<Bật Mí Bí Mật> Event ngày 11/06/2018

Lượt xem: 2,706

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thamtuoilovekg

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
8
327
23
0 ₿
Câu trả lời của mình là Argentina . Mình đăng ký cơ sở Ánh Dương với con số thần thánh là 43

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
29
0 ₿
Câu trả lời của mình là Argentina. Mình đăng ký cơ sở PA-Relax với con số thần thánh là 26

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Nghiêm túc đề nghị các Mod không tạo ra những câu hỏi khó như vậy nhá :))

nguyendark

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/5/18
Chủ đề
3
46
2
33
0 ₿
Câu trả lời của mình là Brazil . Mình đăng ký cơ sở Minh Long con số thần thánh là 15

Ars Tran

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
4/5/18
Chủ đề
3
224
10
29
0 ₿
Câu trả lời của mình là Argentina . Mình đăng ký cơ sở Ánh Dương với con số thần thánh là 17

lp4ever

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/9/14
Chủ đề
4
60
9
32
0 ₿
Câu trả lời của mình là: Banner massage Minh Minh Tâm trên trang chủ diễn đàn congdongmassage được thiết kế theo cảm hứng lấy từ màu cờ quốc gia: Brazil . Mình đăng ký cơ sở PA. Relax với con số thần thánh là 25.

sát ám thiên

Binh Nhì
Thánh Slogan
5/2/18
Chủ đề
1
42
6
32
0 ₿
Câu trả lời của mình là: lấy cảm hứng từ này cờ Brazil. Mình đăng ký cơ sở PA. Relax với con số thần thánh là 27

Rubi

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/5/18
Chủ đề
100
651
368
0 ₿
Công bố danh sách trúng thưởng <event> Bật mí bí mật 11/06/2018 :

Câu trả lời hôm nay là:

Banner massage Minh Minh Tâm trên trang chủ diễn đàn congdongmassage được thiết kế theo cảm hứng lấy từ màu cờ quốc gia: Argentina
Chúc mừng các mem sau đã có số dự đoán gần chính xác và nhận được giải thưởng:

@nhocphu đã chiến thắng với số dự đoán chính xác nhất :24 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge P.A Relax.

@TranHaoNam đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác nhất :18 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Tây Thi .

@Ars Tran đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 2 : 17 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Ánh Dương.

@Cha nuôn đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 3 : 15 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Dubai Bình Tân .

@phuclong5 đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 4 :15 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Dubai Gò Vấp (do giải code P.A Relax đã có "chủ" nên BTC sẽ thay thế bằng code khác - theo tinh thần đã phổ biến trong topic)

@calvinklein6868 đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 5 :12 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Eva (do giải code Tây Thi đã có "chủ" nên BTC sẽ thay thế bằng code khác - theo tinh thần đã phổ biến trong topic)

@iphonexx đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 6 :10 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Minh Long (do giải code Ánh Dương đã có "chủ" nên BTC sẽ thay thế bằng code khác - theo tinh thần đã phổ biến trong topic)

@tìm em phương nào đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 7 :8 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Cẩm Thy (do giải code Tây Thi đã có "chủ" nên BTC sẽ thay thế bằng code khác - theo tinh thần đã phổ biến trong topic).

Và 3 bạn @laodai và @mrAlone và @Ronaldo87 do nick của 3 bạn không có avatar, điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của 3 bạn trên không được tính hợp lệ.

Và 4 bạn @gantz và @nguyendark và @lp4ever và @sát ám thiên đã trả lời sai câu hỏi của Event Bật Bí Bí Mật , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của 4 bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @zmyr có con số lựa chọn là 24, nằm trong mức nhận thưởng nhưng do bạn đã comment trả lời 2 lần trong một event , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.

Và 2 bạn @tìm em phương nào và @Nobita1987 đều có con số lựa chọn là 8 nằm trong mức nhận thưởng nhưng do bạn @Nobita1987 chọn chậm hơn @tìm em phương nào nên comment của bạn @Nobita1987 không được chọn nằm trong danh sách trúng thưởng.

Vào inbox nhận giải nha các mem may mắn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.