Bất ngờ với em số 32

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi Kakahan2, 17/11/19.

Lượt xem: 1,351

1. Kakahan2

Kakahan2 Bé Chưa Biết Gì

Có dịp tình cờ ngồi nhậu chung với ông Anh. Khi A/e đã lai rai được vài chai. Mình mới rủ ổng đi Ms ở chổ a/e thường đi.
    Nhưng ổng nói với mình là không di chổ đó nữa, ổng tìm được một chổ ok lắm, mình hỏi ở đâu. Ổng nói đi rồi biết. Mình cũng tò mò di theo. Chạy một hồi từ Q3 sang tận Q8. Mình thì cũng oải rồi. Đến nơi. Trước mặt mình là một cơ sở cũng bề thế lắm. Tên là Nhạc Dương Lầu. Vào trong thì trước mặt mình là 1 cô bé tiếp tân. Nhìn cũnh xinh xinh đón tiếp rất nồng hậu. Sau khi 2 a/e mua 2 vé Ms Thái.
    Lên lầu thì mình được làm những dịch vụ di kèm với vé. Như là Ms chân cạo mặt vv..
    Nhưng cái chính vẫn là lên phòng Vip. Bước vào phòng mình bất ngờ là phòng ốc sạch sẽ. Và rất là hiện đại tiện nghi. Mình nghĩ là trên sg này Cơ sở trang bị thế này là không nhiều.
    Sau khi xông hơi, xông khô. Mình ngâm mình trong bồn một lát.
    Thì có 1 bé vào. Với tấm áo yếm khiêu dâm và chiếc váy tà tà. Nhìn là muốn chén rồi.
    Nhưng điều đặt biết là mặt bé xinh rất giống diễn viên tên Phương gì lấy ck Tây á.
    Sau màng chào hỏi. Thì em ấy đã cở sạch đồ và leo vào bồn với mình. Trước hết thì vào một e rất căng đầy nhìn rất phê. Vừa tay. Vào bồn e làm những động tác đi lưỡi rất phê và vhuyên nghiệp. Không bik tả sao nữa.
    Ms khỏe: Nhìn chung thì e làm cũng bài bảng hết bài như mấy chổ chuyên khỏe. A nào mệt thì gặp e này nha. Vừa khỏe rồi xong mệt.
    Ms Mệt: Động tác đi ngực và lưỡi của e rất phê và không thể kiềm nỗi. Ai yếu sinh lý thì ra từ vòng gửi xe nha. . Bj hj điều ok hết nha. Nước nôi thì tràng đầy khỏi phải lo sợ cúp.
    Được cái là e rất lịch sự nhiệt tình. Không vòi vĩnh xin thêm.
    Mình đã làm chuột bạch. Còn A/e thì sao. E nó số 32 nha. Chào A/e. Đồng dâm.

Đang tải...
  2. tranloi20111983

tranloi20111983 Bé Chưa Biết Gì

Chúc mừng bác , gom đủ ngân lượng đi theo chân bác.