì thêm đòi típ bằng giá vé.ngáo ngơ à?...