Q.12 (BCTT) Buổi chiều tê tái cùng bé 97

Lượt xem: 1,063

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
188
50
0 ₿
Xin chào ae cđms,

Việt Nam đã vào bán kết!

Hòa chung niềm vui của cả nước là niềm vui nho nhỏ của bản thân khi may mắn trúng code BCTT của diễn đàn. Tham gia cđ từ lâu cũng có vài report cho ae vài bé mà mình thấy tâm đắc, dù mình không hoạt động nhiều nhưng vẫn tàu ngầm theo bước chân đã đi của ae hehe..

Mình xin report lại trải nghiệm của mình về Ms Cẩm Thy nơi ae đã quá quen thuộc, nơi mà mình luôn hài lòng về dịch vụ và phong cách làm việc.

Không dài dòng hơn nữa. Bé mình trải nghiệm hôm nay là bé 97 với vé S.exy Queen.

Đến cơ sở sau khi ăn trưa xong, đá chống xe là có em pv ra tận cửa dẫn vào. Thật sự mình cũng không biết là code có sử dụng được không vì code free cả TIP nhưng khi đến quầy thì được trả lời là code ok đúng như tin nhắn Mod đã gửi. Chọn ktv trên iPad thì chỉ còn 2 bé 18 & 97, mình thì định đi bé 17 nhưng xui bé kẹt ngày dâu nhưng không sao bé nào cũng ok vì đã được bảo chứng bởi cái tên Cẩm Thy hehehe.. "bé 97 nhé" vì 18 thì quá quen rồi nay check 97 để có cái mới cho ae thêm lựa chọn.

Lên phòng xông, hơi lên nhanh và nóng quá nên 5' sau bé vào là mình chui ra không xông nữa, em pv tinh ý đã mở nước sẵn từ trước. Mình và bé ngồi ghế "thăm hỏi" nhau. Áo yếm đỏ nhìn thiệt hấp dẫn, ẩn sau lớp vải nhung bóng là cặp đào tiên nẩy nẩy làm phần con trong mình trỗi dậy, mình chụp 2 tay lên 2 trái đào ấy nhào nặn, bóp bú làm bé rên khe khẽ, tay mình đưa ra sau bóp mông bé, cặp mông nẩy vỗ bẹp bẹp, vuốt ngược lên cặp đùi trắng nõn làm mình tí thì chịu không được.

Cùng bé vào bồn nước đã đủ cho 2 người quần thảo. Bé đè mình ra, thoa sữa tắm khắp người mình, mươn trớn thằng bé của mình, tay bé thiệt là mềm mại..lưỡi bé đi khắp người, hỏi thăm kĩ hạ bộ, ngậm chặt 2 bi, thằng bé mình thì cương cứng dựng sừng sững như pháo lên nòng. Hiểu ý, bé tháo bớt nước nói mình nằm dựa vào thành, mình ngoan ngoãn làm theo để bé trổ tài kéo pháo. Vắt 2 tay 2 chân lên thành bồn, bé thì cúi gập xuống nhẹ nhàng đưa hết thằng nhỏ vào miệng, nhẹ nhàng từ tốn bé mút thằng e, môi bé ngậm chặt nhưng không hề cạ răng tí nào. Lên...xuống, lên..xuống, lên.xuống, lên xuống....ngày càng nhanh, mình phê quá đưa 2 tay xuống bóp 2 trái đào của bé nhào nặn. 2 ae làm càng ngày càng nhanh hòa chung 1 nhịp lên xuống-bóp thả...và ÒA, thằng bé bắn xối xả sau 1 tuần chưa xả, bắn hết vào miệng bé. Bé vẫn giữ nhịp cho đến khi thằng em không còn giật giật nữa, sâu trong miệng bé dùng lưỡi liếm xoay xoay đầu khấc làm mình lại giật liên hồi...quá phê ae ạ!

Lên giường nằm làm khỏe, vì bé mới vào nghề chưa lâu (bé mới 20t mà) nên cũng chỉ có mấy bài căn bản thôi. Mình xin pass qua phần này do cũng không có gì đặc sắc để viết.

