Q.8 (BCTT) COMEBACK cùng bé 47

Lượt xem: 1,428

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
chào ae , lâu rồi tui mới trở lại đây , được hôm đoán bừa ai dè trúng code BCTT nên cũng quyết định vác súng lên đường cầm bút ra trận trở lại B05
Trước đây tui là mối guộc bên TĐ nhưng vì bé guộc đã nghe lời dụ dỗ bay đi đâu mất tiêu nên cũng giải nghệ 1 thời gian cũng chả mún quay lại nữa nên chọn thử cơ sở Trung Sơn để đổi gió bít đâu có bến đỗ mới B03
Cơ sở cũng dễ tìm , ngay đầu khu trung sơn gần chỗ vòng xoay kế cái shop Guardian , tiếc là tui tưởng đầu dưới kia làm chạy hố tới tận Nguyễn Văn Linh phải quay xe chạy ngược về B12xăng đã mắc rồi mà còn chạy hố thiệt là đau lòng .
Vài dòng tâm sự giờ tui vào việc nhe , tới cửa cơ sở đá chống xe xuống là có ngay thanh niên trẻ trung lại chào lịch sự rồi mời vô cửa , gặp bé lễ tân dễ thương tư vấn check code nhanh gọn lẹ 1p30s là được lên phòng thư giãn ngồi đợi các chú locker chuẩn bị phòng ốc không quên mời tui 1 ly trà. (+1đ cho sự nhiệt tình)B32
Lúc vào phòng thì khá ấn tượng với cơ sở vật chất ở đây , phòng óc mới , phòng xông hơi hiện đại , giường to , bồn cũng to nốt B05
vô xông hơi 1 tí cho thư giãn , phòng xông có mùi quế khá thơm, hơi lên nhanh và nóng , bé mở cửa bước vào thì điều đầu tiên là bé mở của phòng xông chào tui làm tui hết hồn nhưng cũng vui vì sự nhiệt tình của bé .
Bé mang SBD 47 , quê miền tây , dáng người hơi chuppy , phụ tùng khá khủng nha tay tui cầm ko hết B36 vô bồn là bé áp sát tui liền , chà bưởi lên người rồi đi lưỡi chậm rãi từ tai rê dài xuống bụng từ trái qua phải , từ từ đi dần xuống bụng rồi nhẹ nhàng siết chặt thằng nhỏ ,đôi môi ấy chầm chậm mút rồi dần dần nuốt trọn thằng nhỏ, BJ kết hợp tay 100% nhé các bác, phê phê tê tê hì hục 10p đồng hồ tui bảo bé dừng lại để lên giường mần tiếp cho thăng hoa B25.
Làm khỏe là ưu thế của bé nha , làm kỹ và nhiều bài , làm cũng nhiệt tình nữa, tui lặng lẽ nằm im hưởng thụ , có thêm túi thảo dược với đá nóng làm giãn gân giãn cốt phê vãi .B38
Bé thoa dầu và bắt đầu trườn thái , cặp bưởi của bé mà trườn thái thì phải gọi là siêu phẩm , trườn từ mông lên vai rồi lại xuống tận bắp chuối đã thế còn bonus thêm bài ép bưởi lên lòng bàn chân vừa lạ vừa thích , bé chà tận tình ko chừa cm nào cả, rồi cao trào tới khi bé bắt đầu đánh chiếc lưỡi ma thuật khắp người tui , không khác gì bài thái nhưng làm bằng lưỡi cả tui rùng mình với kỹ thuật lưỡi của bé, phải gọi là phê tới nóc , lật lại bé tiếp tục hành hạ tui bằng kỹ thuật tương tự, tui thấy mình sắp qua ngưỡng chịu đựng rồi đành vỗ mông vô thế 69 rồi out trong tê tái, bé vắt sạch không chừa giọt nào còn tui thì lên mây phê quá phê B40B40B40 bé ra làm vệ sinh rồi vào tiêp tục nốt bài mát xa đầu để kéo tui về lại với bé chứ lên mây lâu quá chưa về kịp B44 rồi ra tắm rửa chia tay bé để ra quán nhậu với các chiến hữu thôi B11

đánh giá :
csvc 8/10
bé Tr.... 47 : xinh, chuppy tí, nhiệt tình nhưng hơi trầm tính nhe
v1 8/10 bưởi
v2 6/10 chuppy tí
v3 7/10 mềm mịn
v4 nước nôi đủ xài

TIC + TIP : Mod @John Wick tài trợ B05
gửi bé lễ tân 50 gọi là cafe B15
Cám ơn BQT , mod @John Wick và cơ sở Trung Sơn đã tạo điều kiện cho tui comeback !

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
chà chà comeback phát làm 1 quả rp hoành tráng quá =)))))
mừng bác comeback ngon trym =))

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Cám ơn anh đã ghé trải nghiệm dịch vụ và đánh giá chân thật về cơ sở cũng như KTV
Hẹn gặp a lần sau ạ