Q.10 (BCTT) bé 07 loli tại Minh Long

Lượt xem: 2,673

Sướng Rân Người

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
22
95
57
0 ₿
Lần đâu chơi event SeaGame mà trúng thưởng nên tui cũng rất nôn nao , 7h là phi tới Minh Long rồi , dựng xe xuống là đc chú phục vụ cũng xêm xêm tuổi tui lao ra treo nón dắt xe dùm các kiểu còn nói chuyện như kiểu underground ấy , hommie này nọ nghe tếu tếu hahaha
vô quầy trình code xong yc bé 07 vì thấy hình nhỏ nhỏ xinh xinh , nghe báo 20p nữa bé mới xong , ok ngồi uống nước nói chuyện phíếm vs hommie locker lun haha , thanh niên này có vẻ yêu đời mở toàn nhạc rapper ngồi hát theo .
cuói cùng bé cũng đã xuống, thấy bé tiễn khách ra nhìn bé đúng kiểu loli lun, nhỏ xíu con ah , lên phòng xông hơi tầm 10p bé cũng đã bước vào mà đang phê quá nên tui ngồi thêm tí nữa mới đi ra , bé thấy tui ra là xáp vô lau người cho tui liền mà bé hơi nhỏ con nên tui phải ngồi xuống cho bé dễ lau , đúng body loli lun đồng dâm ah , nhỏ xíu từ trên xuống dưới lun haha lau khô xong bé dắt vô bồn tắm , tắm như mẹ tắm con thôi chả có gì nhìu để kể cả .
Ms khỏe : bé nhỏ con nhưng làm rất tốt nha , đi đủ bài , làm rất nhiệt tình, còn kèm ms đầu cũng phê không kém , vừa nằm ms vừa nc với bé cũng thoải mái nữa , bé nói giọng miền tây dễ thương cực , nghe bé nói chuyện với nhìn bé không là muốn bắt về nhà nuôi lun rồi haha.
Như đã nói bé loli nhỏ con nên v1 cũng nhỏ nốt , chà thái nhiệt nhưng không phê pha cho lắm kkkkk đi thái kèm đi lưỡi 2 bên sườn cứ gọi là rùng mình nổi da gà , rồi bé dừng lại ngã ba định mệnh , tay vuốt nhẹ rồi ngậm trọn cột mốc giữa ngã ba ấy, cứ thế lên xuống 3/7 đều đặn tới khi tui hy sinh hạ cờ.
Cám ơn Mod và Cơ sở đã giúp tui có 1 trải nghiệm hài lòng tại Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và có bài chia sẽ về độ hài lòng về dịch vụ ạ