<Bật Mí Bí Mật 08/06/2018> Nhớ và mong là hai điều xa lạ...phải không em?

Lượt xem: 1,792

hungmap0090

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/7/16
Chủ đề
3
27
19
34
TPHCM
0 ₿
Chiều nay, Sài Gòn lại có mưa bay....

Chào các anh em trên diễn đàn, em là một thành viên cũng đã lâu năm nằm vùng trên đây, chủ yếu vào la liếm rồi đi ăn mảnh một mình. Một tháng nay, bỗng thay đổi tâm tính, thấy anh em chia sẻ với nhau kinh nghiệm này nọ vui quá mà mình thì không đóng góp được gì nên tạo nick rồi tham gia giao lưu cùng với mọi người. Trước em cũng đã có một bài chia sẻ với các anh em về các chuyến ăn chơi hại tinh tại các điểm massage ở Sài Gòn rồi, nay mới tập hóng gió thêm, tham gia cái event do các admin tổ chức.

Chiều nay, đi làm về mà lòng buồn rười rượu. Tâm trí cứ đâu đâu, số là em cũng dạng trẻ con tập đú, bú vú mò hang mà nửa tháng nay chưa đụng chạm tới cơ thể gái gú nên người nó cứ ư ứ cái gì ấy. Bạn gái thì chưa có, lo đi làm suốt, mặt lại xấu, bố lại nghèo nên gia tài chẳng có gì ngoài niềm tin và dâm tính...hic. Đôi lúc buồn, ngồi chợt nghĩ thôi sục cái cho qua nhưng lại thôi vì phí giống quá. Cái chợt nhớ, nay có tham gia cái event trên diễn đàn, linh tính nó lại mách bảo hình như là hôm nay trúng đấy. Mới vội vã mở cái laptop login vào xem sao, ai dè nhìn thấy inbox của anh Rubi liền. Mừng mừng tủi tủi, la hét um nhà luôn. Chỉ có điều là đăng kí P.A Relax mà lại trúng xa quá, ra tuốt bên Cẩm Thy Quận 12 luôn. Thôi kệ, chiến cho nó máu.

Tiện tay, em nhắn cho ông anh chiến hữu, hai anh em leo lên con wave ghẻ đi cho nó an toàn khỏi sợ công an ngó. Trời đúng là thử thách lòng người, nhà em ở quận 3 mà lên quận 12 thì trời cứ mưa lên mưa xuống như thể: "ê mặt lờ, đi mát xa hả mậy, cho mày chết m...!" Không sao, đang vui mà phóng thẳng ra quán ăn hai thằng ăn tô soup nhẹ cái xong lại mặt áo mưa bò lên tới Tô Ký.

Tới nơi, không khí nhìn chung là khá buồn. Lác đác vài chiếc xe, dự định trong đầu mình cũng nghĩ là đây ở vùng ven không thể so với khu trung tâm được. Nhưng thôi Cẩm Thy ^.^. Thủ tục check nhanh chóng, mình đi code free, bạn mình code giảm 50% là 180k nhé. Sau được dẫn lên phòng. Nhìn chung, cơ sở vật chất là 6/10, phòng khá đẹp, sạch, duy chỉ có một nhà vệ sinh chung cho nguyên dãy. Nay trời mưa nên vắng, nguyên dãy chỉ có hai con chuột bạch là em và ông anh. hehe.

Xông hơi ở đây khá tốt, nóng nhanh. Mình vô xong 15p thì em bước vô. Em số 08 nhé, nhìn mặt cũng dễ thương, 7/10 thấy cũng thích thích. Tên em là tên một loài cây mà khi nhỏ nó được gọi là măng...

Massage khỏe: 8/10, làm tốt, xua tan đi được mệt mỏi khi chạy quãng đường xa. Em nói năng nhỏ nhẹ, chiều khách. Mình thì quan trọng khoản này, đi massa cần phải khỏe người thì mới thú chứ xả đạn không mà về đau cơ như cũ thì thôi đi check hàng cho nhanh.

Massage mệt: 6/10, không tốt lắm. Về khoản này mình cũng hình dung từ đầu là sẽ không ok như ở mấy cơ sở gần nhà rồi. Về cơ bản thì vẫn là vậy nhưng không thật sự đủ bài và gọi là đầy đủ.

hungmap0090

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/7/16
Chủ đề
3
27
19
34
TPHCM
0 ₿
Thư giãn: 8/10, phần này thì nó xen ngang phần Thái luôn. Sau khi em trườn xong vài phút thì chuyển sang thư giãn luôn. Mình đánh giá cao kĩ năng của 08, một cô bé 9x nhé nhưng em làm rất tuyệt khoản này. Mình là người khá trâu bò, khó ra khi đi massa lắm nhưng em làm rất tuyệt, mình chủ quan quá lo nghịch ngợm em ai dè thằng em nó phụt ra luôn. Phải nói là rất lâu rồi mới có cảm giác tự nhiên sảng khoái vậy khi đi mass. Đánh giá hàng em nhé:

V1: vừa tay, tự nhiên, săn chắc. Ngon. 8/10
V2: Thon, dáng con gái. 8/10
V3: phù hợp dáng em, nhìn khá hứng. 7/10, em yêu mông to hơn nữa nhé.
V4: Khá ngon, còn bót. Khỏi cho điểm chưa check bên trong nhé ^,^
Tip: 5xx cho cái skill của em hehe. Đây là một số đáng check cho các anh em thích gái trẻ, hàng còn khá ngon và xả đạn nhanh nhé. Skill đầy đủ!

Ông anh của mình thì đi số 02, em này làm thường thì ok nhưng Thái còn yếu lắm, mới vô làm được 1 tuần gì thôi. Nhìn chung thì anh em chơi vui vẻ, mặt bằng chất lượng là tốt so với khu vực ngoại thành.

Tính em thì hay lãng mạn, nay tự nhiên gặp em nằm massage trong đầu lại nhớ lần đầu mình đi massage gặp em kia yêu từ phút ban đầu. Cũng trao duyên, bú liếm này nọ ấy vậy mà mới đó đã mấy năm xa cách. Rồi lại nhớ các mối tình đã qua, cảm thấy cuộc đời đôi lúc sao mong manh quá. Trai tráng thanh niên còn tự do chứ các em thì đủ chuyện để lo, xuân thì lại có lúc, tình yêu mà không tới đâu thì cũng tội cho phụ nữ nhất. Nghĩ miên man, thấy lòng buồn, giá như trên đời chỉ cần có tình yêu thì tốt biết mấy... Rồi hai anh em cũng chở nhau về, ghé vào quán Quỳnh bờ kè, làm vài chai nhấm nháp hương vị một tối mát mẻ và lãng mạn ở cái đất Sài Gòn đông đúc này...Cuộc đời cứ thế tiếp diễn trôi đi...

Nhân đây, em cũng cám ơn các admin, các anh em đã cùng chung tay chia sẻ đến mọi người, nhất là các newbie mới những kiến thức quý báu. Admin Rubi và Logan làm sự kiện chu đáo và đều đặn như vậy, cảm thấy rất thích và trân trọng công sức các anh. Chúc cả nhà cùng chơi vui nhé!

P/s: Ai có kèo karaoke đi chung thì inbox em nhé, ăn chơi sòng phẳng, kết thêm huynh đệ ^.^.

• Like
Điểm cảm xúc: Cu Vang

Xin Đừng Hôn Anh

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
30/1/18
Chủ đề
8
262
34
0 ₿
bác thật tuyệt vời , tks bác nhé mong bác chỉ giáo thêm

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
thớt nhiệt tình thật , tks và chúc thớt ngon trym nhé

thamtuoilovekg

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
8
327
23
0 ₿
thớt nhiệt tình vậy , ae tụi tui cứng hết cả rồi , bé còn skill gì lỡ nhiệt tình rồi kể luôn thướt ơi :D