Tân Phú - Bất ngờ vì số 99 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tân Phú Bất ngờ vì số 99

Lượt xem: 184

MAGIAMSINH2024

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/2/24
Chủ đề
1
25
8
Ha noi
0 ₿
Hôm nay do có quà từ Camapro vé Onsen free 100% nên có chát với bên Windy Tân phú và được chính Quản lý Kimtran tư vấn luôn,trên cả tuyệt vời.
Sau khi nói rõ gu của mình,được tư vấn một hồi thì mình chọn số 99.
Sau khi vượt qua cơn mưa tầm tã,đến điểm hẹn,quản lý sắp xếp chờ tầm 5p thì cũng gặp được em.Tổng quan như sau :
1.Gương mặt : xinh đẹp,mình thấy có nét Tây,rất giống bạn gái mình ở Tây ninh thời sinh viên (cái này không dám nói với em vì nghĩ mình xạo)
2.Vòng 2 : vú đĩa (cái này em nói ngưoi ta gọi như vậy,mình thì rất thích vú kiểu này ,kiểu núm nó thụt vô trong đó.)
3.Vòng 3 : 10 điểm (body mình dây cân đối.
4.Vòng 4 : hun đã luôn ,mọi người tự trải nghiệm.
5.Phục vụ : Trên cả tuyệt vời từ trong bồn đến giường mỉnh thì không tả chi tiêt vì chuyện riêng tư nhưng nhận xét chung là bé 99 này thân thiện,thiệt tình,nhiệt tình và việc hợp tác khi thư giãn là hết sảy.Mình thích gặp mấy em mà tính vui vẻ ,thân thiện,dể gần,dể chịu ...dù mỉnh không đòi hỏi gì nhiều nhưng thấy thoải mái,đi chơi quan trọng là thấy vui.
Tóm lại : Vé Onsen 2 800k,gặp em xong tăng lên SQ 1200k luôn,bù thêm vé 400k.Tổng phí 1.600k.
Cảm ơn ad Kimtran đã tư vấn bé 99 rất hợp gu.
Trước khi về thì được mời mì bò trứng,nước cam..
6.Sở dĩ tui nói bất ngờ là di :Người ở ngoài dễ thương hơn trong hình nhiều.Hình với clip của Windy toàn dìm hàng mấy em nhe,xem lại xem lại

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
77
665
333
0 ₿
Tại mấy cha chụp hình đấy anh! Windy cũng thấy các bé bên ngoài dễ thương hơn nữa :ami-(47):
Windy Tân Phú cảm ơn anh nhiều ạ! Cảm ơn anh đã tin tưởng vào sự tư vấn và lựa chọn của cơ sở.