Q.1 Bất ngờ với cảm giác như lần đầu đi massage.

Lượt xem: 780

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
16
100
80
26
legoland.com.vn
0 ₿
Nay ngứa ngáy muốn tìm quán cafe ngồi chém gió với mấy em mà đi ngang mấy quán quen quen không thấy mấy em quen đâu hết , nắng nôi quá quyết định ghé qua bắc hải nghe nhạc tý chill chill. Nhạc lên nghe đã mà bắt đầu vẫn thấy thiếu thiếu nữa đâm phát qua luôn 41 lthg cho ôm ấp giải tỏa cho thoải mái.
Bước ra khỏi cái cf người nó ám mùi thuốc khiếp , chạy ngoài nắng hồi cũng bớt bớt vào dubai thì một không khí trong lành thiệt mát mẻ dễ chịu , may sao kg có mấy ông khách hút thuốc , tui đi random rồi lên phòng. Xông hơi nay hơi nhẹ nhưng lại dễ chịu , ngồi được lâu lâu đến khi bé vào .
Bé 08 nhìn mặt thấy cưng cưng, sau cái lớp áo tui cảm nhận vòng 1 em nó không có độ lên mà có sự tự nhiên đúng cái gu tui thích. Bé lại chủ động bắt chuyện mà sao tui nhìn bé tui ngu ngu người bé hỏi gì lại trả lời đó , như lần đầu đi massage luôn chứ. Ấy vậy mà bé cứ nghỉ tui mới lần đầu hay sao mà chỉ tui từng tý , xông xong thì để em lạu rồi anh ngồi đây. Anh uống nước suối hay nước yến, anh mới xông ra nên em tắt máy lạnh để không bị cảm tý em mở nha. Nghe sao nó bùi tai tui chỉ ở ở rồi theo cái bản năng thèm vú mà ôm em vào bóp vú , hàng real nha bóp đã đã. Em cũng vuốt ve tui nói chuyện hồi tay tui như vừa nhát nhát vừa chỉ sờ đúng vú em em bảo anh vào bồn em tắm cho anh .
Tắm chung. Em vào em không vội vã mà hỏi anh gội đầu không, xong tui đồng ý em tắm gội đầu một lúc người thơm tho rồi em bắt tui nằm ngữa ra, tui cũng nghe theo nằm ra và em trườn cái cặp ngực lên tay em sờ bóp thằng nhóc tui tự nhiên rùn mình lên y như nhát gái luôn , thằng nhóc không lên luôn đến khi em xoay xuống bắt đầu bj thì từ từ cái gì cũng phải lớn lên em làm nó lên rồi em lại vuốt mút như cây kem yêu thích, tui chồm dậy thì em bảo anh nằm từ từ em làm , tự nhiên cảm giác nông nóng của tui bị em bắt được thế là nằm mà nằm vậy em lại chăm sóc còn kỹ hơn sau một lúc cây kem bắt đầu bắn ra những dòng sữa. Tui cứ tê tái rồi em thì lau rữa lại em dìu tui ra lau người xong tui lại ghê ngồi em thì đưa nước cho tui uống xong em lại lấy đá nóng chuản bị rồi bảo tui lên giường.
Đấm bóp em làm khá đã, đá nóng, gối thảo dược đủ trò. Nằm đúng chất tận hưởng không gian vừa quen vừa gần với em.
Em đổ một dòng nước mát mát bắt đầu làm qua phần thái , em trươn lên một cách nhẹ nhàng rồi trượt xuống em đi lưỡi rồi sau đó em trườn khắp người tui phê mà cứ theo cái cảm giác trườn của em tui xoay lại rồi để em cạ lên thằng nhóc xong bj lick ty, bao cái sung sướng em đem lại tui cứ như ú ớ rồi em hỏi tui 69 không tui ok luôn thế là cả tui cùng em như như theo bản năng mà cũng chăm sóc nhau trong sung sướng và đều gì đến cũng phải đến tui out phát mà nó tê tái với em. Tui nằm còn em lau người cho tui xong em ra rửa lại và lại ngồi massage nhẹ thêm lần cho tui .
Nhiệt tình, tình cảm kéo cảm giác sướng liên tục chỉ có thể tui cảm nhận qua em. rất hài lòng.
Tic + Tip onsen 2 như thường lệ.

• Like
Điểm cảm xúc: Dui Dẻ Nghen

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ... xin cảm ơn bác đã ghé thăm đặc khu ạ:cuteonion41: