<Bật Mí Bí Mật> Ánh Dương tuyệt đỉnh em số 38

Lượt xem: 2,054

iphonexx

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/5/18
Chủ đề
5
41
4
33
0 ₿
Trước tiên xin gừi lời cám ơn đến Admin @Rubi & @Logan đã tài trợ code cho mình
Đây là lần thứ 2 mình ghé thăm Ánh Dương , vẫn với lối làm việc chuyên nghiệp ấy
Hôm nay mình mắn tham gia event Bật Mí Bí Mật và giành được code thế là xách xe và đi thôi ! vì lần đầu vào đây mình random và được sự phục vụ của em số 38 nên bây giờ mình vẫn yêu cầu lại , em thì rất nhiệt tình và vui như lúc đầu mình gặp ! Vào phòng mình xông hơi và em ấy đã vào vẫn giọng nói ấy vẫn nụ cười ấy rất ngọt ngào và triều mến rồi em mời mình vào tắm ! Thật sự đó giờ mới thấy ít có ai chăm sóc cho mình kỹ như vậy .
Massge khỏe : Rất bài bản , mình thì công việc ở chỗ làm rất nhiều stress cũng nhiều nhưng khi vào đây được em ấy chăm sóc thì mọi cơn stress đều tan biến
Massge Thái : nói thật là lần đầu mình đi Vip Thái nhưng mình thấy em ấy tận tình đến từng centimet cảm giác lâng lâng rồi sau đó relax tầm 15p thì mình đành đầu hàng :D
Nếu ai chưa đến Ánh Dương thì hãy ghé và xem cách làm việc chuyện nghiệp không như 1 số lời bình luận mình đã đọc trước đây
Văn chương mình không được tốt chỉ viết vài dòng cảm nhận khi lần 2 trở lại đây !
Có dịp sẽ quay lại và vẫn mãi số 38 ;)

• Like
Điểm cảm xúc: lylac and xpress