Gò Vấp BCTT Ánh Dương chất lượng cao

Lượt xem: 2,163

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
642
526
0 ₿
Lời nói đầu tiên xin gởi lời cảm ơn BQT diễn đàn cùng với các cơ sở đã xây dựng nên chương trình này góp phần cho Ae có thêm nhiều trải nghiệm mới nhiều cảm xúc mới
Chuyện là khi Việt Nam đá với Malaysia ngày 19/5 mình đang ở Cần Thơ công tác,trong lòng luôn mong VN chiến thắng nhưng ko may dù rất vất vả các chàng trai của chúng ta cũng ko thể kết thúc trận đấu trong 2 hiệp chính và cũng may mắn cho mình khi dự đoán là ko bàn thắng trong 2 hiệp,thế là chờ các mod gởi tn trúng giải,đến 10h30 ngày 20/5 thì tn đến nhưng....trớ trêu thay HSD của code hết hạn vào ngày 20/5 hic...hic...thế là bảo bác tài xế phi nhanh về SG gấp,phần thì làm báo cáo chuyến đi gởi Sếp,phần về nhà trình diện Gấu mẹ,nhưng phần quan trọng là được giải Free tic+ tip của Ánh Dương GV nên mặc dù tối hôm trước đã bị e ở Kingroom Cần Thơ vắt kiệt sức mà cũng háo hức muốn lãnh giải ngay vì hiếm khi dự đoán được trúng như thế.Về đến dừng chân cao tốc trung lương là 15h móc ĐT gọi cho Ánh Dương luôn hẹn 17h30 có mặt,đường buổi chiều SG kẹt xe dzã man gần đến 18h mới có mặt.Đập vào mắt mình là cơ sở thật là hoành tráng có sân rộng chà bá ở trước để xe hơi,xe Honda dấu bên trong,bước vào thì e lễ tân đẹp chai tên Thi chạy ra mở cửa chào đón rất nhiệt tình,CSVC khá là xịn sò toàn nội thất mới tinh,phòng chờ rộng rãi ,mình đói quá xin bát mì và lon bò cụng,alê hấp 5 phút có luôn,1 tô mì trứng và nước suối,bò cụng đã hiện ra ( lúc này ăn xong mà bỏ về chắc bị dzí chạy ko kịp luôn) sau khi ăn uống no say mình có đưa code của diễn đàn cho lễ tân và Ok a giai xong luôn khỏi tư vấn dài dòng,e lấy ipad ra cho mình chọn,ai ai cũng đẹp nên mình nói thôi e cho bé nào thì a nhận bé đó ( mình dễ tính ko đòi hỏi ở cơ sở nhiều ).E giới thiệu cho mình bé 97 sinh 2k2 ,non,tơ ,gật đầu cái rụp ( gì chứ gái tơ tơ là khoái khoái ngay ).Lên lầu 1 phòng Vip 5,phòng rất rộng,trang trí đẹp ,có 1 bàn tròn,2 ghế ,bồn tắm lớn,có wc xông khô, xông ướt trong phòng,trên bàn có dĩa trái cây,có cả bia,nước ngot,bò cụng ( lại là bò cụng,cả tuần nay uống bò cụng nhiều hơn uống nước ).Loker nhiệt tình mở nước, bật công tác để mình xông trong khi chờ bé lên và ko quên chúc mình thư giản thoải mái.
