Chém Gió Góc tâm sự Bất mãn về cách chơi của 1 số anh em

Lượt xem: 1,774

Nguoi Tot

Đại Uý
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
47
104
43
0 ₿
Tôi vừa được 1 bé nhân viên massage tâm sự, vừa rồi bé có làm cho một khách cũng còn trẻ, cũng bảnh trai, nhưng khách này không hiểu sao trước khi đi massage dùng xịt thuốc kéo dài xuất tinh, do anh này mới xịt nên khi bé thư giãn cảm nhận được, vì nó không màu mùi, chỉ phát hiện khi thư giãn bằng miệng và làm cho miệng bị tê, nên mới biết là khách này dùng thuốc xịt.
Theo tôi nghĩ, anh em đi massage thì đừng nên dùng bất cứ các loại sản phẩm kích dục nào. Tuy là các bé làm kiếm tiền, nhưng các anh em làm vậy thì tội các bé lắm anh em ạ
Nói chung nghe bé kể nên mình cũng chia sẽ lên đây để anh e nắm, thật sự bất mãn nên với cách chơi, nên không biết nói gì, vài dòng tâm sự cùng anh em

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Đi thư giãn để xã mệt mõi , hay đi để hành hạ ktv vậy trời . Nge chủ thớt kể thui thấy bất mãn và tội cho mấy ẽm

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
đi thư giãn mà sợ ra sớm ah =)) chơi lầy dữ , sợ ra sớm thì quất cái vé ko giới hạn ấy, tha hồ mà ra =))

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Papa Sang and Lạnh 69 Xii

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
Cái này e có từng nghe nói nhiều.
Nhiều bé mới thì đôi lúc mấy bé hay kiểu cam chịu á, thiệt tình đôi lúc nghe kể cũng tội
Mà có mấy bé kiểu làm lâu với lại nhớ mặt khách đó thì xác định lúc tắm chăm sóc kĩ càng lắm.
Nói chung là đôi lúc mấy bé CAY mà k nói được=))))

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,008
346
37
0 ₿
có anh kia ở đây không chỉ tôi cái xịt đó đi tôi thử dùng xem sao? chứ mỗi lần đi 3-4p phọt mẹ nó rồi hụt hẫng vãi.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Giahamzuii

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/22
Chủ đề
2
65
25
0 ₿
Mình thấy ko có lý. Chắc bé thấy anh khách lâu ra, bj lâu mỏi miệng (tưởng bị tê) nên đoán vậy thôi. Theo ý kiến cá nhân mình thì khó có thể sử dụng thuốc xịt chống xuất tinh sớm khi đi massage có bj như vậy. Có vài điểm vô lý như sau:

1. Thuốc xịt gây tê sẽ phát huy tác dụng sau khi xịt lên dv từ 5-10 phút. Sau khoảng 30p thì thuốc hết tác dụng (trừ khi xịt quá nhiều). -> vậy từ lúc anh khách đó xịt thuốc cho tới lúc bé bj liệu có trong khoảng 30p ko? Vô lý, vì lúc đó ak đang ở trong phòng với bé, chẳng lẽ ak xịt thuốc mà bé ko biết?

2. Thuốc xịt sẽ gây tê dv sau khoảng 5p và chỉ xịt khi dv đã cương cứng. Nếu ak xịt từ nhà hay tới tiệm rồi xịt lén khi ở trong nhà vệ sinh? Khi này dv đang xìu, xịt thuốc vô thì dv tê, mất cảm giác thì nó xìu luôn chứ ko cứng lên đc cho dù sau đó bé có kích thích đi chăng nữa.

3. Dịch vụ có bj thì thường là có tắm trước. Khách tự tắm hoặc bé tắm cho khách. Thuốc xịt gặp nước là trôi sạch, hết tác dụng. Chẳng lẽ khách xịt sau khi tắm mà bé ko biết? Cũng vô lý.

Vài ý kiến cá nhân, vì đã từng sử dụng loại bcs long shock để chống xts chứ ko phải loại thuốc xịt nhưng tác dụng cũng tương tự. Mình có thời gian làm việc căng thẳng, cơ thể yếu sl nên bị xts phải dùng loại này chứ ko phải ham hố bệnh hoạn gì nha.

Mà phương pháp này là để giúp cho những người đàn ông bị ysl, ko thoả mãn đc đối tác nên mới cần dùng. còn những kẻ có sức khoẻ tình dục bình thường mà lại dùng nó để thoả mãn kiểu chơi bệnh hoạn thì trước sau gì cũng sẽ lãnh hậu quả bởi tác dụng phụ của thuốc mà thôi.

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: DrStrange and hemsworth115

hemsworth115

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/9/22
Chủ đề
0
13
11
0 ₿
Dzụ này mới nha. Cảm ơn bác đã chia sẻ thông tin.

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
chuẩn luôn bác.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Có khả năng có 1 loại xịt kích thích mà ko trôi ko bác, hoặc canh me lúc ktv đi lấy đá nóng thì xịt. Nói chung chơi kiểu này thì ko ổn chút nào.

• Like
Điểm cảm xúc: Giahamzuii

Tiều Phu Đốn Lành

Tập Sự
Bé Tập Massage
Khá hợp lý đấy bác. Vào lúc nào chả tắm trước. Xà phòng chà muốn banh con chym lấy gì con mùi vị nữa mà tê môi với lưỡi.