Gò Vấp [BCTT] Mở hàng Khai trương Cs Ánh Dương - Mùa hoa dầu trong gió.

Lượt xem: 2,798

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
Sài gòn 16/05/2022.
Người ta thường hay nói cái đất Sài gòn xô bồ hối hả này thì chỉ có 2 mùa là nắng và mưa. Nắng thì chói chang muốn xỉu, mưa thì ngập điêu đứng. Nhưng mấy ai biết được thời điểm chuyển giao giữa mùa nắng và mưa đó lại là mùa của những quả hoa dầu trong gió. Thật sự có những ngày Sài gòn rất thơ và lãng mạn.

Mỗi năm chỉ một lần duy nhất, những cánh hoa dầu chuyển mình trong gió. Nó không sặc sỡ như hoa phượng, không hương thơm như hoa lài. Chỉ vẻn vẹn những cánh hoa dầu lơ thơ bay trong gió. Cũng giống như em vậy, không hương không sắc nhưng lại có một vẻ đẹp mê đắm lòng người.
Chở nhau trên từng con phố, đi dạo ở công viên hay đơn giản chỉ việc ngồi ở góc phố cùng một ly cà phê. Chỉ cần một cơn gió thổi nhẹ bay lướt qua cũng khiến cho những ký ức ùa về.
Cô bỏ tôi đi để lại một ngày Sài Gòn hiu hắt.
Không liên lạc, không có nghĩa là không nhớ. Không nhắc đến, không có nghĩa là đã quên.

Chào anh em nhé. Em lại viết lan man ở trên rồi.
Đáng lý ra nay em được Code ở Dubai Gò Vấp nhưng sau một hồi trao đổi với quản lý thì em cũng đổi sang bên cs mới mở của hệ thống Dubai Gv là cs Ánh Dương mới khai trương lại luôn.

Sau khoảng thời gian trao đổi với cs và đổi sang cs mới là Ánh Dương thì 15p sau em có mặt tại cs mới. Mới chạy vào thì ố dè nó cũng bự thiệt, mới nữa do mới làm lại mà=))
Bước vào cs thì các bạn chào khí thế. Rất niềm nở đón tiếp, khi mình nói có code Free từ diễn đàn thì bạn chỉ xin phép chụp lại màn hình điện thoại và giới thiệu ngay các bé còn trống để kịp vào vấn đề chính của ngày hôm nay.
CSVC : Em quên coi phòng nhiêu. Chỉ biết phòng lầu 1 ở giữa. Phòng bự nhất tầng. Nhưng nghe em nói thì 2 phòng bên chỉ nhỏ hơn chút thôi. Ae đợt sau có đi rv nhé.
- Phòng chờ : Bự nha, mới, đẹp, ánh vàng như vàng thiệt =))
- Thức uống : bên này có bia nữa nha. E đi mấy cs kia hông thấy có. Không biết là mình yêu cầu mới có hay không. Chứ bên này mấy bạn pv bưng sẵn lên 4 loại : nước suối, bia, bò, chanh dây.
- Phòng hành sự : bự nha. Thoải mái, cs mà đem thêm 2 cái giường nữa chắc chơi tập thể 3 cặp dư sức
- Xông ướt khô có đủ.
- Bồn bự. Chui 4 dư luôn.
- Quần đùi xông màu vàng. Em nói quần Đế Vương nha. Ai mặc vô là thành Vua liền =))

KTV : 05 - Ae đi để cảm nhận nhiều hơn nhé.
Face : Em bình thường.
V1 : 8/10 Cam lai.
V2 : Có tí lipit, ôm ôm đã đã
V3 : To to.
V4 : Thơm thơm, nước nước, đẹp đẹp.

Service : nhiệt tình chu đáo, đầy đủ không thiếu chi ráo. Cả cởi cái quần Đế Vương ra em cũng cởi cho. Cởi rồi mà còn dọc dọc, ối giời ơi.
Phẩn khỏe em làm đủ bài, có đá nóng. Đặc biệt, lâu lâu lại khều lại hun thằng nhỏ cái. ôi giời lần nữa.
Ms mệt em đi lưỡi quá trời. Hết lấy ngực đè người rồi lại tới mông. Chà từ sấp tới ngửa, nằm nghiêng cũng chà luôn. Tính ra còn mỗi mớ tóc là em chưa chà tới. Nghĩ sao cái mặt người ta mà đưa vậy ai chịu nỗi trời.
Chà riết mà ghiền luôn nhưng vẫn không buông thằng nhỏ ra, xíu xiu lại khều móc nó, hết hun lại ngậm. Còn mỗi cắn nữa là đủ luôn
Đặc biệt cái em lại lấy luôn V4 để chà tới lui thằng nhóc. Mém xíu là vô luôn ời, mém xíu là SƯỚNG luôn.
Mấy này em chỉ tả sơ sơ, còn nhiều cái hay ae đi để trải nghiệm thêm, nói nhiều quá thì lại không hay.

Sau 2 lần quằn quại thì lại vào ôm nhau tắm lại. Sao đó ngồi tán dóc với em một chút.
Kết thúc một buổi đi khai trương chi nhánh.
Xuống ngồi mà các bạn phục vụ cứ lấy nước mì cho ăn. Nhiệt tình. Mà xíu e còn đi ăn chứ k e lên ăn thêm 1 bé nữa chứ ai thèm ăn mì đâu=))
Nghe nói sắp qua thêm 2 bé mới tinh mơ nha.
Nào có cs nhớ giả bộ nhắn t phát nha.

TIC=TIP => FREE CODE SEAGAME VN Gói Queen - Cám ơn CS và các Mod đã tạo điều kiện cho các anh em diễn đàn trải nghiệm.
locker : Phêeeeee

Vậy là hành trình khám phá GV của em cũng gần xong. Chỉ còn lại Galaxy là chưa đi, ai đi cùng không nèo. Đi mình buồn hahaaa =))

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
Ánh Dương chân thành cảm ơn anh đã tin tưởng trao cho Ánh Dương cơ hội được phục vụ anh…. Hai số mới đang được đào tạo tay nghề cho thành thạo sẽ ra mắt ae congdongmassage …
Mong sớm được phục vụ anh vào ngày gần nhất.

• Like
Điểm cảm xúc: Piii

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
Đọc đoạn mở đầu của bác làm AD cũng thấy chút buồn mắn mác khi kỉ niệm ùa về… Đồng cảm với bác.

• Like

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
Được đổi qua hả bồ... hay vậy làm sao được đổi qua đây để trải nghiệm ạ

• Like

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
Bác có thể đặt trước số mà mình muốn trải nghiệm bên DB … nếu bé rảnh sẽ được sắp xếp để phục vụ bác.
Trân trọng mời bác!

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
này đổi code trúng thưởng admin ơi....

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
Do 2 chi nhánh nhưng cùng 1 cs mà. Mình trao đổi với quản lý trước nếu được quản lý đồng ý thì oki thôi bác. Mà nhớ gọi hoặc nhắn QL hỏi trước nhé. Chứ mình có Code cs này mà tự ý sang cs khác mà chưa hỏi trước thì k đc nhé.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
chúc mừng nha , ngon ngon hehe