Bất ngờ 19 Ozawa

Lượt xem: 3,137

Lehai86

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
3/12/17
Chủ đề
18
25
100
0 ₿
Hii các bác. Lại là mình đây.
Lâu lâu mới rp 1 bài chắc chả ai nhớ mình là ai. Nhưng cũng ráng góp tí vui cho 500 anh em. Lần nay theo chân các tiền bối đi trước vào Ozawa coi thử sao. Đọc 1 vòng Rp của ozawa thì quyết định đi em 16. Không phải ấn tượng gì bởi bài viết mà nghe có vẻ hợp vs gu mình. Thế là xách xe lên và đi. Rời khu Bắc hải cũng tầm hơn 8h rồi, cũng may mà Ozawa cũng nằm gần bên. Ahihi
Phóng vào Ozawa làm thủ tục xong, ku locker dắt lên lầu hỏi yêu cầu có số nào không thì mình yêu cầu 16. Đang hí hửng thì được báo em nó kẹt khách. Tụt mod lần 1. Hờ hờ thôi thì random coi sao.
Xông hơi được xíu thì em cũng đẩy cửa vào. Đứng tim 5s, một em teen teen quá chời. Em tầm mười tám đôi mươi thôi. Sao lại lạc vào đây vậy? Em kéo mình về với thực tại bằng giọng nói ngọt ngào "em chào anh".
Lại một em Loli nữa cho các bác ghe thăm nha.
Em như thường lệ tắm táp cho mình xong cũng bắt đầu mát xa.
Em nó mát xa ok nha các bác. Vì mình đánh giá theo tiêu chí em nó còn trẻ mà tay nghề vậy là tạm chấp nhận được. Em nó làm cũng đủ bài, hết tay chân xong còn bóp đầu cho mình nữa.
Đến cái phần hấp dẫn nhất nè. Lúc em ấy bắt đầu làm thái. Nguyên một con yêu nữ hiện ra. hehehehhe. Gái đẹp là do yêu quái biến thành mà. Em nó mới đôi mươi thì các bác biết tươi như nào rồi đó. Làn da mịn màng, mà mình thích nhất vẫn là cặp ngực căng đét. Chắc ít xài nên vẫn chưa hao.
Phần thư giãn của em đặc sắc hơn chút do có cả nước ấm. Tuyệt kỹ này tưởng đã thất truyền từ lâu, nay mới gặp lại. Phê lắm nha các bác, em nó sử dụng ngay từ lúc trườn thái luôn kìa. heheheh.
Cuối cùng cũng đến màn thăng hoa nhất. Em nó mút miệt mài luôn nha các bác. Cộng thêm cốc nước ấm nữa nên cảm giác lâu lắm rồi mới có lại. Em nó còn trẻ mà Skill đỉnh quá. Sau một hồi gồng lên kháng cự thì cũng phải buông tay đầu hàng.
Happpy Ending!
PS: Mình nhớ cái skill băng hỏa thần công này lúc trước các quán HTGĐ hay xài. Giờ gặp lại vẫn thấy phê các bác ạ. hihihi
Sẽ còn ghé lại thăm em.

Tú Đất

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/6/19
Chủ đề
0
11
1
0 ₿
Mừng bác ngon trym