<Bật Mí Bí Mật> Event ngày 12/06/2018

Lượt xem: 4,426

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sát ám thiên

Binh Nhì
Thánh Slogan
5/2/18
Chủ đề
1
42
6
33
0 ₿
Câu trả lời của mình là: 32 đội sẽ tham dự. Mình đăng ký cơ sở PA. Relax. Con số thần thánh 24. Thanks

LGV20

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/9/17
Chủ đề
1
23
4
0 ₿
Câu trả lời của mình là 32. Mình đăng ký cơ sở Ánh Dương với con số thần thánh là 21

LâuRa

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/12/17
Chủ đề
0
47
0
39
0 ₿
Câu trả lời của mình là 32, mình đăng kí cơ sở pa relax,con số thần thánh là 18

MauRaTiênSinh

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
23/3/17
Chủ đề
4
200
17
38
0 ₿
Câu trả lời của mình là 32, mình đăng kí cơ sở pa relax, con số thần thánh là 22

khanhspider

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/11/17
Chủ đề
1
78
4
33
0 ₿
Câu trả lời của mình có 32 đội tham dự worldcup 2018. Mình đăng ký cơ sở PA relax với con số thần thánh là 32

Xí mụi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/6/18
Chủ đề
0
7
0
37
0 ₿
Câu trả lời của mình là vòng chung kết world cup 2018 có 32 đội tham gia. Mình đăng kí cơ sở PA.relax với con số thần thánh là 27.

huydeptrai

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/12/17
Chủ đề
0
11
0
37
0 ₿
Câu trả lời của mình là 32 đội . Mình đăng ký cơ sở P.A RELAX với con số thần thánh là 19

DeadPool X

Tham Mưu
Event Moderator
3/10/17
Chủ đề
170
622
214
0 ₿
Công bố danh sách trúng thưởng <event> Bật mí bí mật 12/06/2018 :

Câu trả lời hôm nay là: 32 đội

Chúc mừng các mem sau đã có số dự đoán gần chính xác và nhận được giải thưởng:

@gantz đã chiến thắng với số dự đoán chính xác nhất :22 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Ánh Dương.

@Darkman đã chiến thắng với số dự đoán chính xác nhất thứ 2 :22 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Minh Long .

@thamtuoilovekg đã chiến thắng với số dự đoán chính xác nhất thứ 3 : 22 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge PA. Relax.

@HoangKhai1991 đã chiến thắng với số dự đoán chính xác nhất thứ 4 : 22 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Dubai Bình Tân.

@MauRaTiênSinh đã chiến thắng với số dự đoán chính xác nhất thứ 5 :22 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Dubai Gò Vấp (do giải code P.A Relax đã có "chủ" nên BTC sẽ thay thế bằng code khác - theo tinh thần đã phổ biến trong topic)

@blueocean88 đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 6 :21 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Tây Thi (do giải code PA. Relax đã có "chủ" nên BTC sẽ thay thế bằng code khác - theo tinh thần đã phổ biến trong topic)

@LGV20 đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 7 :21 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Cẩm Thy (do giải code Ánh Dương đã có "chủ" nên BTC sẽ thay thế bằng code khác - theo tinh thần đã phổ biến trong topic)

@Ars Tran đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 8 :19 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Eva (do giải code Ánh Dương đã có "chủ" nên BTC sẽ thay thế bằng code khác - theo tinh thần đã phổ biến trong topic). @huydeptrai cũng có con số thần thánh là 19, nhưng do @Ars Tran comment trước nên được ưu tiên nhận giải.

@Master Yi và @laodai có comment sai cú pháp quy định của event nên các comment này không được tính hợp lệ. Phải là "con số thần thánh" chứ không phải con số thần kỳ hay con số may mắn nhé các bạn.

@Superkia có câu trả lời sai.

@zmyr có con số thần thánh là 22, nằm trong khoảng nhận thưởng nhưng do trong phần ghi tên cơ sở, bạn chỉ ghi Dubai mà không ghi rõ là Dubai GV hay Dubai BT nên comment của bạn không được tính hợp lệ. Lần sau chú ý ghi rõ tên cơ sở ra bạn nhé

Vào inbox nhận giải nha các mem may mắn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.