Gò Vấp Bất ngờ tìm được chân ái tại Galaxy với em iu 23 mong manh mà tình cảm

Lượt xem: 1,403

ZzDragonzZ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/8/22
Chủ đề
3
21
11
0 ₿
Hi toàn thể anh em diễn đàn!

Mình thì mới bước chân vào con đường MS từ hồi cuối tháng 7 vừa rồi thôi. Do gặp biến cố lớn trong hôn nhân (ae tự hiểu nha) nên thằng bạn thân quyết định dắt đi MS để xả strees và lần đầu được trải nghiệm MS mệt là như thế nào.

Sau vài lần trải nghiệm ở Minh Tâm (được phần MS khỏe còn MS mệt thì k ổn lắm) và Quang Thư (rất thỏa mãn và mình sẽ có bài khác để nói về trải nghiệm ở đây). Thì chiều thứ 7 tuần trước tư dưng nổi hứng đi MS khu vực xa xa 1 xíu và cuối cùng chọn Galaxy Gò Vấp. Thế là lấy mã code trên Camapro và đi hơn 20km từ Nhà Bè (nhà ông bạn) qua Gò Vấp giữa trời nắng cháy da.

Và giờ mình vào phần chính nhé:

Lúc vừa đến nơi, phóng xe vào thì thấy “ủa sao vắng thế, có vài cái xe máy” và một em trai đang cúng ông địa, dựng xe xong thì em trai chỉ dẫn lên quầy lễ tân (nhiệt tình nhưng thấy ít cười). Bù lại em Lễ tân cười rất tươi và rất xinh nữa (kaka), vô mình chọn gói 500k (được giảm còn 300k) và nói em LT xinh đẹp là xem đến tua em nào thì kêu em đó nhé (tại cũng có biết em nào đâu mà kêu số). Xong được em trai dưới bãi xe lúc nãy dắt lên phòng, và có hỏi mình muốn xông khô hay xông ướt, thấy mình lưỡng lự thì em ấy nói luôn “vậy em mở cả 2 cho anh chọn hoặc xông luôn cả 2 nhé” (em trai hiểu tâm lý, đc nè).

Sau một hồi vào xông khô, thì em ấy gõ cửa và vào phòng, thấy em mở nước chỗ bồn tắm thì mình ra phòng xông chào hỏi xíu r xông tiếp, lúc em quay lại chào mình thì ối giời ơi, tim tự dựng đập thình thịnh. Ngại quá k biết nói gì cuối cùng nói “anh vào xong típ 1 chút r ra nhé”. Nhưng vào xông khô đc 30s thì phóng ra ngồi tâm sư với em lun rồi, chứ ở trỏng bồn chồn k chịu dc. Vừa ngồi tâm sư vừa khám phá V1 của em (hợp với gu mình, tuy hơi nhỏ 1 xíu).

Tâm sự 1 hồi thì cũng dìu nhau ra bồn tắm, em tắm kỹ và rất ok, vừa tắm vừa khám phá tiếp các vị trí nhạy cảm khác của em.

Xong phần tắm táp và khám phá cơ thể của nhau, thì cả 2 lại dìu nhau lên gường. Mình chủ động nằm ngửa ra trước và em cũng biết và bắt đầu MS mệt. Đường lưỡi của em thì không còn gì để nói, phê như con tê tê, và khi xuống đến thằng em thì chắc được hơn 5p thì sắp chịu hết nổi. Lúc này mới kêu em tạm dừng lại để vào tư thế 69 thần thánh và out trong 10p tiếp theo (phải cố kiềm chế dữ lắm để húp con sò tuyệt phẩm đó được lâu).

Sau khi thằng em kiệt sức nằm chèo queo thì thằng anh bắt đầu bla bla với em ấy, được 1 lúc thì em nói “anh nằm úp xuống đi để em MS cho nhé”, nghe dễ thương j đâu á. Em cũng có nói trước là em MS k được khỏe lắm nhưng sẽ cố hết sức, nhưng lúc MS khỏe thấy em làm rất ok mà (có khi do con chjm, ý lôn con tim làm lu mờ ý thức). MS khỏe xong thấy người khỏe hẳn, cả 2 lại dìu nhau ra bồn tắm lại lần nữa, mặc quần áo xong xuôi lại ngồi ôm nhau (nãy là nằm ôm nhau, giờ là ngồi lên đùi và ôm nhau nhé) tâm sự tỉ tê với em đến hết h.

Ngồi tâm sư hơi lố giờ nhưng em k hối, mình thấy hơi quá giờ rồi nên thôi chủ động nói em để em còn nghỉ ngơi. Thế là em dìu ra thang máy đi xuống, lúc ở thang máy em nói “em mang giày cao mà vẫn còn thấp hơn anh nè”, mình nói lại “thấp hơn mới dễ hun chứ”, thế là cuối xuống hun phát tạm biệt. Trước khi về làm 1 phát bò cụng để ngồi lại cho tâm trí đang lâng lâng trên trời về lại thể xác.

Kết thúc buổi đi khám phá là sự thăng hoa và thỏa mái về mặt tinh thần. Anh sẽ còn ghé dài dài với em iu, số 23 chân ái đầu tiên của anh!

Đánh giá: (dựa trên gu của mình thôi nhé)
CSVC: 8/10 (ổn áp)
Lễ tân, gx-locker: 9/10 (điểm trừ là em trai gx-locker ít cười nhưng được cái nhiệt tình, em LT xinh tươi, luôn cười mặc dù mình chọn gói thấp).
Em iu:
V1: 9,5/10 (cam việt - hợp gu mình, nhưng sẽ khá nhỏ với mấy bạn thích bưởi)
V2: 9,5/10 (k lipid, thon nhỏ, hợp với dáng em)
V3: Không đánh giá (vì không khám phá nhiều)
V4: 10/10 (đẹp, sạch, thơm, gọn,… nói chung hợp gu mình)
Giao tiếp, thái độ: 10/10 (tâm sự tình cảm như ng iu)

Thiệt hại: 1 chai
Tic + tip: 300 (giảm theo code) + 700 (bonus thêm 200)
Gx-locker: Lúc về không gặp nên chắc lần sau rút kinh nghiệm mình tip trc.

P/S: Lần đầu viết bài nên hơi dài. Lần sau sẽ viết xúc tích hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency