Bất ngờ với 78

Lượt xem: 3,086

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Dạo này thấy Ozawa đang hot, thấy nhiều anh em report cũng khá hấp dẫn nên tui cũng quyết làm cái report cho anh em tham khảo. Vừa mới đi về nên làm report luôn cho nó nóng.
Chạy xe cà tàng vào, chú em giữ xe niềm nở đón tiếp và mời vào trong. Hỏi em 78 ai dè có luôn, nhưng phải đợi 15 phút. Trong thời gian chờ đợi, “chủ tịch” giả ngu ngơ hỏi thăm bậy bạ và cái kết... được một số thông tin:
1. Đây là hệ thống Z nhưng không phải của Z (tức là người của Z ra mở riêng với phong cách Z nhưng không thuộc Z)
2. Ở đây có hệ thống chấm điểm, cứ 100k được 1 điểm, 30 điểm đổi đc vé 300k (nói nôm na dễ hiểu là giảm 10% cho khách ruột).
3. Vé VIP 2 giá 700k (code 600k), được 2 shot và chỉ tip bằng vé.

Trong khi chờ bé, tui tranh thủ làm gói mì lấy sức nghênh chiến (vì tui đi VIP 2). Ăn xong thì lên phòng, bé đợi sẵn trong phòng và nở 1 nụ cười đầy miễn cưỡng:
- Chào anh!
- Chào em! Em tên gì?
- Em tên Vân - vẫn giọng nói đầy miễn cưỡng ấy.
- Giờ tua cuối chắc em mệt lắm hả?
Bé cười gượng gạo đáp:
- Dạ!
Thấy bé có vẻ mệt mỏi nên tui chui vào phòng xông ướt, rồi qua xông khô. Vừa xông xong thì bé kêu vào tắm. Á đù, mới xông xong mà bắt vào tắm liền cho chết hả mẹ. Nghĩ là vậy, nhưng vẫn nhẹ nhàng nói:
- Anh mới xông xong, còn nhiều mồ hôi, để khô rồi vào tắm nha em?
Em đồng ý rồi lấy khăn lau khô rồi dắt vào tắm luôn. Thiết nghĩ cả ngày đi nhiều tua, giờ mệt mỏi đâm ra gấp gáp nên tui cũng nghĩ thoáng mà bỏ qua. Vào tắm, tui cũng cố bắt chuyện nhưng bé trả lời nhát gừng nên cũng chỉ hỏi cho qua loa. Tắm xong, tui đề nghị thư giãn trước để có sức làm cái thứ 2 vào cuối giờ. Trong thư giãn thì tôi mới đánh giá toàn bộ về em như sau:
CSVC: phải nói rất đẹp, rộng rãi, sạch sẽ, có cả xông khô lẫn ướt
Mặt: 7/10, nhưng là đồ giả vì đã sửa, đặc biệt là mũi không được tự nhiên.
V1: hệ bưởi, săn chắc, cũng giả luôn, có cả 1 vết cắt thâm dài dưới ngực.
V2: có tí ti lipit
V3: vừa đủ xài, cũng không phải thuộc mông quá to.
V4: sa mạc tình yêu
Bỏ qua các yếu tố gây chán nản ở trên thì phải nói bé làm khoẻ hay làm mệt đều rất tốt, có 69 luôn nha anh em, nhưng không CL, không cho se núm. Sau khi mas khoẻ, mas mệt các kiểu con đà điểu, tui cũng được out lần 2. Sau khi nằm nghỉ mệt 1 lúc thì bé kêu đi tắm. Lần này thì phải tự vệ sinh nha các bác, bé nó không tắm giùm đâu (chắc cũng tại mệt mỏi vì quá nhiều tua). Mặc đồ xong xuôi thì móc 700k ra tip bé. Bé trợn mặt:
- Trời, làm nhiệt tình 2 shot vậy mà chỉ bo 700k thôi à?
Á đù lần 2, mắt chữ A, miệng chữ O mà móc thêm 100k cho bé.
- 2 cái người ta bo ít nhất cũng triệu, triệu rưỡi,... bla... bla...
Tới đây thì tui quyết định... kệ mẹ mày luôn, tao đẩy cửa đi ra luôn đây nè, mày có ngon thì xuống méc quản lý mày đi. Đi xuống thang máy với chú nhân viên, nó hỏi em nó làm được không anh, tui đem chuyện 2 shot và tip theo vé ra hỏi lần nữa thì vẫn được xác nhận y như ban đầu. Tui nói vậy mà bé có vẻ không hài lòng, em xem lại đi. Tui lấy xe chạy thẳng mà quên cả tip cho giữ xe. Chắc không dám quay lại dù không bị sập hầm.