Đang nằm lim dim tận hưởng bỗng giật mình.

Không phải c.a phá cửa đâu nha mà bé đổ nước gì đó lành lạnh lên người mình haha...

Bé dùng V4 trườn. Bắt đầu từ chân, lên đến mông, rồi đến lưng mình, Lông bé lún phún kết hợp với nước lành lạnh làm mình thấy nhột. Bé như con mèo quấn lấy chân chủ, khéo léo uốn éo khắp thân thể mình, lúc thì v4, lúc thì v1 kết hợp bé dần dần đưa mình vào cõi mơ mộng ngớ ngẩn....Lật người mình lại, tiếp tục màn uốn éo bé chà khắp mặt trước cơ thể mình, thằng bé của mình đôi lúc tưởng chui tọt vào "cô ấy", lưỡi bé đi khắp cơ thể, liếm hết mọi ngóc nghách, từ từ bé đưa lưỡi vào "lỗ 2" rồi liếm láp....mình trở nên cái cột cho bé leo lên "lau chùi"...( Ae cần tưởng tượng thì xem múa cột đỡ nhé! hehe)

Bé lau bớt rồi mần thằng em. Do mình tăng 2 lâu ra nên chủ động nói bé làm tư thế mới. Bé rất nhiệt tình ủng hộ.

Bé co ro dựa vào thành ghế - còn mình đứng sừng sững như Từ Hải....bé rất chiều chuộng, cho mình đưa vào sâu trong miệng, hai tay mình dựa vào tường lấy thế, mình nhấp nhả liên tục để đưa lên cao trào, khá lâu nhưng vẫn không ra, thấy bé cũng thấm mệt nên mình chủ động nói bé xài tay kết hợp. Bé cũng làm theo nhưng chắc muốn mình đạt khoái cảm tối đa nên bé chỉ xài tay 1 ít, rồi bé lại dùng miệng cần mẫn mút cho mình. Thấy cũng tội nghiệp nên mình cũng cố kết hợp, tay bóp đào, tay bóp mông, bé thì thở hồng hộc tạo thêm hưng phấn. Cuối cùng cũng xong, mình lại được bắn đầy vào miệng bé. Biết là shot cuối nên ra rồi bé vẫn ngậm rất lâu, lưỡi xoáy đầu khấc của mình cho ra sạch.

Nằm thở xong, mình và bé đi tắm lại.

Chạy xe ra khỏi cơ sở, lòng mình vẫn còn lâng lâng. Phần thì gặp bé chiều chuộng hết mức, phần thì thấy vui được giải tỏa mệt mỏi của quãng thời gian khó khăn vì dịch bệnh.

Đánh giá cơ sở Cẩm Thy: điểm 10 cho chất lượng. Từ pv, lễ tân, đến event rất OK! Là nơi ae có thể hoàn toàn tin tưởng khi đến.
Đánh giá bé 97: face ổn, dáng mi nhon, giọng nói nhẹ nhàng, tình cảm, chiều chuộng
-V1: 7đ, cỡ Cam Việt. Mềm mại, ti nhỏ (gu mình Cam Mỹ)
-V2: 8đ, có eo ót không mỡ
-V3: 8đ
-V4: mình không check ( nguyên tắc đi chơi của mình)
Theo quan điểm của mình thì 97 là 1 số dành cho ae thích tính cảm, chiều chuộng. Ae nào hy vọng hot girl sẽ không đúng ý.

Thiệt hại: vé S.exy Queen ( 2 shot cum in Alo + phục vụ FULL theo yêu cầu, tất nhiên không có đến Z nhé)
Tic&Tip : Event BCTT @John Wick lo.
Típ thêm ít cho pv + giữ xe.

Cám ơn MOD & cơ sở đã tạo sân chơi cho AE.
Cám ơn ae đã dành 5p để đọc bài - hy vọng bài viết góp thêm lựa chọn cho ae trên mát-xa đường!

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Cảm ơn bác đã tin tưởng Cẩm Thy…. Mong sớm được đón tiếp và phục vụ bác vào ngày gần nhất.
Chúc bác nhiều ạ và thành công!