Bay cao cùng nữ hoàng 08

Lượt xem: 5,381

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ben Lee

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/4/19
Chủ đề
2
29
20
27
Thành phố HCM
0 ₿
Chuyện là hôm ấy được đi làm về sớm nên thằng nhỏ cảm thấy hơi bực bội nên em không nghĩ nhiều, bèn chạy 1 mạch tới PA, vào nhập code CAMA cùng gói onsen và nữ hoàng 08.
Đợi 1 lát thì locker dẫn lên phòng, ngồi đợi 1 tí thì chị lên, em bảo em không xông hơi, rồi hỏi thăm vài ba câu thì mới biết chị lớn hơn 2 tuổi quê thì cũng gần em, khi nước đã đầy thì chị mời em vô bồn bắt đầu h1, từ đó thì bắt đầu "chuyến bay" cùng chị, bước vô bồn ngồi khoảng 1ph thì chị bước vô, ôi trời trước mắt em là 1 vựa bưởi , 99% nude cùng 1 chiếc quần lọt khe, rồi bắt đầu chị tắm rồi chị vuốt ve thằng nhỏ của em, rồi lick ty (thi thoảng có cắn nhẹ 1 phát), xong chị đưa vựa bưởi lên miệng em, đã đưa đến vậy mà không ăn thì uổng lắm nên em phải ăn thôi :) ăn bưởi xong thì ăn cháo, rồi chị quay lưng lại, em đi lưỡi hết phần lưng kết hợp sờ v1 của chị, rồi đưa tay xuống v4, ah v4 chị thật gọn gàng và nhiều nước, chị rên nghe sướng lắm, xong thì chị bắt đầu tra tấn thằng nhỏ của em, chị làm rất điêu luyện đủ bài, sau 10ph thì em out trong sung sướng (nhưng các bác nhớ lúc trong bồn thì đừng làm ướt tóc chị vì tóc chị là tóc nối), xong chị tắm em lại.
Đến phần massage khỏe, chị làm đủ bài đủ lực rất sảng khoái các bác ạ, khỏe hẳn ra, rồi đắp mặt nạ các kiểu, nói chung thì em rất hài lòng.
Tiếp đến h2, chị bắt đầu tuyệt chiêu làm nhột từ dưới lên, nhưng hên là thằng nhỏ em không dính bẫy, rồi chị lại đưa cặp bưởi vô mặt em ăn xong thì ăn cháo tiếp, rồi chị lại hành hạ thằng nhỏ của em giống như h1 nhưng lần này có thêm bánh mì kẹp xúc xích, tầm 10ph sau em out trong sung sướng.
Kết thúc buổi tối vui vẻ

Đánh giá sơ bộ:
Kỹ thuật onsen 10đ
Massage khỏe+ mệt 10đ
V1:10đ
V2: chút liput nhưng không sao
V3: 9đ
V4: 10đ

Tic: 770k( giảm 100k code CAMA)
Tip: 1xxxk

Braum

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/4/19
Chủ đề
2
21
10
33
TPHCM
0 ₿
Đúng rồi. Bữa nào đi Onsen em số 09 mới được. Lần trước đi Thái 1 lần. Ấn tượng khó quên!

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,664
2,503
CongDongMassage
0 ₿