Xông khô,xông ướt tầm 10phút thì bé lên,dáng người mình hạc xương mai,mỏng manh nhung cao 1m6 hay hơn chút,mặc áo yếm đỏ váy đen ngắn mà ko gì ngắn hơn cúi người xuống lộ luôn cả chip đỏ ren lọt khe luôn chứ,chào hỏi xong xuôi bé lấy khăn lau người mình và dìu mình vào bồn,tắm và ms trong bồn thì chắc ae cũng biết hết rồi xin bỏ qua.Sau khi Cia trong bồn trong sung sướng thì có 1 điều làm mình bất ngờ,bé hỏi mình ăn cơm chưa,mình nói chưa mới làm nhẹ tô mỳ,bé nói mới mua cơm chưa kịp ăn thì a lên,nếu được ăn cơm với e luôn nha.Trời số hưởng là có thật các bác ah,vừa tic,tip free,vừa được e mời ăn cơm luôn thì từ chối sao đành.Vậy là e quấn cái khăn tắm lên người xuống lầu lấy cơm,ko có cao sang mỹ vị gì chỉ là cơm trắng,rau luộc,kho quẹt và vài miếng cá khô nhưng trong cái hoàn cảnh này 2 con người xa lạ chần chuồng 100℅ ngồi đối diện ăn cơm với nhau còn nói chuyện cười giỡn thì có lẽ ko có cái nhà hàng sang trọng nào có được. ms khỏe thì cũng ok đấm có lực đá nóng tốt bẻ khớp tay chân tốt,ưu điểm của bé là Nuru và lưỡi khá tốt,bé chà rất kỹ và lâu, rất tậm tâm ko qua loa,chà vòng 1,3,4 cực phê lau chùi wc sạch sẽ,BJ 100℅ rất ngon lành từ chậm chậm đến nhanh dần đều ( 20 tuổi mà kỹ thuật cao),đá bi,mút bi các kiểu,liếm cột trước sau đủ hết ko sót chỗ nào kèm tiếng rên nho nhỏ khiến con mồi như lạc vào mê hồn trận
Khi ra về mình còn cảm giác lâng lâng,sảng khoái như vừa khám phá được vùng đất mới ( như Lê Khanh khám phá ra hang Sơn Đoòng) , 1 lần nữa rất cảm ơn BQT diễn đàn cùng Ánh Dương Gò Vấp đặc biệt là bé 97 đã tạo điều kiện cho mình được trải nghiệm,khám phá nhiều điều mới lạ.Xin Chúc cơ sở Ánh Dương ngày càng hồng phát.
Đánh giá: CSVC mới,sang,xịn,đẹp,từ tiếp tân đến locker,giữ xe đều nhiệt tình dễ thương
Bé 97 face ổn miền Tây, 1m6
Vòng 1: mềm mại Cam Việt
Vòng 2 : nhỏ gọn ko có lipit ( vì bé hơi ốm )
Vòng 3 : vừa,săn chắc
Vòng 4 : có xíu nơ,ko có cà vạt vẫn còn múp míp,tỉa gọn,sạch sẽ
Ưu điểm của bé là dễ thương,nói chuyện thật thà ( tuổi con ngựa,thẳng như ruột ngựa) làm việc có tâm,nhiệt tình nói gì làm đó,chiều khách rất tốt.Khuyết điểm là giọng nói ko được trong trẻo,âm bass, ít cheep
Tổng Thiệt hại : Tic + Tip Free event BCTT (*** Queen)
Có Bonus cho bé,tiếp tân,locker,giữ xe mỗi ae 1 chút lấy thảo Total: 700k

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,606
30 ₿
BJ 100% lun à ghê thặc

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
642
526
0 ₿
Dạ,báo cáo bác là e nó BJ hok có dùng tay,1 tay vịn vịn gốc cột 1 tay kia lòn xuống tuốt lỗ nhị ( nhột thấy mồ) nên e nói 100% là thế,có gì mong các bác chỉ e thêm,để diễn tả cho đúng,hi...hi...

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,606
30 ₿
chấm cái này với 2k2 rồi nha, ước gì được qua kkkk

Fuss

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/1/21
Chủ đề
2
18
2
0 ₿
Mừng bác ngon trym nhé, được ăn chung xong rồi chén nhau nữa B25

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
428
0 ₿
Trân trọng cảm ơn bác đã dành thời gian đến cơ sở trải nghiệm.
Chúc bác nhiều Sk & Thành công!