BBS Lan Thanh

Lượt xem: 6,261

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Ngày nào cũng cây nhà lá vườn nhưng sao vẫn thấy thèm l` lạ, đúng với câu 1 cái l` lạ bằng tạ cái l` quen. Tối kia, sáng sớm nay đã thỏa mãn, nhưng chiều nay vẫn xách xe đi kiếm, ko hiểu vì sao.

Chiều hqua đã đi 1 vòng hết đường 23/10 đến khúc cây dầu đôi lại quần ngược lại, kiếm BBS Nhã Phương mà giờ e hay nghỉ quá, chẳng bao giờ thấy mở cửa, cái BBS này gần BBS Hải Âu nha, e nhã phương đẹp nhất đường 23/10. Đi hết các tiệm BBS e nào cũng xấu ko thể chơi nổi, mặc dù mình rất dễ tính, phát hiện có nét dâm là có thể địt được. Chiều nay lại kiếm khu cầu Bình Tân. Đào thay đổi xoành xoạch, cứ 1 2 tháng là sang tiệm đổi người, ghé lại cái BBS Bảo Ngọc đã có trong bài viết nhưng giờ đây là e khác, mặt cũng bt, răng mọc vô tổ chức, thôi đi tạm, vừa lên gác cởi đồ "a cho e xin tiền trước" "mất hứng, a ko chơi nữa" mặc đồ xuống. Kế bên nhà có 1 bà ngồi trước, mình biết bả là chủ BBS Lan Thanh vì đã có ghé nhưng đào xấu. Mới rà xe lên vỉa hè, bả biết ý nên lật đật chạy về cơ sở của mình (BBS Lan Thanh) "có khách kìa mấy em". Nhìn e ngồi ở quầy lễ tân, mặt dài hơi xấu, dáng ngon, vén mành sáo bước vào, 2 e đang nằm chờ khác, 1 e mặt đẹp có xăm đỏ nơi trán, 1 e xôi thịt kém sắc hơn e kia 1 chút nhưng nhìn cũng được. Bà chủ "e đi e nào" Chỉ vào e xăm chấm đỏ. Bà chủ ờ ờ rồi ko hiểu sao bả nói gì e lễ tân (con mẹ chủ láo) rồi e đó "lên lầu đi a".

Lên nằm thì 1 chặp sau e đem đồ nghề vào (khăn, bao...), e quay lưng phía sau mặc váy thấy cặp chân trắng múp tướng ta cao ngon. Ai ngờ quay mặt lại là e lễ tân. "a đâu kêu e lên đây làm gì" "ủa nãy a kêu e mà" "a kêu e có chấm đỏ" "thôi e lỡ lên rồi a đi e đi chứ ko bà chủ la" "ko". E lễ tân xuống "Ngân, khách gọi e đó". E Ngân mặt khá xinh, tướng tá chắc nịch,hơi mỡ màng, ng ngăm nhưng sạch sẽ. 2 vú đã to còn sừng trâu nhọn hoắc, cỡ 20t hoặc hơn.

E lau kỹ rồi bú, kỹ thuật bú của e rất lạ, nhưng cực sướng, lần đầu gặp e bú kỹ thuật như vậy, e ngậm nhanh, rồi giữ lại đánh lưỡi khua khoắng nhanh bên trong, rồi rút nhanh, rồi ngậm nhanh, giữ lại... cứ thế, ko thốn chút nào mà sướng cực kỳ, rồi 1 chặp e đổi tốc độ, bú thụt nhanh liên hồi, nhưng ko ngoạm chặt, riết sướng nhưng ko thốn, ko cảm giác nhột 1 chút nào hết, cực sướng, mới sáng địt bx rồi mà e bú phát cương cứng hùng dũng liền. Bú tới 5p e mới hỏi "chơi luôn nha a"

E nằm xuống, banh 2 cặp đùi ra nhìn bướm, con bướm của e, nhỏ xíu, cúi xuống trả lễ liếm bướm e chút rồi mới đút vào. Vừa đút vào, cảm nhận thật là chật chội và bót, bót cực kỳ "l` e bót quá" "e chưa có con mà sao ko bót" chơi 1 chặp e đòi khép 2 chân sát lại, càng bót nữa, dập liên tục, e ko 1 tiếng hối, cũng có rên rỉ vài lần, e ko cho hôn môi quay mặt đi, rất ít nói "mặt e đẹp wa" "dạ e cám ơn a" ??? "địt e sướng wa" "dạ" e cho địt 20p ko 1 tiếng hối, 2 chân e khép mà cứ thỉnh thoảng hẩy lên liên tục, 1 chặp e hẩy liên tục kiểu như muốn ép cho ra khí, nhưng a chơi lúc sáng làm gì có cảm giác ra, cứ địt miết, chặp thấy tội e, tập trung dập nhanh như tên lửa rồi phóng ra trong khoái lạc, rút ra e than "a dập nãy giờ ê đít e luôn" "e đẹp wa, làm a sướng nữa, a giới thiệu bạn cho e" "dạ e tên Ngân, e cám ơn a nhiều" "a về" "tạm biệt a nha"

Xuống dưới bà chủ nói "mai mốt ghé lại nha e", bà chủ này giống như sắp xếp đào cho mình chơi, kêu e này đưa e khác ép phải chơi, chắc e đó sáng giờ chưa có mối nào, bữa sau đi e xôi thịt thử xem, còn cuối cùng đi e dáng đẹp mặt xấu.