Bình Tân bắt quả tang bé gái tuổi 18 - No 04

Lượt xem: 3,255

Cọt Bé Nhỏ

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
23
62
56
0 ₿
cuối tuần rãnh rỗi không biết làm ji , ngồi coi cafe DJ ngắm mấy bé phục vụ đi qua đi lại tự nhiên cái nắng cực, thôi vác xe qua chỗ quen giải tỏa cuối tuần luôn, bắt điện thoại alo ông em rồi phi xe qua tên lửa, tới nơi ngồi làm ly nước nghe ông em bảo có bé 04 này mới vào , xanh non mơn mởn, tin tưởng ok luôn , chui lên phòng bảo locker tắt xông hơi , giữa trưa nóng nực lười xông quá nằm coi phim đợi, được dăm phút thì bé bước vô, quả thật là 04 họ hàng gì với bé 05 đi lần trước hay sao ấy , body y chang nhau , dạng nấm lùn , mình dây nhỏ xíu con nhìn chung cũng cân đối , vô chào hỏi nhau mấy câu thì lột đồ đi tắm , vô bồn nude ra mới thấy rõ là gái mới lớn, ngực cam việt , núm nhỏ hồng nhìn là mún bú rồi , mông thì mềm mại , da dẻ tươi tắn, con hàu thì khỏi nói chật chội , mới vuốt nhẹ vài cái thấy nước chảy ra luôn, hỏi ra mới biết em nó mới 18 tuổi , éc éc, hàng non chuẩn bài.
tắm xong lên giường nằm ôm em nó rờ mó cho đã, cái cơ thể gái 18 thì cứ gọi là như cảm giác chăn rau mấy bé học sinh ngày xưa ấy, rờ bé hồi bé rên quá trời hehe, xong nằm úp lại cho bé đấp đá 1 chút cho giãn cơ giãn gân , trườn thái thì cũng ổn, không mượt mà lắm, chắc tại bé nó mới vào nghề, được cái lật người lại ôm bé hun cũng ngon ah , nhỏ con dễ bế dễ ôm dễ dê, ôm lại bú mút cho đã đời rồi xoay mông lại ăn hào sữa, hào của gái 18 ngon ngọt, không tì vết, húp mà cứ gọi là ngon , em nó cũng mút kem nhiệt tình, chút thấy em nó rên cái giật giật lun, nước ra quá trời, tui húp cứ gọi là cạn sạch , rồi cũng out lun trong miệng em nó, cảm giác cả 2 cùng lên đỉnh phê thật sự, nằm ôm em nó 1 chút thở hổn hển mà cứ lân lân.
tắm rửa thay đồ đi về không quên ôm thêm cái nữa hun tạm biệt
tic tip 1800 , gửi cafe cho ông em vì giới thiệu bé cho mình hehe, cuối tuần mãn nguyện

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80 and Uchiha Itachi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
18 tuổi luôn thiệt hả bác B05

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ cám ơn huynh đã bỏ thời gian viêt report cho bé và cơ sở ! Chuc huynh luôn thật nhiều sức khoẻ để còn gé thăm mấy bé thường xuyên và viêt bài ai cho bé ạ B25

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
18t thật nhé cac bác ! Đã check ! Dáng lùn lùn nhỏ con
Nhưng v1 và v3 ko hề nhỏ ! Hơi it nói 1 chút nhưng khá vui vẻ , nói chung là ae nên thử

ThanhDien Ng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/20
Chủ đề
3
73
19
0 ₿
Chuc mừng bác ! Phải qua test ngay mới được ! Tầm này kiếm gái 18 ms khó lắm chứ đùa đâu

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