Sin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/3/19
Chủ đề
0
2
0
27
0 ₿
Đi chơi như ông bạn thì nên ở nhà cho lành =))

Massage Ozawa Quận 10

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/2/19
Chủ đề
16
133
275
0 ₿
massage Ozawa xin chào anh ạ. Massage Ozawa thành thật xin lỗi anh vì sự cố này, cơ sở đã làm việc lại với nhân viên, chấn chỉnh lại đội ngũ và có hình thức xử phạt đối với KTV 78 và sẽ không để tình trạng này xảy ra nữa. Massage Ozawa đã có những thiếu sót làm anh có chuyến đi không được như ý, massage Ozawa mong muốn có cơ hội phục vụ lại anh với những trải nghiệm tốt hơn kèm theo là 1 món quà nhỏ từ cơ sở gởi đến anh mong anh sẽ chấp nhận và tiếp tục ủng hộ cơ sở ạ

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Đi chơi như nào mới là pro bạn? Nghe có vẻ bồ pro dữ :), như đi trong bụng người ta ấy, mà trong bụng người ta phần lớn alf shit nhé. Đã từng đi em 78 này, nói chung là cũng na ná như chủ thớt report, có điều em nó ko dám vòi, service nói chung chán.

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Like chủ cơ sở nhanh chóng tiếp thu, còn nhiều chỗ chơi khác ngon cơm lắm ozawa ơi, ko biết làm là khỏi có khách luôn, dàn đào bên đây nhan sắc tầm thường quá, đồ giả nhiều nữa nên chắc lâu lắm tui mới quay lại coi thử hehehe

tranpham

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/3/19
Chủ đề
0
3
3
35
0 ₿
đi chơi ghét nhất mấy em ảo tưởng sức mạnh, người ta dính "thính" bị mấy em làm tiền là chuyện của người ta, bác chủ topic đi 2 shot bo bằng vé 700k là chuẩn rồi, người ta đi chơi o phải đi tình cảm mà

nguyenvanutnho

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
3/3/19
Chủ đề
3
6
6
38
0 ₿
đi thực tế xem thử thế nào chưa mà lên anh hùng bàn phím ghê zậy.
con người ta đi làm kiếm tiền chứ ai mà đi kiếm chuyện vs khách bao giờ,
xét thì cũng phải xét bản thân thằng khách đã nói j để người ta thái độ lên vậy.
đồ giả chắc mấy chú đéo chảy nước miếng.
anh hùng bàn phím xạo lồn vừa thôi

Sin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/3/19
Chủ đề
0
2
0
27
0 ₿
Đi chơi mà tiếc vài ba đồng thì ở nhà quay tay cho đỡ tốn nhé =)) làm như ngta lấy đồng tiền của mấy ông dễ lắm vậy cũng đổ mồ hôi sôi nc mắt chứ chơi à vô cứ làm ông làm bà ngta chịu k nổi thì ra nói này nói kia coi chừng mai mốt đẻ con đi làm massage chết bà nha =))

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Cơ sở đề giá vé là 700k 2 shot, tip bằng hoặc hơn tick theo sự hài lòng, mà đánh giá sự hài lòng là từ khách hàng mà phải k ? Có thể KTV làm hết khả năng r nhưng về phía bác chủ topic chưa thấy hài lòng thì đó là vấn đề cá nhân, 9 người 10 ý

• Like
Điểm cảm xúc: caubetihon and Alibaba đi lạc
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.